Report Bubblews đã chính thức block IP Việt Nam! Này thì cheat

lamngocduy

Junior
Reactions
125
MR
0.000
Sáng ra vào trang bubblews.com thì lạ thay chổ log in ko có ngay cả các tính năng Support center và help cũng ko thấy loay hoay ngỡ ngàng bàng hoàng 1 hồi thì mới nghĩ ra là nó block IP Việt Nam nhờ ông bạn log thử VPS thì thấy log vào bình thường vậy là hiểu. Công lao post bài 2 tháng xem như đổ sông đổ biển, bản thân mình là người chơi chân chính ko cheat chiết gì hết nhưng một phận không nhỏ cộng đồng " đen " Việt Nam giở trò. Bây giờ thì nghèo đói cả lũ nha :D. Ai có góp phần thì tự cảm thấy tự hổ thẹn đi nhé cái thứ gììììììì ....... làm người Việt Nam thật là chán quá ! Éo biết suy nghĩ kiểu gì làm bình thường thì ăn lâu dài.... cứ muốn cheat này nọ. Nhọ :mad: Bubblews là trang kiếm được tiền dễ dàng mà thoải mái nhất mình biết thông qua cách post bài, giờ không còn nữa có thể nói là đói toàn tập. Trình bày vậy thôi :rolleyes:. Chính thức off Bubblews.

Last edited:
Muốn không cheat thì sang diễn đàn tin học mà thảo luận, còn đã ở mmo thì chỉ có cheat thế nào cho khéo, cheat thế nào để được nhiều, cheat để được pay, cheat để nó tưởng là mình không cheat. Đấy mới là những thứ nên bàn luận ở mmo này,
bác nói chuẩn :D

Upvote 0
dcm nó bây h paid nó tăng thời gian lên 60 ngày rồi và có cơ chế chống chaet, mỗi tháng chỉ pay dc 1 lần không vượt quá 60$

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,800
Latest member
huydong399831

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week