Suggest Các Mod làm quyền- Đề nghị Admin Shin giải quyết

Status
Not open for further replies.

conheo6

Banned
Reactions
4
MR
0.000
:D Lời nói đầu: ĐKM mấy thèng Mod lạm quyền
:D tiếng việt sâu xa nhé viết tắt thì ko phạm rules ( nếu banned thì tất cả những người ở đây đều bị banned)

:rolleyes: Dạo này các Mod rất lộng quyền và dùng những lời thô tục , kích động làm anh em ức chế phải chửi
:rolleyes: Trong mục SB hay thay đổi lời của mem ( cái này là được quy vào tội xâm hại tình dục... í nhầm xâm hại đến nhân cách của anh em nhé)
:rolleyes: Cứ cho ta đây là Mod là có quyền banned ai thì banned ko 1 lời giản thích

Đã vậy còn thách thức anh em

o_O Hôm qua Trung pate cũng đã làm như thế với nick khác là ranmori1987- sửa lời của mem mà chưa được xử lý... Yêu cầu Shin nên xem xét lại tư cách Mod của Trung Pate

:confused: Lời thứ 2: Các mod lạm dụng chức quyền... thích thì cho thành viên ăn point ....đụng đến Mod và Trial Mod thì sẽ ăn point ngay lập tức còn các Mod khác thì sao... Ai sẽ cho ăn point nếu phạm rules

:mad: Mod cũng là con người ... nhưng có mấy thèng xúc vật nó vào.... cần thanh lọc nó ngay.....The End

Last edited:
:confused: túm lại: vẫn chưa thấy TrungPate bị banned
:eek: thành viên thì bị banned ngay lập tức
:confused: Mod thì kể từ khi report đến giờ là 3 ngày:eek:

o_O con vua thì lại làm vua.... con sãi ở chùa thì quét lá đa
:mad:

Upvote 0
Thay mặt anh em trong ban quản trị , xin lỗi bạn @conheo cùng toàn thể member vì đã gây ra sự khó chịu trong thời gian qua .

Mình vào đây nói lời xin lỗi một phần vì thấy có lỗi vì đã vô tâm đùa nghịch ảnh hưởng đến BQT .

Nhưng chắc chắn không phải vì sợ bị report hay sợ bị banned hoặc sợ bị Unset mà mình nói lời xin lỗi tại đây .

:eek: tội nào ra tội đấy ,,, tội của bác chứ có phải của BQT đâu mà thay mặt BQT xin lỗi
:eek: Report để hạn chế quyền lực của Mod và méc Shin tránh sau này xảy ra điều như thế nữa
:) Chấp nhận lời xin lỗi với điều kiện là Shin banned Trung Pate 1 hay 2 ngày gì đó ( cứ theo rules) chứ làm sai rùi tự xin banned thì ko phục đâu nhé

Upvote 0
con heo này lo kiếm $ đi lắm chuyện vãi :p

Upvote 0
sao anh em hay bắt bẻ thế nhỉ. sao không lo kiếm tiền đi. không ai trên đời là hoàn hảo hết. ai cũng có lúc sai lầm, cần góp ý để chỉnh sửa. anh em nói 1 lần là người ta biết rùi. nói nhiều lần đâm ra ghen ghét đủ thứ.

Upvote 0
:eek: tội nào ra tội đấy ,,, tội của bác chứ có phải của BQT đâu mà thay mặt BQT xin lỗi
:eek: Report để hạn chế quyền lực của Mod và méc Shin tránh sau này xảy ra điều như thế nữa
:) Chấp nhận lời xin lỗi với điều kiện là Shin banned Trung Pate 1 hay 2 ngày gì đó ( cứ theo rules) chứ làm sai rùi tự xin banned thì ko phục đâu nhé

Yên tâm , ta bị cảnh cáo rồi , trước sau gì cũng ra đảo nghỉ mát thôi ko phải lo đâu :D

Upvote 0
Chào bạn,

Các dẫn chứng có lẽ đã đầy đủ, mong các bạn cho BQT một thời gian ngắn để xem xét lại và đưa ra kết luận nha. Vì đây là vấn đề liên quan đến MOD, cần phải xem xét kĩ các trường hợp và dẫn chứng để tránh xử oan cho bất kì ai.

Cám ơn bạn đã Report thông báo cho BQT biết, vì đây là vấn đề liên quan đến đội ngũ BQT nên BQT sẽ cần tham khảo trước mới có thể đưa ra một quyết định nào đó sao cho công bằng nhất.

Nếu cần thêm ý kiến từ các bạn, BQT sẽ tạo Topic để kêu gọi. Hy vọng mọi người không tạo thêm Topic để vấn đề dễ dàng được giải quyết hơn.

Để sự việc dễ dàng được giải quyết, mình xin Close Topic lại để tránh các Comments làm loãng Topic. Mong bạn thông cảm và chờ câu trả lời của BQT trong thời gian sớm.

BQT MMO4ME
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,534
Latest member
thaiduong115