• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các pro qlink vào chỉ giáo

gì mà 8 acc đại ka , 20 acc gõ còn ko lết full nổi :|
làm vừa thôi em..nói đúng sự thật quá chú ấy sợ ;;) anti qlink
mà tính ra.anh cũng bắt nguồn từ qlink chính hiệu,nhưng qlink bay giờ bằng 1/20 cũng qlink lúc xưa..hayzzzzzzzzzzzzzz

làm vừa thôi em..nói đúng sự thật quá chú ấy sợ ;;) anti qlink
mà tính ra.anh cũng bắt nguồn từ qlink chính hiệu,nhưng qlink bay giờ bằng 1/20 cũng qlink lúc xưa..hayzzzzzzzzzzzzzz

gõ ql buổi sáng chỉ có bó chiếu thôi :| 20 acc mỗi acc tối thiểu 800 code :| 1h buổi sáng chắc 400 code ko ta :x ngồi gãy cái lưng lun

Qlink chỉ pay qua Paypal thôi nhé đừng làm thầy bói bói bừa :binhsua01:
Không biết thì dựa cột mà nghe

cho xem proof nhận tiền :| nói = răng :|
thứ 7 này up proof lên cho xem. mới chiến qlink lại. proof trước làm biếng kiếm wá =))

h up tạm cái payment trong Qlink nhá....

ai nói fake, pts j đó thì pm yahoo. teamview coi luôn. yahoo chử ký!!

theo chị thì giờ ko nên làm qlink, chờ nó ổn định lại đã. thật ra qlink thích hợp cho những ng có sẵn nhiều mem, quản lí thuận tiện. còn solo thì dính vào thằng pp, nếu ko có cái chi khác mà chỉ ql-pp,thì nó tính phí cũng ác lắm.

Nói đúng đấy, nếu làm solo thì chơi pix tốt hơn, thèn qlink mình làm nhóm có nhiều mem nhưng cũng bỏ rồi. Hồi nào nó ổn định lại mới làm. Vì 1 ngày cũng có mem mới vào làm, những bạn chưa biết nhiều vê captcha đánh dễ bị khóa lắm, mất tiền như chơi. Mà theo mình nghỉ thì nên lật đảo thèn qlink đi, thèn này dạo này chảnh chảnh sao ak. Thấy ghét! :binhsua12:

thứ 7 này up proof lên cho xem. mới chiến qlink lại. proof trước làm biếng kiếm wá =))

View attachment 9168

qlink pay bằng ví lr thì bit rùi.Nhg h nó ko cho dk ví LR nửa

View attachment 9168

nếu thật thì nick này bán cho chủ hội có giá lắm ó :x

Đã có proof..tớ thấy nó pay qua Lr cũng ổn mà.. có jmà hói hận :| đánh đc 5.5k x0.9 = 5$ nó pay đủ 5$. Có lẻ LR nó pay ko phải là QlinkGroup nên mấy bạn nhầm nó ko pay

Mình cũng xuất thân từ qlink mà ra. Nhưng nói thật, qlink ko = 1 góc Pix, dù Pix đang rất khùng :binhsua16:

Qlink nó cấp cho mình 1 panel mà sao trong phần Chi tiết , k0 thấy có hình thích thanh toán nhỉ. chẳng thấy ghi tài khoản pay gì cả

Qlink nó cấp cho mình 1 panel mà sao trong phần Chi tiết , k0 thấy có hình thích thanh toán nhỉ. chẳng thấy ghi tài khoản pay gì cả
bạn vào acc chủ group mới có phương thức thanh toán..mấy acc do host operator tạo thì không cái này

giờ mới tham gia mmo nên chắc phải chịu khó đọc mấy bài stick khác vậy qlink làm rồi thấy nản quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom