Ask cách lạng lách đánh võng tránh bản quyền bên thứ 3

Thực ra người ta chỉ cho bạn xong bạn tách ra làm riêng cũng được , làm gì có gì ràng buộc ở cái thế giới này đâu đúng không bạn , ví dụ nta chỉ bạn cách up video lách xong bạn tự up cho riêng bạn cũng được thì bạn cần gì phải làm việc với nta nữa :D
bác nói đúng quá, bác chỉ em với ạ, e làm cho bác cũng được ạ

lạ thật các bác ạ, em thấy mấy video tụi nó làm vietsub tẹt ga mà chẳng bị bản quyền eg: safe and sound taylor swift, trong khi mình mới tải lên chưa đc 100% đã rp rồi.

mình vừa úp 15 video chưa public, mấy video đó hoàn toàn ko dính bản quyền, vì nó là tài liệu của trường mình, úp vừa xong ra chạy thử site likefastviews của bạn nào đó share, vừa được 5 sub thì bay lun kênh. Nó cấm ko cho tạo kênh nào trên cái mail em đó nữa. Vãi nhọ

hôm nay tất cả các kênh của em đều bị ăn gậy đồng loạt các bác ah :( có thằng ất ơ nào lại còn vào kêu gọi report e nữa chứ ==!

của mình chả hỉu sao cấm vĩnh viễn lun, gmail đó hết tạo kênh luôn,
"Tài khoản này đã bị tạm ngừng do có nhiều vi phạm hoặc vi phạm nghiêm trọng chính sách chống spam, cờ bạc, nội dung gây hiểu lầm hoặc do các vi phạm Điều khoản dịch vụ khác của YouTube."
Em mới tạo thôi mà video sạch lôi ra trong file ISO. Video chưa public mới được 3 view chắc của bọn YT.
không lẽ do thằng likefastviews. mới tạo acc mới up video như cũ để đó coi mai tụi nó xử sao :mad:

đừng xài mấy trang autolike nha các bạn, ăn gạch đó

bạn chơi nhạc ah, vậy thì phải Mic lại ko thì cả đời cũng khó vượt :))

Tạo 1 thư mục với tên Change --> tạo 1 file MD5.txt với nội dung là "1 ký tự" bất kỳ rồi save lại ----> lại mở notepad lên paste vào dòng này : FOR %%1 in (*.mp4) do COPY %%1+MD5.txt lưu lại với tên MD5Changer.bat vào thư mục vừa tạo (đặt video mp4 vào và bật file MD5Change.bat ---> reupload ) :)

Tạo 1 thư mục với tên Change --> tạo 1 file MD5.txt với nội dung là "1 ký tự" bất kỳ rồi save lại ----> lại mở notepad lên paste vào dòng này : FOR %%1 in (*.mp4) do COPY %%1+MD5.txt lưu lại với tên MD5Changer.bat vào thư mục vừa tạo (đặt video mp4 vào và bật file MD5Change.bat ---> reupload ) :)
chưa hiểu lắm. cụ thể được k bác

để ăn vậy à bạn, youtube mỗi khi up lên nó nhận diện hết, từ màu sắc, âm thanh, nhận diện khuôn mặt, up lên 100% nó báo đang xử lý là đang phân tích lại mấy phần đó, chứ mã MD5 có tác dụng gì đâu, khi mix nhac hay là gì đó thì MD5 nó khác mà. ko dễ ăn $ của ngoại đâu :D

để ăn vậy à bạn, youtube mỗi khi up lên nó nhận diện hết, từ màu sắc, âm thanh, nhận diện khuôn mặt, up lên 100% nó báo đang xử lý là đang phân tích lại mấy phần đó, chứ mã MD5 có tác dụng gì đâu, khi mix nhac hay là gì đó thì MD5 nó khác mà. ko dễ ăn $ của ngoại đâu :D
chỉ những video trước năm 2010 chưa có contens ID

lạ thật các bác ạ, em thấy mấy video tụi nó làm vietsub tẹt ga mà chẳng bị bản quyền eg: safe and sound taylor swift, trong khi mình mới tải lên chưa đc 100% đã rp rồi.
Ở chỗ đó đấy bác à, mấu chốt ở chỗ đó, các pro toàn ẩn lấp thôi bác ạ,

Đã hình dung cách lạng lách của bác, nhưng vẫn chưa hiểu lắm, pro thông óc giúp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week