Các Mod cho ý kiến nhé (như vậy có nặng tay và thiên vị quá không)

Status
Not open for further replies.
Hôm qua mình có xích mích với 1 bạn trong box captcha và có comment 1 câu là "Ngu thế". Khoảng 1 tiếng sau mình vào nick thì đã thấy Mod Mirina ban mình 7 ngày vì tội "Xỉ nhục người khác". Mình có hỏi và Mod nói đã nhắc nhở nhiều lần, nhưng mình chưa xích mích với ai để Mod phải nhắc nhở cả.
Nên mình muốn hỏi các Mod là với 1 câu comment như vậy, bị ban 1 tuần có đáng không? Và trong topic đó có rất nhiều commnet chửi bậy, tại sao lại không bị ban? Mà chỉ có mình bị ban?
Giờ cũng chẳng quan trọng là ban 1 tuần, 1 tháng hay vĩnh viễn nữa.

Chỉ nói 1 câu: Thất vọng với Mod Mirina

Các bạn xem topic rồi hãy commnet nhé: http://mmo4vn.com/showthread.php?36...d-cua-Pix-moi-van-de-qua-topic-ver-12-/page95

Last edited by a moderator:
Reactions
425
MR
0.000
Mod giải quyết bên topic kia rồi mà. Lỗi do mình thì mình nhận đi.. Đã bị ban rồi mà còn so sánh với người khác là sao nhỉ??? Ko thể hiểu dc. Chia bùn cùng bác.

Upvote 0

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Hôm qua mình có xích mích với 1 bạn trong box captcha và có comment 1 câu là "Ngu thế". Khoảng 1 tiếng sau mình vào nick thì đã thấy Mod Mirina ban mình 7 ngày vì tội "Xỉ nhục người khác". Mình có hỏi và Mod nói đã nhắc nhở nhiều lần, nhưng mình chưa xích mích với ai để Mod phải nhắc nhở cả.
Nên mình muốn hỏi các Mod là với 1 câu comment như vậy, bị ban 1 tuần có đáng không? Và trong topic đó có rất nhiều commnet chửi bậy, tại sao lại không bị ban? Mà chỉ có mình bị ban?

đã có topic kia rồi sao lại lập nữa ?

Nói tóm lại .. 2 bạn là người mở đầu gây rối trong topic này
http://mmo4vn.com/showthread.php?36094-Update-tinh-hinh-load-cua-Pix-moi-van-de-qua-topic-ver-12-/page86

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Nói với bạn chủ topic vài điều :
+ Mình cũng như bạn và các anh em cạp cạp khác, ko có nhiều thời gian đâu, rảnh là cạp cạp kiếm chút cháo liền hà , vì thế ko ai rảnh mà đi canh ban bạn đâu :)
+ Vi phạm của bạn thật ra ko nặng lắm để bị ban nhưng tính chất thì quan trọng , mình đã có nhắc nhở nhiều lần , mình ban chủ yếu là để bạn và các mem khác ko thể nói nữa tránh cãi nhau gây loãng topic !
Thế nhé , nếu vẫn còn ấm ức thì có thể xét lại giảm án xuống còn 3 ngày :binhsua11:

Upvote 0
Reactions
6
MR
0.000
Nói với bạn chủ topic vài điều :
+ Mình cũng như bạn và các anh em cạp cạp khác, ko có nhiều thời gian đâu, rảnh là cạp cạp kiếm chút cháo liền hà , vì thế ko ai rảnh mà đi canh ban bạn đâu :)
+ Vi phạm của bạn thật ra ko nặng lắm để bị ban nhưng tính chất thì quan trọng , mình đã có nhắc nhở nhiều lần , mình ban chủ yếu là để bạn và các mem khác ko thể nói nữa tránh cãi nhau gây loãng topic !
Thế nhé , nếu vẫn còn ấm ức thì có thể xét lại giảm án xuống còn 3 ngày :binhsua11:

Nếu đã nhắc nhở thì không bao giờ mình thắc mắc. Đây bạn nhắc mình lúc nào? và bạn có thấy mình spam trong topic đó bao giờ chưa? Còn mình cũng biết lý do vì sao bị ban, nhưng đã xử lý thì xử lý cho công bằng còn không thì thôi.

Upvote 0

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
bạn có chửi nhau thật nhưng mình nghỉ chỉ nói 1 câu " ngu thế "và cải nhau trong box mà phạt 7 ngày hoi nặng :D
3 ngày để chon bạn chủ topic còn vào update :D !

Upvote 0
Reactions
359
MR
0.004
bạn có chửi nhau thật nhưng mình nghỉ chỉ nói 1 câu " ngu thế "và cải nhau trong box mà phạt 7 ngày hoi nặng :D
3 ngày để chon bạn chủ topic còn vào update :D !
Ừm cũng có thể band 3 ngày hoặc bắt cậu ta edit trong vòng 24h nhưng band tới tận 7 ngày thì hơi quá :D

Upvote 0

HanBaoQuan

Newbie
Reactions
136
MR
0.000
theo như thời hạn của bạn thì còn 5 ngày 15 tiếng nữa, nếu bạn muốn mình sẽ set xuống còn 3 ngày, vì thật ra tội bạn cũng ko nặng lắm, nhưng ý thức của bạn ko được cao. Mình đợi bạn vào trả lời sẽ thay đổi cách phát biểu ngôn từ thì mình sẽ giảm nhẹ xuống thời hạn ban nick cho bạn
Chúc vui
Thân

Upvote 0
Thấy bạn daigialamtien tạo nick khác cũng update tình hình bình thường cho anh em bình thường có công nên giảm án xuống còn 1 ngày nhé méc công anh chị em box captcha nói mặt đen ta máu lạnh vô tình , hehe ! :binhsua141:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week