Ask Mình cần Tư vấn sim tạo được mail, có thể giữ sim lâu dài mà ít phí nhất, nói không vơi vnmb nhé

ViTuocGia69

Newbie
Reactions
1
MR
0.202
Mn tư vấn em nên dùng loại sim nào thì tốt ạ, Loại nào mà háng tháng nạp ít tiền hoặc thực hiện cuộc gọi để duy trì sim là tốt nhất, em đang dùng vnmb nhưng 4g chậm quá, lại không tạo mail được.
Em đang muốn nuôi khoảng 100 200 cái

cần mail thì inbox em nhé :v email từ 2016 :D sim thì sim nào cũng được . add sdt vào khi đăng nhập nó bắt xác nhận sdt khôi phục thôi . k cần nhận code

Upvote 0
M nghĩ nên thuê code sim cho nhanh b ạ, 1k 1 tin nhắn, chứ giờ mua sim một thời gian bị khoá thui

Upvote 0
M nghĩ nên thuê code sim cho nhanh b ạ, 1k 1 tin nhắn, chứ giờ mua sim một thời gian bị khoá thui
Thuê code sim là ntn vậy bạn? Mình cần giữ sim để đảm bảo tk k chết vì từ sdt đó mình nuôi đồng bộ nhiều tk khác nữa. Sẵn sàng bỏ thêm chi phí hàng tháng để giữ sim

Upvote 0
sim thì dùng Viettel mạng khoẻ chứ Vina hoặc Viẹtnammobile mà về quê là đứt sóng luôn, ở Hn thì Vina mới khoẻ

Upvote 0
Mn tư vấn em nên dùng loại sim nào thì tốt ạ, Loại nào mà háng tháng nạp ít tiền hoặc thực hiện cuộc gọi để duy trì sim là tốt nhất, em đang dùng vnmb nhưng 4g chậm quá, lại không tạo mail được.
Em đang muốn nuôi khoảng 100 200 cái
Mobi và Viettel dùng tốt nhé bác.

Upvote 0
Thuê code sim là ntn vậy bạn? Mình cần giữ sim để đảm bảo tk k chết vì từ sdt đó mình nuôi đồng bộ nhiều tk khác nữa. Sẵn sàng bỏ thêm chi phí hàng tháng để giữ sim
Sim bị quét không chính chủ. Chặn do phát sinh cước thấp.
Sim chính chủ phát sinh cước hàng tháng thấp vẫn bị chặn.
Hiện giờ 1 số điện thoại tạo tối đa tầm 2 mail 1 web. Nhiều hơn bị khóa hết. Số điện thoại mới hiện giờ cầm về cũng không biết trước đó có ai tạo mail chưa nên hên xui.
Sim Viettel, Mobi, Vina nuôi ít tốn kém nhất.

Upvote 0
Tình hình giờ khó rồi. Giờ sim không tương tác với cột sống bất kỳ thì auto block

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom