Ask Lỗi khi sử dụng profile gologin offline

Em đang xài gologin bản offline, thỉnh thoảng có vài profile tự nhiên bị lỗi như trong ảnh, có bác nào biết nguyên nhân lỗi là gì và có cách khắc phục không ạ? e cảm ơn.

Mô tả lỗi cụ thể hơn tí cho các bác:

profile bị lỗi sẽ bị mất hết các extensions, tên profile cũng bị đổi thành Orbita, giao diện của profile lỗi sẽ thành mobile.

loi 2.png

View attachment 241162

Attachments

81.7 KB · Views: 10,528
Do bị xoá mất file Preferences
e cảm ơn, cho e hỏi thêm những trường hợp như này thì vứt luôn profile hay cứu được ko bác?

với có nguyên nhân nào dẫn đến mất file Preferences không? vì e xài bình thường ko đụng chạm gì đến cái folder chứa profile cả, mà cả lũ bạn cùng xài có mỗi e bị còn chả ai bị cả

e cảm ơn, cho e hỏi thêm những trường hợp như này thì vứt luôn profile hay cứu được ko bác?

với có nguyên nhân nào dẫn đến mất file Preferences không? vì e xài bình thường ko đụng chạm gì đến cái folder chứa profile cả, mà cả lũ bạn cùng xài có mỗi e bị còn chả ai bị cả
Chắc lưu trên hdd à. Thử chuyển sang ssd xem

bạn cho mỉnh hỏi ngoài lề chút là bạn dùng gologin ổn ko, bản này mua trực tiếp hay là bản crack ạ?

mua trực tiếp đi bạn. cũng rẻ mà
thấy đang giá 24u/1 tháng mà phải mua full năm cũng nhiều nên đang cân nhắc vì mình ko chắc dùng cả năm.
mà bạn biết web nào dịch vụ tương tự gologin mà cho ứng dụng di động ko ạ? Kiểu cũng anti detect giúp mình như có nhiều thiết bị di động ấy?

lỗi này hình như do phần cứng thì phải , có nhiều nhân sẽ chạy ổn định hơn

Em đang xài gologin bản offline, thỉnh thoảng có vài profile tự nhiên bị lỗi như trong ảnh, có bác nào biết nguyên nhân lỗi là gì và có cách khắc phục không ạ? e cảm ơn.

Mô tả lỗi cụ thể hơn tí cho các bác:

profile bị lỗi sẽ bị mất hết các extensions, tên profile cũng bị đổi thành Orbita, giao diện của profile lỗi sẽ thành mobile.

View attachment 241165

View attachment 241162
bác chủ cho hỏi đã tìm ra cách khắc phục tình trạng này chưa ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom