Bức xúc việc crack game,phần mềm tràn làn

thớt có crack win + office + IDM + PTS ko. hay là ko xài, hay là mua tất :binhsua10:
em còn nghèo, xài toàn crack. tiền ăn ko có lấy gì mua :binhsua17:

Nước VN mình là nước nghèo , chứ không phải như nước ngoài

Nước ngoài giàu , điều kiện sinh hoạt đầy đủ --> tính tự giác cao ...Nên dùng bản quyền

Nước VN mình còn nghèo , điều kiện đôi lúc còn thiếu thốn ---> Tính tự giác còn chưa cao , nên dùng bản crack

Dù sao thì cũng đều là chất xám bỏ ra

Nhà làm game bỏ ra chất xám để chế tạo game

Hacker bỏ ra chất xám để tạo bản crack cho game

Mình chả thấy bức xúc lắm , mình nghĩ cậu lập cái topic này là để pr cho fanpage ....Và từ fanpage đó phát triển thành page lợi nhuận chuyên bán game

Hoặc là ....Cậu quá rảnh chuyện

mất bao công học hành code giờ phải học thêm bảo mật nữa

trong khi một số người ở nhà chỉ chuyên học về bẻ khóa của người khác

vậy mà công bằng à

khác gì bác làm ra tiền mà không biết cách bảo vệ cái túi tiền của bác ?

bạn là thánh rồi đoài viết cả game phần mềm ko ai crack đc quá pro rồi đấy :)

cứ khen tớ nhiều thế thì tớ lại ngại :binhsua15:

tớ bức xức lắm

hôm nọ xem trên Tivi Thây Nga nó áp dụng mà nhìn lại nước mình mà bức xúc

muốn bày tỏ ý kiến hy vọng mình phạt nặng bọn đấy vào haizzz

bạn đừng bức xúc, hơn 2/3 dân dùng máy tính đều ko ưu cái thể loại ko cho crack dùng chùa, mà bắt bỏ tiền ra mua đó nha bạn, bạn có tiền khác tại sao bạn ko nghĩ đến những người ko tiền ?
luật này ban hành ra chỉ chết dân dùng máy tính thôi, mình nói thật bạn để câu tuyên chiến chỉ làm cho dân crack nó ghét thêm thôi và đã ghét thì nó còn crack giữ dội hơn, bạn có khả năng làm game hay phần mềm ko ai crack đc thì hãy tuyên chiến :)
Nói thật bản thân mình thích dùng đồ chùa hơn, ví dụ tò mò cái gì đó dùng thử cho biết vừa vào bắt mua trong khi bản thân chỉ muốn dùng chơi cho vui vậy thì buộc phải tìm hàng chùa, mà nếu lở ko có hàng chùa thì thôi chẳng dùng nữa =))

tớ bức xức lắm

hôm nọ xem trên Tivi Thây Nga nó áp dụng mà nhìn lại nước mình mà bức xúc

muốn bày tỏ ý kiến hy vọng mình phạt nặng bọn đấy vào haizzz

Nói thật với bạn là nếu k có cái bọn crack đó thì đến đời con bạn may ra mới biết đến cái máy tính, nếu k có phần mềm crack thì VN mình làm sao nhiều pro it như dậy, bây giờ kinh tế phát triển chứ cách đây hơn chục năm có cái máy sài là ngon rồi nói chi đến phần mềm bản quyền hay lậu

Nước VN mình là nước nghèo , chứ không phải như nước ngoài

Nước ngoài giàu , điều kiện sinh hoạt đầy đủ --> tính tự giác cao ...Nên dùng bản quyền

Nước VN mình còn nghèo , điều kiện đôi lúc còn thiếu thốn ---> Tính tự giác còn chưa cao , nên dùng bản crack

Dù sao thì cũng đều là chất xám bỏ ra

Nhà làm game bỏ ra chất xám để chế tạo game

Hacker bỏ ra chất xám để tạo bản crack cho game

Mình chả thấy bức xúc lắm , mình nghĩ cậu lập cái topic này là để pr cho fanpage ....Và từ fanpage đó phát triển thành page lợi nhuận chuyên bán game

Hoặc là ....Cậu quá rảnh chuyện

tớ đang rảnh muốn chết đây

4 năm học xong hoài bão lớn mà giờ đi qua diễn đàn nào cùng crack chả còn hứng thú nữa

fanpage này tớ Pr làm quái gì có đồng nội dung với web đâu haizzz

nói thẳng là . trộm cắp , cướp bóc sinh ra từ thời tiền sử , từ lúc xuất hiện con người thì đã xuất hiện nghề này rồi .

tuyên chiến thì tuyên chiến cả chục nghìn năm rồi .

mình không tự bảo vệ mình thì chẳng ai bảo vệ được cả .

Crack góp phần giúp người Vn mình tiếp cận công nghệ . Nếu thớt muốn cả Vn đi lùi thì cứ cấm crack ...

Nói thật với bạn là nếu k có cái bọn crack đó thì đến đời con bạn may ra mới biết đến cái máy tính, nếu k có phần mềm crack thì VN mình làm sao nhiều pro it như dậy, bây giờ kinh tế phát triển chứ cách đây hơn chục năm có cái máy sài là ngon rồi nói chi đến phần mềm bản quyền hay lậu

pro It hay pro ăn cắp

bạn có hiểu là khi lập trình người lập trình học mệt mỏi đến mức nào không

mất rất nhiều trí lực mà cuối cùng crack tràn làn,công sức chả có thấm vào đâu

đây còn lâu mới PR

PR cái trang này được gì

haizzz
bạn so sánh vớ vẩn thế. VN thu nhập bao nhiêu US UK RU thu nhập bao nhiêu. Chắc bạn mua bản quyền IDM với win lun hả. Bạn thu nhập 500$ liêu có bỏ ra 400$ mua các phần mêm fkhông

4 năm học xong hoài bão lớn mà giờ đi qua diễn đàn nào cùng crack chả còn hứng thú nữa

thế thì cậu chỉnh lại hoài bão của cậu thôi .

1 là thay đổi hoài bão .

2 là học tập bill gate , phát triển tiếp hoài bão .

hoài bão lớn vậy hãy nghiên cứu làm cho ko ai crack đc đi, lúc đó cả thế giới sẽ biết đến bạn :binhsua06:
Crack ko phải mới có đây đâu mà giờ mới mất hứng thú

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week