• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Các bác pro chỉ giùm em cách đóng băng ổ cứng với ạ :)

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
TÌnh hình e search trên mạng cách đóng băng ổ cứng mà có nhiều loại quá và chưa giám thử nên mạo muội lập topic này mong bác nào biết chỉ giùm em nên dùng soft nào và cách cài đặt ra sao? em cảm ơn :D

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

úi nhầm box mod nào đi qua move giùm em ra box offer với :(

ĐÓng băng để làm off hả bác?
đúng rùi bác tosang ạ :D tình hình bác dạo này thế nào :D

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:22 PM ----------

Rất đơn giản, phần mềm đóng băng máy tính có rất nhiều, nhưng phổ biến nhất, thông dụng nhất bạn có thể sử dụng Deep Freeze
Để tải DF, bạn nhấn vào liên kết sau đây : http://www.download.com.vn/timkiem/Deep+Freeze/index.aspx
có hướng dẫn cài đặt và sử dụng ko bạn???

cứ thế mà cài ra , tý nó có chọn ổ thíck đóng ổ nào thì chọn , thường thì chọn ổ C, ổ đê dân mmo4me thì khôg quan tâm , game del hết để chứa movie cho nhiều =))~

đúng rùi bác tosang ạ :D tình hình bác dạo này thế nào :D

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:22 PM ----------

có hướng dẫn cài đặt và sử dụng ko bạn???
Mình nghĩ những cái ấy khá đơn giản, bạn cứ làm dần đi . KHông có gì khó khăn đâu.

thay vì lên đây hỏi và chờ đợi câu trả lời sao bạn ko lên google nhỉ? haizz

thay vì lên đây hỏi và chờ đợi câu trả lời sao bạn ko lên google nhỉ? haizz
đã tra google rùi và có nhiều phần mêm nhưng hỏi a e offer hay dùng cái nào để có tỷ lệ lead cao nhất :D

dùng sanboxie cho nhanh để làm con off download.Còn đóng băng thì nên dùng shadowdefende:binhsua163:

DF là ổn định và thông dụng BUX ạk

Dùng sandbox lead bình thường àh.Nếu ko có lead.bạn xem lại cách làm xem sao.

úp cho bux tìm được giải pháp tốt nhất nè

đã tra google rùi và có nhiều phần mêm nhưng hỏi a e offer hay dùng cái nào để có tỷ lệ lead cao nhất :D

hội chứng tỉ lệ lead
đóng băng bạn có thể xài cái kim tiêm cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom