Ask Các pro solo ở nhửng site gpt nước ngoài giúp đở mình 1 số vấn đề với :(

HetTienXai

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chẳng là mấy hôm nay mình định thử chiến gpt nước ngoài . làm 1 acc 2$ củng mừng và rút về pp . thấy có tương lai nên định theo luôn các pro đả đi trước cho cho mình hỏi .
1 : Khi mình đang làm giửa chừng tự nhiên bị phát hiện sock ko vượt proxstop , Vậy là mình mất acc đó luôn hay có cách nào để ko bị ban acc ko ?
2 : 1 con sock có thể đăng nhập nhiều acc để rút 1 lần tất cả acc làm dc ko .
Ngoài ra bạn nào có thêm kinh nghiệm gì khác thì chia sẽ mình với nhé :(

Chẳng là mấy hôm nay mình định thử chiến gpt nước ngoài . làm 1 acc 2$ củng mừng và rút về pp . thấy có tương lai nên định theo luôn các pro đả đi trước cho cho mình hỏi .
1 : Khi mình đang làm giửa chừng tự nhiên bị phát hiện sock ko vượt proxstop , Vậy là mình mất acc đó luôn hay có cách nào để ko bị ban acc ko ?

câu 1 thì tớ ko biết nhưng câu 2 thì cậu thử là biết thôi, cái này tùy admin, thường là die nhé :binhsua15:

Ngoài ra bạn nào có thêm kinh nghiệm gì khác thì chia sẽ mình với nhé
1. mất acc đó luôn nhé bợn.
2. tùy site nhưng phần lớn là nó phát hiện proxy và ban luôn nhé.hết!:kobiet:

SSH mình bán loại vượt proxstop score 0 mà đến khi làm có con lại bị block lun. Chán thật :binhsua17:

Bạn coh mình hỏi nếu rút về rồi và làm tiếp 1 hồi sock nó bị phát hiện proxstop thì có mất luôn tiền đả rút ko ? nó pending 2 ngày lận

nếu bac ver dc phone mỹ thì có thể hợp tác :) , ko can sock qua proxystop nhé :))

mình trả lời bạn bằng kinh nghiệm banned gần 20 $ vừa qua của mình là Không.cậu dùng 1 sock mà cash out là banned.
dùng trúng sock thì bỏ, để sau tính, làm luôn cái lỡ đó là banned.
nên thận trọng.

theo chút ít kinh nghiêmj mình chiến solo các site GPT thi
1 : Khi mình đang làm giửa chừng tự nhiên bị phát hiện sock ko vượt proxstop , Vậy là mình mất acc đó luôn hay có cách nào để ko bị ban acc ko ? <---------acc đó ra đi luôn.trừ khi cậu đang làm mà socks die thì còn có khả năng cứu< tỉ lệ cứu 90%>
2 : 1 con sock có thể đăng nhập nhiều acc để rút 1 lần tất cả acc làm dc ko <---------ko được làm thế acc ra đi luôn
mình chỉ có ít kinh nghiệm bản thân lên chỉ dám góp chút ý kiến thế thôi. Có j các pro bỏ qua :d

bạn ơi cho mình hỏi site Gpt bạn đang solo là site như nào vậy ! cho mình xin site mình làm thử với pm yahoo mình nhé dinhviet.pearl thanks bạn

cho mình hỏi site Intoffers.com giờ không chơi đc nữa à. Thấy đang ký mà không có off nào để làm cả.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,645
171,687
Latest member
anhviet27011998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week