Suggest Các Mod làm quyền- Đề nghị Admin Shin giải quyết

Status
Not open for further replies.

conheo6

Banned
Reactions
4
MR
0.000
:D Lời nói đầu: ĐKM mấy thèng Mod lạm quyền
:D tiếng việt sâu xa nhé viết tắt thì ko phạm rules ( nếu banned thì tất cả những người ở đây đều bị banned)

:rolleyes: Dạo này các Mod rất lộng quyền và dùng những lời thô tục , kích động làm anh em ức chế phải chửi
:rolleyes: Trong mục SB hay thay đổi lời của mem ( cái này là được quy vào tội xâm hại tình dục... í nhầm xâm hại đến nhân cách của anh em nhé)
:rolleyes: Cứ cho ta đây là Mod là có quyền banned ai thì banned ko 1 lời giản thích

Đã vậy còn thách thức anh em

o_O Hôm qua Trung pate cũng đã làm như thế với nick khác là ranmori1987- sửa lời của mem mà chưa được xử lý... Yêu cầu Shin nên xem xét lại tư cách Mod của Trung Pate

:confused: Lời thứ 2: Các mod lạm dụng chức quyền... thích thì cho thành viên ăn point ....đụng đến Mod và Trial Mod thì sẽ ăn point ngay lập tức còn các Mod khác thì sao... Ai sẽ cho ăn point nếu phạm rules

:mad: Mod cũng là con người ... nhưng có mấy thèng xúc vật nó vào.... cần thanh lọc nó ngay.....The End

Last edited:
luật là luật/...... member phạm rule thì bị banned còn Mod thì xin banned vậy là sao:eek: cứ thu thập đủ bằng chứng là banned ngay ko nói nhiều

Yêu cầu Shin xem xét lại tư cách của TrungPate

lại kêu tư cách , cứ kiếm cớ làm loạn thế nhỉ ?

Banned thì ban có gì mà cứ làm om xòm ?

Upvote 0
lại kêu tư cách , cứ kiếm cớ làm loạn thế nhỉ ?

Banned thì ban có gì mà cứ làm om xòm ?

theo tớ Trung không nê mắc bẩy nữa.. cứ im lặng đi cậu.. còn các MOD thấy mem nào xúc phạm BQT thì cứ point lên. làm đúng luật thui.

Upvote 0
heo ơi mài vào list đen những nhân vật phản diện của 4rum rồi =))

Upvote 0
Bạn Trung_Peter mất bình tĩnh rồi nhỉ, bạn đừng nên comment nữa khi nóng nảy kẻo tình hình lại tệ thêm :)

Thực ra Rule là Rule, mình thấy đúng là bạn ấy có nói 1 vài câu hơi quá trớn, gọi là chửi thề cũng đúng nhưng ko có ý xúc phạm ai, đọc qua là biết chuyện bông đùa giữa mấy đứa con trai với nhau, và điều này mình thấy thường xuyên luôn trên Box chat đó, cả Mod lẫn thành viên đều viết khá nhiều, nhưng tới giờ mới thấy report, nếu vậy mà chỉ ban 1 mình bạn ấy thì kể ra cũng hơi oan chút đấy, ờ thì coi như số xui :D, như là có đứa 100 lần chạy xe quá tốc độ thì ko sao, mình chạy 1 ,2 lần thì đã bị CSGT tóm, nhưng cũng rút kinh nghiệm lần sau bạn nhé, cái này là lỗi vô ý

Chuyện sửa lời của mem trong ShoxBox cũng ko phải ác ý mà trêu nhau là chính. Tuy nhiên bạn làm như thế là vi phạm tới quyền riêng tư của Mem khi sửa lời của họ, làm họ bực bội dù biết bạn chỉ muốn đùa, nhưng cái này là lỗi của bạn, lỗi này là cố ý mà gây ra
Còn nếu nói về việc ban thì mình thấy chưa đáng tới mức đó, ăn poin cảnh cáo thôi nhưng tuy nhiên đây là suy nghĩ cá nhân mình, Quyền quyết định thuộc về BQT và Admin, :)

Về phần bạn conheo mình ko muốn nhận xét nhiều, 1 bạn lập tới số conheo6 , như là thương hiệu riêng luôn, mình cũng ko hiểu suy nghĩ của bạn lắm nên ko ý kiến
Còn về cái mục chat chit đó, vui thì thấy các bác vui thật đấy, chat cho đã, cười cho thoả, xong quay ra report nhau toé loe thế này, sao ko inbox hay pm nhau trước góp ý nhỉ, làm phát kiện lên tới Admin Shin, nếu là mấy vụ scam liên quan tới thành viên BQT thì ko nói, đây chỉ là chuyện cãi nhau ở Box chat cũng gọi tới Admin, mỗi người nhịn 1 câu, xin lỗi nhau có phải xong ko :)

Upvote 0
Kêu Shin dẹp mẹ cái sb đi cho lành, hở tí report nhau giống đàn bà quá :rolleyes:

Shout box thì vui cơ mà tại 1 số thành phần nó thành ra dở , thôi thì lần sau tránh nhau ra là xong :D

Upvote 0
Bạn Trung_Peter mất bình tĩnh rồi nhỉ, bạn đừng nên comment nữa khi nóng nảy kẻo tình hình lại tệ thêm :)

Thực ra Rule là Rule, mình thấy đúng là bạn ấy có nói 1 vài câu hơi quá trớn, gọi là chửi thề cũng đúng nhưng ko có ý xúc phạm ai, đọc qua là biết chuyện bông đùa giữa mấy đứa con trai với nhau, và điều này mình thấy thường xuyên luôn trên Box chat đó, cả Mod lẫn thành viên đều viết khá nhiều, nhưng tới giờ mới thấy report, nếu vậy mà chỉ ban 1 mình bạn ấy thì kể ra cũng hơi oan chút đấy, ờ thì coi như số xui :D, như là có đứa 100 lần chạy xe quá tốc độ thì ko sao, mình chạy 1 ,2 lần thì đã bị CSGT tóm, nhưng cũng rút kinh nghiệm lần sau bạn nhé, cái này là lỗi vô ý

Chuyện sửa lời của mem trong ShoxBox cũng ko phải ác ý mà trêu nhau là chính. Tuy nhiên bạn làm như thế là vi phạm tới quyền riêng tư của Mem khi sửa lời của họ, làm họ bực bội dù biết bạn chỉ muốn đùa, nhưng cái này là lỗi của bạn, lỗi này là cố ý mà gây ra
Còn nếu nói về việc ban thì mình thấy chưa đáng tới mức đó, ăn poin cảnh cáo thôi nhưng tuy nhiên đây là suy nghĩ cá nhân mình, Quyền quyết định thuộc về BQT và Admin, :)

Về phần bạn conheo mình ko muốn nhận xét nhiều, 1 bạn lập tới số conheo6 , như là thương hiệu riêng luôn, mình cũng ko hiểu suy nghĩ của bạn lắm nên ko ý kiến
Còn về cái mục chat chit đó, vui thì thấy các bác vui thật đấy, chat cho đã, cười cho thoả, xong quay ra report nhau toé loe thế này, sao ko inbox hay pm nhau trước góp ý nhỉ, làm phát kiện lên tới Admin Shin, nếu là mấy vụ scam liên quan tới thành viên BQT thì ko nói, đây chỉ là chuyện cãi nhau ở Box chat cũng gọi tới Admin, mỗi người nhịn 1 câu, xin lỗi nhau có phải xong ko :)

:) uhm.... mình cũng chả có gì..... chỉ là.... vì SB.... mình cũng bông đùa ở mục SB.... thế mà @legialoc bannick conheo vì chửi người khác là cờ hó.... còn Mod chửi và sửa lời thì ko sao ah.... Cũng là SB cả.... Nếu đặt bạn là trường hợp mình thì bạn sẽ xử lý sao.....

:confused: Còn nick conheo bị banned có việc mới clone nick chứ......và sau khi clone giải quyết thì sẽ bị banned nick clonne thui, Chả có thương hiệu gì ở đây cả... bạn tên thạch thảo .... thì bạn phải reg nick thachthao+xxx gì đó chứ dể vào giải quyết nếu nick chính bị banned

Upvote 0
Các bác tránh xa conheo ra, ông này nguy hiểm lắm. Khẩu phật tâm xà, vô cùng hiểu ông conheo này, cho nên ko bao giờ muốn liên quan tới ông này, cảnh báo a e chứ ko có ý gì cả, vì bản thân vốn từ đầu đã ko muốn liên quan gì tới conheo

Upvote 0
Kêu Shin dẹp mẹ cái sb đi cho lành, hở tí report nhau giống đàn bà quá :rolleyes:
bác này nói chuẩn.lúc vui đùa nói bậy,chửi thề,sau ăn ban thì kiện cáo nhau.cái shoutbox chẳng có tác dụng gì đối với mem cả.muốn lên học hỏi trao đổi chút kinh nghiệm thì toàn thấy nói bậy

Upvote 0
Thay mặt anh em trong ban quản trị , xin lỗi bạn @conheo cùng toàn thể member vì đã gây ra sự khó chịu trong thời gian qua .

Mình vào đây nói lời xin lỗi một phần vì thấy có lỗi vì đã vô tâm đùa nghịch ảnh hưởng đến BQT .

Nhưng chắc chắn không phải vì sợ bị report hay sợ bị banned hoặc sợ bị Unset mà mình nói lời xin lỗi tại đây .

Last edited:
Upvote 0
Thay mặt anh em trong ban quản trị , xin lỗi bạn @conheo cùng toàn thể member vì đã gây ra sự khó chịu trong thời gian qua .

Mình vào đây nói lời xin lỗi một phần vì thấy có lỗi vì đã vô tâm đùa nghịch ảnh hưởng đến BQT .

Nhưng chắc chắn không phải vì sợ bị report hay sợ bị banned hoặc sợ bị Unset mà mình nói lời xin lỗi tại đây .

Còn về bạn conheo , ranmori ....v....v......

Xin lỗi 2 bạn , nhưng nói thật là 2 bạn quá vớ vẩn , thù hằn hoặc bị ai banned rồi lôi tôi vào mấy cái chuyện thế này , tôi cung chả có ý gì đùa nghịch chút thôi

cơ mà bị những kẻ cơ hội như 2 bạn lôi vào 1 phần cũng thấy bức xúc .

p/s : cho nói thêm câu nữa , xin phép đậu xanh hai bạn luôn :D, okay ? Đậu xanh mấy thằng cơ hội nhảy vào đây tau sợ con kec :D kaka
=)) vkl chưa dự vì cmt này của thím mà thím có thể rớt mod

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week