Các site Auto exchange đâu hết rồi nhỉ ?

vnReturn

Pre-verified
Reactions
179
MR
0.000
Insuree Balance
0
các bác cho mình hỏi, sao mà các site auto exchange đều ra đi 1 loạt vậy nhỉ ?
biết là từ vụ LR, nhưng bây giờ vẫn có thể exchange PM và wmz mà.
sao lại thế nhỉ ?

ko thấy báo chí đưa đầy ra à mà còn lập topic hỏi :binhsua48:

Tình hình là rất tình hình khi các site ex off gần hết :((

haizz bây h khó ex đấy :(

nếu k có site nào chịu ex thì ex trực tiếp qua nick uy tín ở 4rum.

nếu k được nốt thì dùng pm, wmz qua site nước ngoài ex sang paypal (cẩn thận ăn mít). rồi từ paypal withdraw về bank. loằng ngoằng quá nhỉ. nhưng làm cách này lại được thêm tiền lời do ex qua paypal :))

nếu k có site nào chịu ex thì ex trực tiếp qua nick uy tín ở 4rum.

nếu k được nốt thì dùng pm, wmz qua site nước ngoài ex sang paypal (cẩn thận ăn mít). rồi từ paypal withdraw về bank. loằng ngoằng quá nhỉ. nhưng làm cách này lại được thêm tiền lời do ex qua paypal :))

lời cái loằn .... nc ko bít suy nghĩ à ....

Theo mình nghĩ vì bây giờ tự động rất nguy hiểm, dễ bị cho là rửa tiền. Các trang trao đổi nhỏ lẻ bằng tay như mình thì vẫn hoạt động , tuy số vốn không có nhiều để anh em exchangerqd.vn

Theo mình nghĩ vì bây giờ tự động rất nguy hiểm, dễ bị cho là rửa tiền. Các trang trao đổi nhỏ lẻ bằng tay như mình thì vẫn hoạt động , tuy số vốn không có nhiều để anh em exchangerqd.vn

site của bác thêm tính năng chuyển tiền dành cho ví wmz mini giống như trang http://www.exchange24h.vn/ thì tốt quá .
hazz ! mình có vốn mà ,hem thích làm ex :binhsua37:

Last edited by a moderator:
Giờ anh em chuyển qua giao dịch bằng tay nhé. Công nghệ lại về từ đầu rùi

mọi người nên chú ý, trong thời buổi loạn lạc, nên cảnh giác cao độ :binhsua50:

Do ngân hàng không cung cấp AIP nên không thể giao dịch được tự động do biến động của LR , vì vậy giờ phải trao đổi bằng tay. Các bạn không cần hoang mang rùi các trang sẽ hoạt động lại nhưng sẽ không tự động đâu nhé

- - - Updated - - -

Do ngân hàng không cung cấp AIP nên không thể giao dịch được tự động do biến động của LR , vì vậy giờ phải trao đổi bằng tay. Các bạn không cần hoang mang rùi các trang sẽ hoạt động lại nhưng sẽ không tự động đâu nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back