Suggest Các Mod làm quyền- Đề nghị Admin Shin giải quyết

Status
Not open for further replies.
:D Lời nói đầu: ĐKM mấy thèng Mod lạm quyền
:D tiếng việt sâu xa nhé viết tắt thì ko phạm rules ( nếu banned thì tất cả những người ở đây đều bị banned)

:rolleyes: Dạo này các Mod rất lộng quyền và dùng những lời thô tục , kích động làm anh em ức chế phải chửi
:rolleyes: Trong mục SB hay thay đổi lời của mem ( cái này là được quy vào tội xâm hại tình dục... í nhầm xâm hại đến nhân cách của anh em nhé)
:rolleyes: Cứ cho ta đây là Mod là có quyền banned ai thì banned ko 1 lời giản thích

Đã vậy còn thách thức anh em

o_O Hôm qua Trung pate cũng đã làm như thế với nick khác là ranmori1987- sửa lời của mem mà chưa được xử lý... Yêu cầu Shin nên xem xét lại tư cách Mod của Trung Pate

:confused: Lời thứ 2: Các mod lạm dụng chức quyền... thích thì cho thành viên ăn point ....đụng đến Mod và Trial Mod thì sẽ ăn point ngay lập tức còn các Mod khác thì sao... Ai sẽ cho ăn point nếu phạm rules

:mad: Mod cũng là con người ... nhưng có mấy thèng xúc vật nó vào.... cần thanh lọc nó ngay.....The End

Last edited:

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.845
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Upvote 0
Trước m cắn t nên giờ t nói để m hiểu thôi chả có gì ! haha :D:D Giờ cáo già giả nai à cục cưng :rolleyes::rolleyes:
tao chửi thằng vào mặt mày đó! tí tuổi lúc nào cũng dạy đời anh e à :v cái site offer của mày tao mà biết nso là gì thì mày xác định nhé. cảm thấy có can đảm thì inbox cái site đây anh xử cho! ko cần phải tuyển 5 mem làm gì cho nó màu mè đâu

Upvote 0

InvisibleMan

Junior
Reactions
33
MR
0.023
Lâu rồi không vào MMO mà thấy lùm xùm cái chatbox quá. Xưa giờ, chatbox là chỗ nói chuyện vui xã stress thì đôi khi sử dụng lời lời lẽ "không hay" một tí xíu sẽ khiến câu chuyện của mình nó sẽ vui hơn và nó cũng sẽ không làm hại ai, cũng không có mục đích đả kích bất cứ đối tượng nào. Vậy thì có một tí trêu đùa tí xíu mà chủ topic hơi căng thẳng quá, có gì anh em bảo nhau giải quyết chứ có gì đâu mà gây nhau cho mất hòa khí :D

Người này nóng, người kia cũng nóng thì xử lý nó sẽ không được bình tĩnh là chuyện đương nhiên mà nhất là đàn ông nữa, rốt cuộc gây bất lợi cho cả 2 thôi. Thôi thì cả hai ráng nhường nhịn nhau một tí. Cuộc sống đôi lúc cũng có những câu nói gây mất lòng nhau, nhưng suy nghĩ cho kĩ ra thì nhiều khi người ta nói một cách nó vô ý nhưng vô tỉnh tổn thương đến mình thôi. Và người ta đâu tự biết được, bạn không thích thì bạn góp ý 1 lần, 2 lần chừng nào lần thứ 3 thì người ta có câu "bất quá tam" thì hãy bày tỏ sự khó chịu của mình.

Đôi lời mong mấy đồng chí giữ hòa khí ^^! Để sức kiếm tiền thì hay hơn ngồi cãi nhau cho mệt :D

Upvote 0

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
banned mẹ 2 thằng kia đi dm cứ thích chửi nhau thì r yahoo đó topic người ta rùm ben cứ vào war

Upvote 0
tao chửi thằng vào mặt mày đó! tí tuổi lúc nào cũng dạy đời anh e à :v cái site offer của mày tao mà biết nso là gì thì mày xác định nhé. cảm thấy có can đảm thì inbox cái site đây anh xử cho! ko cần phải tuyển 5 mem làm gì cho nó màu mè đâu
:D:D nhiều lắm ! Ý mày muốn nói đến offer loại nào ! t pub lên cho mà liếm ass:D:D À mà quên m thấy t dạy đời mọi ng khi nào ? đc cái cắn là giỏi :rolleyes::rolleyes: Trước giờ t chả tự dưng gây sự với mày làm gì đâu cơ ..h..ó ! Tại m cắn t trước đấy thèn trẻ trâu

Last edited:
Upvote 0
:D:D nhiều lắm ! Ý mày muốn nói đến offer loại nào ! t pub lên cho mà liếm ass:D:D À mà quên m thấy t dạy đời mọi ng khi nào ? đc cái cắn là giỏi :rolleyes::rolleyes: Trước giờ t chả tự dưng gây sự với mày làm gì đâu cơ ..h..ó ! Tại m cắn t trước đấy thèn trẻ trâu
mày yên tam đi tao quote lại rồi, ko phải sửa cmt của mày làm gì, còn site ý có bao nhiêu thì cứ inbox hết đi tao ko ngại đâu, còn ko dám thì đừng sủa nữa @Trung_Peter mình ko có làm gì nó đâu nhé tại nó cứ ép mình phải cmt thôi :))

Upvote 0
mày yên tam đi tao quote lại rồi, ko phải sửa cmt của mày làm gì, còn site ý có bao nhiêu thì cứ inbox hết đi tao ko ngại đâu, còn ko dám thì đừng sủa nữa @Trung_Peter mình ko có làm gì nó đâu nhé tại nó cứ ép mình phải cmt thôi :))
Yên cmm tâm đi ! T Sửa lại làm gì ! T Chỉ thêm thắt từ để mọi ng thấy độ khốn của thèn trẻ trâu như m thôi :D:D:D Nhìn cái chữ ký của m là hiểu độ trẻ trâu rồi ! Dù m có hơn tuổi t đi nữa t cũng chổng mông vào mẹt và ... Bủm :rolleyes::rolleyes: Một tiếng Bủm hoành cmn tráng nhất đời tao :D:D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week