• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần một lời tư vấn hữu ích ạ!

nói thật để ý mấy cmt của thear
Và nói toẹt ra là em cùng quan điểm với tthớt, mong được kết bạn, nói chuyện và nếu có thì cùng nhau giúp đỡ kiếm $....
trung bình 1 tháng 2.5 củ là khá nhiều và từ khi em tham gia đến giờ vẫn chưa kiếm được từng đó, nhưng đó không phải là nhiệm vụ bất khả thi....
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

nói thật để ý mấy cmt của thear
Và nói toẹt ra là em cùng quan điểm với tthớt, mong được kết bạn, nói chuyện và nếu có thì cùng nhau giúp đỡ kiếm $....
trung bình 1 tháng 2.5 củ là khá nhiều và từ khi em tham gia đến giờ vẫn chưa kiếm được từng đó, nhưng đó không phải là nhiệm vụ bất khả thi....
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
Mình cũng chẳng dám nghĩ là sẽ có PRO nào kéo theo đâu, cứ post vậy để tham khảo ý kiến mn thôi. Mình đang có ý định dành nhiều time hơn vào Youtube( chiến GA), vì hiện 1 tháng mình cũng chỉ làm 2-4 video.

Bác nên mò các forum nước ngoài ấy chứ vô đây nhất là box chat thì chỉ bị troll toàn tập. :confused::oops:

Hiện tại lương tháng của e vừa chơi vừa làm là 20-40$/tháng (nhưng có vẻ đang tụt dần do ít việc), Youtube mới chơi, cũng đc 15-20$ cho 1 video may mắn earn đc nhiều view. Mong muốn có $ để mua Mac phục vụ cho lập trình và cũng có lẽ là bye mmo lun vì muốn tập trung học lập trình iOS để ra ngoài kiếm $ sướng hơn ạ. Nhưng hiện tại thì ba mẹ chỉ cho 10 củ k đủ mua Mac. PRO nào ngang qua tư vấn giúp e cách kiếm thêm với ạ.
P/s: Mục tiêu là 10-11 củ (từ bâyh đến tháng 9)
Thanks in advance! ;)

Forex đi bác, $20 - $100 là đủ để khởi nghiệp rồi. Nếu bác ham mạo hiểm và ko ngại rủi ro :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,958
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom