SCAM Buxdome Reviews : SCAM or LEGIT ?

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
Dừng click nhé, site đã scam
Bảng lương tuần 2 nằm ở cuối bài vít này :D
Bảng lương tuần 1:

những bạn trong danh sách hăng hái và đạt số click nhiều nhất update LR để mình rb nhé :)
Các bạn ko click trong 3 ngày mình đã del và ko rb theo đúng rule nên ko có trong bảng lương
để khỏi nhầm lẫn, mình sẽ làm tròn xuống, số click làm tròn sẽ đc tính trong lần rb tiếp theo
VD: hiện tại bạn click đc 55click, mình sẽ rb 50 click, 5 click kòn lại sẽ rb vào lần rb tiếp theo

những bạn reg từ ngày thứ 6 đến chủ nhật thì sẽ đc rb vào tuần tiếp theo

Site này pay tốt, upgrade cho 2.5k mem đầu tiên (bây giờ mới có 1.7k mem)
0.01/click. 12 ads/ngay
click needed 2 payout: 50
days needed 2 payout: 0
time reset: 5h sáng giờ việt nam

http://www.buxdome.com/?ref=clickdicung

để lại ID + PP nha

proof

vì 1 số bạn reg rùi nhận BN xong là chạy mất dép nên mình sẽ BN 0.04 sau 2 ngày click đủ (nếu ngày thứ nhất bạn click đủ nhưng ngày thứ 2 click thiếu thì mình sẽ bn vào ngày thứ 3 nếu ngày thứ 3 click đủ, ngày thứ 3 mà ko click đủ nữa thì mình sẽ ko bn, kòn nếu ngày thứ 2 đã ko click chút nào thì kũng nghỉ bn nốt nhé, nhưng vẫn đc rb)
scam mình sẽ gửi 0.05 đền bù

rb tự động 1 tuần/lần (thứ 7 hoặc cn)
Vì site này phải invest 100% mới payout đc 150% ( đc có 50%, còn lại là click không công choa người ta huhu ) nên mình sẽ rb 0.001/c.
VD: 1 tháng bạn click đủ thì sẽ nhận đc 0.001 x 12 x 30 = 0.33

Thông báo:
-Bạn nào không click ads trong 2 ngày (liên tiếp) thì mình sẽ ko rb tuần đó mà cộng dồn cho tuần sau.
- Nếu bạn không click 2 lần (ko liên tiếp), mỗi lần 2 ngày mình sẽ chỉ send 1/2 số rb bạn đáng ra được nhận, sau đó dừng hợp tác và del ref đó.
- Nếu nghỉ click 3 ngày (liên tiếp) thì nghỉ hợp tác ngay và mình sẽ không rb gì cả.
Mong các bạn thông cảm, mình rất biết ơn tất cả các bạn nhưng tình hình là mình đã full ref rồi vì vậy sẽ chỉ để lại những bạn nhiệt tình click đều cho mình và dành vài chỗ trống cho các ref mới. Thân.

Nếu muốn hỏi gì thì cứ pm yahoo leemynhyo của mình nhé mình sẽ giúp đỡ hết sức.

Attachments

96 KB · Views: 72
Last edited by a moderator:
Dã ref và click ads
ID: world2011
LR: U0438611

sr bạn LR mình hít xiền òy. Bạn click đủ ads và để lại PP (hoặc AP) cho mình đi nha kẻo mất suất 0.06 đó.
các bạn khác lưu ý là phải click đủ ads mình mí bn nha, thanks nhìu nhìu! ^^

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,036
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week