Bức xúc về những thẳng rẻ rách bán Code Offers

lytuanvt

Hero
Reactions
214
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Trước tiên mình xin nói topic này mình chỉ nói những thằng đ*0 biết chữ nào về code
Còn những bạn thực sự code thì mình k nói nhé có gì xin lượng thứ

Mở đầu topic cho mình chửi mấy con chó này 1 phát cái đ c m chúng mày tao hơi bức xúc rồi đấy
Chúng mày cần tiền đến thế sao code thì đéo biết 1 chữ cứ lấy code đem bán rồi đem con bỏ chợ . Khổ mấy thằng newbie k biết gì nó mua về postback cũng k biết add. Rồi lại khổ chúng nó mở topic để nhờ

Đ*o hiểu xã hội lắm thể loại DOG rẻ rách đến thế bán bán cái *beep* chúng mày đừng có azua theo 1 chữ bẻ đôi đ*o biết bán bán cái gì

K chỉ về code mà còn về nhiều thứ khác nói chung dẹp hết cm chúng mày đi còn không thì hãy tận tình vs những ng mà chúng mày đã bán

Thân
và cho mình ị vào mặt mấy đứa đấy

Last edited by a moderator:
Tôi hiểu ý bạn rồy mặc dù chả hiểu bạn đang nói gì
và cho mình ị vào mặt mấy đứa đấy
Mời bạn cứ tự nhiên :confused:
....
Xã hội có bao nhiêu là người......bao nhiêu cái đầu khác nhau....bạn có hiểu ???

t bỏ ra 300k mua code offer, nick 2011 tưởng uy tín, kêu code đầy đủ PP rồi đủ các net banner yêu cầu, làm xong send tiền thì teamview chỉnh BLVD, đến khi m có vài net banner thì tóa hỏa mới biết code đó là đồ free và add cái net banner không dc, gọi dt không nghe máy, yahoo lặn luôn, thôi có 300k nên cũng chả reporrt làm gì, kệ nó, mệt, cuối cùng quay về làm mem cho khỏe người,

cho hỏi thằng nào thế

t bỏ ra 300k mua code offer, nick 2011 tưởng uy tín, kêu code đầy đủ PP rồi đủ các net banner yêu cầu, làm xong send tiền thì teamview chỉnh BLVD, đến khi m có vài net banner thì tóa hỏa mới biết code đó là đồ free và add cái net banner không dc, gọi dt không nghe máy, yahoo lặn luôn, thôi có 300k nên cũng chả reporrt làm gì, kệ nó, mệt, cuối cùng quay về làm mem cho khỏe người,
cách đây 1 năm cũng bị y như chú, vét sạch bitcoin (>1btc) bán đc 12$ mua cái code voucher 10$ cũng bảo đầy đủ pb cuối cùng đc mỗi cái pb blvd đã vậy còn gã gậm rủ rê hùng 30$ mua 1 cái pb có thể sài đc rất rất nhìu net, khi dễ mấy thagnw đấy

Cái postback của code offers viết cực kỳ đơn giản. Chỉ cần người biết chút xíu về php + mysql là có thể làm được rồi.

không liên quan nhưng mua code 300k thì chất lượng xứng với 300k :D

kêu gì trời,muốn code đẹp, support thì mua của người uy tín giá cao cao chút :D

CODE share hay không thì bạn cần phải check trước mới mua chứ. Mình cũng là coder, bạn có thể report chứ...? Bây giờ bạn bảo thôi 300k bạn ko report 1 ai đó, xong bạn lập topic bạn chửi cả hệ thống..? Thế là thế nào đây..?

CODE share hay không thì bạn cần phải check trước mới mua chứ. Mình cũng là coder, bạn có thể report chứ...? Bây giờ bạn bảo thôi 300k bạn ko report 1 ai đó, xong bạn lập topic bạn chửi cả hệ thống..? Thế là thế nào đây..?
:oops: phiền bác thay cái avatar nhìn kích thích quá

Xin lỗi thằng nào suy nghĩ gì thì nghĩ tao cũng là coder nhé và khổ là khổ newbie nó đ*0 biết gì và tao cũng đi giúp chúng nó về postback đây
và mất tiền oan khi newbie thì nó cũng éo biết code nào là code share cả

Và tao cũng đé0 biết thằng nào bán cả bởi vì tao đi giúp quá nhiều thằng newbie mua code rồi đéo được support nhé

Last edited by a moderator:
@lytuanvt edit lại 1 số thứ cho ông rồi nhé !

Bài viết khá hay cơ mà cẩn phải cố gắng bình tĩnh hơn nữa trong việc sử dụng từ .

Tạm thời cho ông 1 thẻ phạt cảnh cáo vì ăn nói mất lịch sự !

Thân !

p/s : Bất kì ai vào topic này cố tình gây war đều ăn thẻ phạt cảnh cáo .

Tái phạm làm mức độ war thêm nghiệm trọng ban 7 days !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back