Ask CÁC PRO VÀO CỨU VỚI

Status
Not open for further replies.

luojlj2412

Banned
Reactions
6
MR
0.000
Các bác cho em hỏi tý nha! (mới chơi nên rat mong đươc sư chi day ạ)
Mình có thể đổi IP ( thay đổi IP liên tục trên 1 máy tính) để tự click quảng cáo, tự like,... Cho acc GA thì có được không ạ? Làm ơn giúp em với ạ!!:(:(

GA có thể check những người gian lận nhé bạn

100% ko đc thanh toán + vĩnh biệt cái acc 4ever
:)

Đừng có đùa với anh GA siêu nhân

GA là phải chơi thật, chơi thật còn chưa ăn thua ấy nói chi cheat :-j

chơi gian lận với GA
là không dc đâu nhé

Mình có thể đổi IP ( thay đổi IP liên tục trên 1 máy tính) để tự click quảng cáo, tự like,... Cho acc GA thì có được không ạ? Làm ơn giúp em với ạ!!:(:(
Tham thì thâm, nếu cheat nó thì xác định chia tay cái ACC đó nhé

chắc chắn bị ban nhé bạn

thay đổi IP thay đổi máy (ra quán net) còn ko ăn đc nữa là :(

xác định là die acc trước ngày thanh toán nhé, sẵn đây chia sẽ đôi điều: Các bạn chiến ga đừng nghĩ đến chuyện cheat nếu die acc rồi reg lại acc khác nhé, cái info chính chủ sau này muốn chơi đàng hoàng cũng khó khăn lắm, dữ liệu nó lưu lại sau này dễ bị die acc vì lỗi trùng info.

IP Việt Nam là IP động...có 2 số cuối là thay đổi..nhưng mà nó vẫn nhìn 2 số đầu nó vẫn biết là IP Việt Nam..thế nên mà cứ tự click nhiều thế thì vẫn chết nhé...kể cả fake IP không ăn được đâu...vì mình toàn dùng các sản phẩm của google..nó theo dõi được hết mà..:(.

Đa tạ các bác đã bỏ tý thời gian ra để vào đây đả thông kinh nguyệt cho em:D:D

Mình xin khẳng định là được nhé, vì 6 năm trước mình cũng làm hệt như những điều bạn đang hỏi nè, và kết quả là đã phải chia tay em yêu GA đầu đời của mình 1 cách chóng vánh >.<

Phải mãi gần 2 năm sau mới reg lại đc (tự reg) và cũng phải dùng name + address khác --> thế nên khuyên bạn đừng có dại dột :D
Để chơi GA đc an toàn hơn khuyên cậu thớt hãy hỏi giao sư google

chúc may mắn ;)

đừng cheat vs GA. chấm hết :D

Ôi vãi ý tưởng của thớt. Thử đi biết liền.

mọi người comment ở đây đã cứu bạn trước khi die GA rồi đó ( đúng với cái title của bạn):D.con nếu ko tin thì bạn có thể thử sẽ biết ngay mà.;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom