Cần công việc captcha, gõ nhanh với code dễ, rate 1k/1$, có cấp soft nghen

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Ngồi máy cả ngày + tốc độ gõ chữ nhanh + đã quen việc gõ captcha, ngày gõ trên 3k
Ai nhận nếu cấp tools, uy tín thì add yahoo mình nhé, binhminhcoopbl - cần làm trong 1 đến 3 tháng đầu kiếm vốn, ngày có thể gõ nhiều k :binhsua16:

làm captcha thì solo pix cho nhanh làm thuê làm gì cho khổ

Mình nghe nói là sài soft gõ 1 lúc 3,4 acc thì sẽ đẩy cao doanh thu lên, bởi thế nên cần người cấp soft, cấp acc luôn càng tốt, mình chỉ bỏ công captcha thôi, gõ lẹ nhé

Trả qua LR nhanh gọn lẹ càng tốt

Last edited by a moderator:
dự án gì thế bạn
load nhanh cả ngày k

- - - Updated - - -

ặc nhìn qua tưởng bạn tuyển ref
ai dè đi kiếm up line

Upvote 0
Upvote 0

Upvote 0

Mình nghe nói là sài soft gõ 1 lúc 3,4 acc thì sẽ đẩy cao doanh thu lên, bởi thế nên cần người cấp soft, cấp acc luôn càng tốt, mình chỉ bỏ công captcha thôi, gõ lẹ nhé

Upvote 0
Thôi edit bỏ ..................

Last edited by a moderator:
Upvote 0
soft bubuteam
chấm hết:binhsua18:

Upvote 0
điều kiện của bác cao quá chắc ko có cái capt nào chịu nổi, còn soft thì bubu free xuanduc hoặc vina có phí mua theo tháng chứ cần gì người cấp soft

Upvote 0
rate 1k/1$ chắc bạn đánh buổi tối, sáng thì chỉ có ggs diamond mới có rate đó, " công việc captcha, gõ nhanh với code dễ, rate 1k/1$, có cấp soft nghen":binhsua24:

Upvote 0
mình cũng muốn 1 công việc captcha như thế nhưng rate >0.8$/1k cả ngày nhá, load đều code trở lên, ko phân biệt hoa thường, đang gõ cho bạn kia rate 0.75 mà load thất thường quá! mà soft vina team hơi khó đánh! thích bubu cơ :D! ai uy tín thì pm nhá mail cũng đc, more info. pay quá LR pay daily càng tốt! tyhoif gian rảnh nhiều :D

Upvote 0
Captcha Buck, C2C...... 1$/1000 đó pác, soft thì vinafree luôn đó, vào fang...... có điều ăn gian code đáng sợ

Upvote 0
soft bubuteam
chấm hết:binhsua18:

điều kiện của bác cao quá chắc ko có cái capt nào chịu nổi, còn soft thì bubu free xuanduc hoặc vina có phí mua theo tháng chứ cần gì người cấp soft

Mình không rành bên captcha nên hỏi thôi, mình tìm hiểu xem sao, mà các bạn cho hỏi thằng nào trả qua lr và pay lẹ nhất, gõ từ 7 giờ sáng tới 7 giờ tối là nghỉ

Upvote 0
Đanh tính solo qlink, có 1 bạn khuyên mình thế, thấy cũng OK, chắc solo, ai có tuyển quân vẫn pm mình nhé

Upvote 0
Nói thật thì gogetsome nếu đánh chuẩn thì đánh nó là ngon nhất, nó ko ăn gian như mấy cái kia, với code nó ngắn nữa ! Nhưng rất tiếc là nó ko cho dk nữa chỉ đầu quân cho group thì dc

Còn qlink, mega thì giống nhau pay tuần, pix thì hơi khó đánh tại có hình mèo với mấy hình khác..( dự án này hơi khó với người mới captcha )

Cậu cứ thử hết các dự án, cậu sẽ thấy cái nào hợp với cậu thôi, tại gogetsome thì ko có soft và ko đánh nhiều acc đó là nhược điểm của nó đối với người đánh nhanh.

Speed 20>30 thì cậu nên chọn 3 thằng kia or mấy dự án khác nữa !! Chúc cậu thành công.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,970
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week