Cách nào khắc phục tam giac pix!

Status
Not open for further replies.

daothaican

Junior
Reactions
94
MR
0.001
Mình để ý các hình ảnh này sẽ hiện tam giác
Nãy giờ tam giác ra nhiều quá nên không dám gõ nữa
Các bạn có bị như mình không vậy, chỉ mình cách khắc phục như thế nào vây??

đúng rồi đó, cái con quỉ kẽm gai hay bị hiện 3 giác lắm luôn

Chẳng có con quỷ nào ở đây cả :). Sao hôm nay giờ mới vào thấy nhiều 2pic kiểu trời ơi đất hỡi quá :-s

vậy là tại soft bị lỗi mấy code đó ah,
sau khi logout ra khỏi soft vào web view hình ra coi thì đúng toàn mấy code đó soft ko nhận thôi,
làm trên web thì vẫn nhận những code đó bình thường

Last edited by a moderator:
Chẳng có con quỷ nào ở đây cả :). Sao hôm nay giờ mới vào thấy nhiều 2pic kiểu trời ơi đất hỡi quá :-s
bạn daothaican nói đúng mà bạn,mình toàn thấy mấy code đó gây ra tam giác đỏ không à,không biết mấy bác làm soft có sửa được lỗi đó không nhỉ,nếu được thì tốt cho anh em quá

WIN XP ko có tam giác
WIN 7 vô số tam giác

wwin XP sài bt . ai biểu chung thân vào wwin 7 làm gì rồi kêu la :|
nói chung chả có cách nào cả .. có thực mới vực đc đạok .. qua XP sài chắc ăn

ban daothaican noi rat dung. Bay gio ai su dung win7 thi dung phan mem chay winxp ao thoi, don gian ma

Bạn nào vào view image rồi save cái ảnh code về máy, xong attach lên đây hộ mình được không

ặc.mình đang chạy win7 mà k biết có xài đc XP mode k nữa.nó yêu cầu cao quá PC mình thì cùi chả biết có đc k.mà nó yêu cầu RAM 2GHz+intel còn máy mình thì petium +Ram 1ghz.chán chết đc.tình hình này chắc chết đói.gõ cũng đói mà k gõ cũng đói=((
à xuân đức cho tớ cái yahoo cái.cậu fix soft đi để a.e đỡ khổ.tớ còn mua soft cậu nữa.asian :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week