Ask cách lạng lách đánh võng tránh bản quyền bên thứ 3

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
bác à, mấu chốt mình cũng đang hỏi ở đó đấy, các pro ít khi chia sẻ cho ae mình lắm, 100 người mới có 1 người nhiệt tình giúp đỡ. còn không thì giữ riêng ăn một mình, haizzz
bạn phải hiểu yuotube chơi reup thì phải cẩn thận share nhiều quá nhìu khi lại hại chính bản thân người share vì nhiều lúc nó chơi bẩn quay đi quay lại rp những channel cùng nội dung của nó, ko thể trách đc họ chỉ cũng chỉ sơ qua còn lại phải chịu khó mà tìm hiểu kêu share hết tất tần tật thì mấy bạn sướng quá rồi

bạn phải hiểu yuotube chơi reup thì phải cẩn thận share nhiều quá nhìu khi lại hại chính bản thân người share vì nhiều lúc nó chơi bẩn quay đi quay lại rp những channel cùng nội dung của nó, ko thể trách đc họ chỉ cũng chỉ sơ qua còn lại phải chịu khó mà tìm hiểu kêu share hết tất tần tật thì mấy bạn sướng quá rồi
e biết bác à, nhưng có những kiến thức cơ bản có thể chia sẻ được mà bác, nhưng share cũng có limit mà bác

Tạo 1 thư mục với tên Change --> tạo 1 file MD5.txt với nội dung là "1 ký tự" bất kỳ rồi save lại ----> lại mở notepad lên paste vào dòng này : FOR %%1 in (*.mp4) do COPY %%1+MD5.txt lưu lại với tên MD5Changer.bat vào thư mục vừa tạo (đặt video mp4 vào và bật file MD5Change.bat ---> reupload ) :)
bác pro cho e hỏi tý ạ : nếu 1 trong những kênh của acc mà die thì các kênh còn lại tg tới có ảnh hưởng gì ko? và tài khoản đó có khóa ko bác pro? 1 kênh die có cần phải xóa các kênh còn lại đi ko vì đỡ lây lan sang.Thanks pro. HAVE A NICE DAY!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week