Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

Lần đầu tiên thấy bác last tâm sự :) Mình cũng khá giống với cậu ấy . Khởi nghiệp = captcha . Cũng tình cờ , đang ngời chơi game , thì thấy 1 ông anh ngồi gõ gõ cái gì ấy ( vì nhà ỗng cúp điện ) , rùi tò mò hỏi han , cuối cùng đc nhận làm đệ , ổng chỉ trong vòng 1 tuần thì hầu như ko còn bị banned nữa :) Lúc đó 1 ngày cũng gõ đc 3$ :))
Sau này có tí vốn rùi chuyển sang chơi HYIP ( mất nhìu hơn thu vào ) =))
Và hiện tại thì đang chơi BTC :D Ko sợ Xì Cam nữa :D

Đúng rồi bác, thật ra chơi HYIP nên Chơi có chừng, dừng đúng lúc.
Lần đầu tiên bác last tâm sự sao ạ???:binhsua166:

mà giờ dù làm site nào hay dạng dự án nào bao nhiêu tuổi và tình cảnh ra sao thì anh em mmo4
cũng hồi hộp và vui mừng khi nhận tiền
nêu lên cảm xúc nhận tiền từ mmo lần đâu tiên đi cả nhà

quả thật có rất nhiều tình cảnh trong mmo nhỉ ~:binhsua160:

:m122: lo đi làm đê....khởi với chả nghiệp cái lồng....bu la bu lu vào đây 8 chuyện thì cạp đất mà ăn :m146:
người anh hùng Tiêu Phong này, có lẽ đã mất đi A Châu nên đâm ra quẫn trí hihi, đùa thôi, vậy chúc bác chuyên tâm cho sự nghiệp kiếm tiền.

thật ra cuộc đời này là vậy mà...

"Tiền không tự sinh ra, cũng không tự mất đi, nó chỉ chuyền từ tay người này sang tay người khác"

:D
khởi đầu không như mơ, có 10$ thì bị z**k sì cam mất :(, giờ thì ....hihi

[N] khởi nghiệp vs 10$ , rút 2$ /1 ngày

[N] khởi nghiệp vs 10$ , rút 2$ /1 ngày

đâu ra cái này hay quá vậy cậu?

tớ 10$ thì HYIP profit cũng tầm 0.4 -> 0.5$ , + RCB, vs lại cũng ko phải ngày nào cũng rút 2$ đc , tại có ngày tớ ko chơi ...:binhsua58:

Đọc cmt của mọi người hay ghê.
Mình cũng bắt đầu từ Captcha mà lên. Thật sự mình gõ captcha để tiêu nên ko để ý đến các hình thức kiếm tiền MMO khác là mấy.
Biết đến Z**k đầu tư đc 10$ up thì nó sụp đổ thế là ko có duyên vs MMO rồi và bjo định học offer mà ngại quá, lại quay về vs Captcha để kiến ít tiền đt ròi lo xin việc.

Hyip thật sự mình không có duyên, mấy bạn giới thiệu ngon lành hễ mình dep vào là hôm sau không có cái để rút ra, số đen thật
bác này giống mình nè. nó sống nhăn hơn trăm ngày mà mình mới Dep chưa đc tuần quay ra sờ cmn cam :binhsua172:

mình thì bắt đầu từ con số 0, lúc đầu gõ thuê captcha cho ngta, dần dần có kinh nghiệm, tách nhóm, tự solo riêng, và bây giờ làm chủ group. Hiện giờ còn chơi thêm một số nữa như HYIP, bets, poker .... Nói chung thì đáp ứng được nhu cầu ăn uống của mình @@

lúc đầu cũng từ bàn tay trắng tham gia captcha + PTC - giờ có tham gia thêm GA, seoprint,... nói chung hình thức kiếm tiền nào cũng đã từng tham gia ngoại trừ PTU,riêng offer là đang ngâm cứu :binhsua57:

tớ là tớ còn bị âm tiền @@ ngồi click hỏng cả chuột đc 1$ bắt đầu từ ptc với sự đầu tư của ông bà già con pen4 đến nay chưa hỏng tính ra đc gần 5 năm rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,690
171,777
Latest member
lellman
Back
Top Bottom