Warning Tool Tạo, quản lý profile Chrome, thêm Proxy, random user agent cực tiện lợi

sonkkvjp1

Newbie
Reactions
6
MR
0.343
Xin chào các bác, ngày hôm nay em giới thiệu các bác 1 tool em tự lập trình, gồm những tính năng chính như sau

1. Tạo không giới hạn profile : Các bạn có thể tạo profile chrome với tên tùy chọn, dung lượng ~ 200mb
  2. Nhập proxy vào tool dạng host:post:user:pass , sau đó nhấn update proxy là xong
  3. Xóa profile

4. Đổi tên Profile

5. chọn nhiều profile 1 lúc ( nhấn giữ Ctrl và chọn profile muốn mở)

Đó là những tính năng chính của tool. Công cụ cũng hỗ trợ việc lưu trữ profile trên máy tính của bạn, cho phép bạn chuyển nó sang máy tính khác mà vẫn giữ nguyên dữ liệu đã lưu lại. Điều này giúp bạn tiết kiệm thời gian và nâng cao hiệu quả làm việc.Giao diện của công cụ rất đơn giản và dễ sử dụng. Ngoài ra, công cụ còn có một danh sách chứa 1000 user agent và hỗ trợ chọn ngẫu nhiên một user để fake trong profile của bạn, giúp bạn giảm thiểu rủi ro bị theo dõi hoặc truy cập vào những trang web hạn chế.Đặc biệt, vì công cụ được phát triển bởi tôi, nếu có bất kỳ vấn đề gì xảy ra, tôi sẽ khắc phục nó ngay lập tức

Video Demo:

Attachments

21.2 KB · Views: 42
C# Selenium ChromeDriver
mình cần codes về changer proxy
yêu cầu : đổi proxy khi browser brave đang mở
vd : đang mở là proxy A thì load link xong mình đổi lại proxy B
B đổi bằng extension á, phải biết cả JavaScript nữa

Xin chào các bác, ngày hôm nay em giới thiệu các bác 1 tool em tự lập trình, gồm những tính năng chính như sau

1. Tạo không giới hạn profile : Các bạn có thể tạo profile chrome với tên tùy chọn, dung lượng ~ 200mb View attachment 224210
  2. Nhập proxy vào tool dạng host:post:user:pass , sau đó nhấn update proxy là xongView attachment 224211
  3. Xóa profile
View attachment 224214

4. Đổi tên Profile
View attachment 224216
5. chọn nhiều profile 1 lúc ( nhấn giữ Ctrl và chọn profile muốn mở)

View attachment 224217

Đó là những tính năng chính của tool. Công cụ cũng hỗ trợ việc lưu trữ profile trên máy tính của bạn, cho phép bạn chuyển nó sang máy tính khác mà vẫn giữ nguyên dữ liệu đã lưu lại. Điều này giúp bạn tiết kiệm thời gian và nâng cao hiệu quả làm việc.Giao diện của công cụ rất đơn giản và dễ sử dụng. Ngoài ra, công cụ còn có một danh sách chứa 1000 user agent và hỗ trợ chọn ngẫu nhiên một user để fake trong profile của bạn, giúp bạn giảm thiểu rủi ro bị theo dõi hoặc truy cập vào những trang web hạn chế.Đặc biệt, vì công cụ được phát triển bởi tôi, nếu có bất kỳ vấn đề gì xảy ra, tôi sẽ khắc phục nó ngay lập tức

Video Demo:
Tool cùi bắp, profile chrome làm j đem máy khác mở lên còn cookie dc

Tool cùi bắp, profile chrome làm j đem máy khác mở lên còn cookie dc
bro cho mình hỏi muốn lấy full cookie của chrome mình lấy ở thư mục nào vậy bro lấy bằng tay ấy bro

C# Selenium ChromeDriver
mình cần codes về changer proxy
yêu cầu : đổi proxy khi browser brave đang mở
vd : đang mở là proxy A thì load link xong mình đổi lại proxy B
kết hợp Proxifier vào code thì dc yc giống của bạn á. Cần tool này python thì báo mình :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom