Ask cách lạng lách đánh võng tránh bản quyền bên thứ 3

Boyth91

Junior
Reactions
4
MR
0.000
các pro cho e hỏi để tránh bản quyền bên thứ 3 thì phải làm gì ạ? thanks các bác. chứ e lấy bài hát bất kỳ toàn bị dính bên thứ 3 thôi các bác a.híc

Lấy bài khác đi, k thì vào lấy trong thư viện bài hát của youtube đó :D

Mix nhạc lại bằng các phần mềm DJ hoặc thay đổi giọng khác là được !

Lấy bài khác đi, k thì vào lấy trong thư viện bài hát của youtube đó :D
bác ạ, bác trả lời thế thì khó quá, bài nào cũng có bản quyền mà bác, nhưng bác bật mí e cách lạng lách đánh võng tránh bản quyền với ạ, thanks bác

bác ạ, bác trả lời thế thì khó quá, bài nào cũng có bản quyền mà bác, nhưng bác bật mí e cách lạng lách đánh võng tránh bản quyền với ạ, thanks bác

nhạc của youtube cung cấp cho partner thì k bị dính bản quyền
còn nhạc down từ mp3 hay xài chùa thì phải mix lại để k bị dính

Vào kho nhạc của Youtube trong cái phần Video Creator đó bạn , nhạc đó k dính

tu tim hieu di khong ai chi cho dau
dạ vâng ạ, chắc trước bác toàn tự mò mẫm chứ ko bao giờ đi hỏi ai đâu nhỉ,hehe, bác thông minh thật,khâm phục, nhưng cũng phải tìm đệ tử truyền thụ và phát huy chứ hihi

dạ vâng ạ, chắc trước bác toàn tự mò mẫm chứ ko bao giờ đi hỏi ai đâu nhỉ,hehe, bác thông minh thật,khâm phục, nhưng cũng phải tìm đệ tử truyền thụ và phát huy chứ hihi
hehe mình cũng giống bạn đi hỏi suôt.nêm mói nhận ra cái điều mình nói ở trên đây. người ta share trừ khi dc gì và mất gì trừ 1 người trong 4rum ra :D

hehe mình cũng giống bạn đi hỏi suôt.nêm mói nhận ra cái điều mình nói ở trên đây. người ta share trừ khi dc gì và mất gì trừ 1 người trong 4rum ra :D
thế bác trước cũng cùng cảnh ngộ với em, lên biết được khi hỏi mà ko ai trả lời lúc đó cảm giác sướng và phê vì lại tăng thêm động lực bác nhỉ...hehe

thế bác trước cũng cùng cảnh ngộ với em, lên biết được khi hỏi mà ko ai trả lời lúc đó cảm giác sướng và phê vì lại tăng thêm động lực bác nhỉ...hehe
cho nen tu do khong biet len google nhe :D

c

e mới chơi, cũng die mấy kênh rồi bác, giờ tìm hiểu để bắt đầu lại, chứ cái MMO tìm hiểu cũng được nhưng giá như có cao nhân trợ giúp thì cảm kích vô cùng

Thực ra người ta chỉ cho bạn xong bạn tách ra làm riêng cũng được , làm gì có gì ràng buộc ở cái thế giới này đâu đúng không bạn , ví dụ nta chỉ bạn cách up video lách xong bạn tự up cho riêng bạn cũng được thì bạn cần gì phải làm việc với nta nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week