Report Bubblews đã chính thức block IP Việt Nam! Này thì cheat

lamngocduy

Junior
Reactions
125
MR
0.000
Sáng ra vào trang bubblews.com thì lạ thay chổ log in ko có ngay cả các tính năng Support center và help cũng ko thấy loay hoay ngỡ ngàng bàng hoàng 1 hồi thì mới nghĩ ra là nó block IP Việt Nam nhờ ông bạn log thử VPS thì thấy log vào bình thường vậy là hiểu. Công lao post bài 2 tháng xem như đổ sông đổ biển, bản thân mình là người chơi chân chính ko cheat chiết gì hết nhưng một phận không nhỏ cộng đồng " đen " Việt Nam giở trò. Bây giờ thì nghèo đói cả lũ nha :D. Ai có góp phần thì tự cảm thấy tự hổ thẹn đi nhé cái thứ gììììììì ....... làm người Việt Nam thật là chán quá ! Éo biết suy nghĩ kiểu gì làm bình thường thì ăn lâu dài.... cứ muốn cheat này nọ. Nhọ :mad: Bubblews là trang kiếm được tiền dễ dàng mà thoải mái nhất mình biết thông qua cách post bài, giờ không còn nữa có thể nói là đói toàn tập. Trình bày vậy thôi :rolleyes:. Chính thức off Bubblews.

Last edited:
trang này ai bảo bạn ko chiến sớm, đã là MMO thì phải biết đánh nhanh rút nhanh thôi. Đa số site nhanh die lắm

Upvote 0
Ngoài xã hội còn cheat huống hồ gì MMO
Không cheat thì kiếm bạc cắt mỗi ngày, chỉ có cheat mới kiếm dc bạc triệu mỗi ngày ngoài xã hội thôi

đúng rồi bạn, ngoài đời thật quan chức nhà nước nó còn cheat huống gì mmo, hài vkl mấy bạn trẻ, nghĩ MMO nó trong sáng lắm :)

có rút về nhưng bọn nó cũng trả cầm chừng mà, được paid có 1 lần còn mấy lần kia thấy im ru

nó paid 1 vài lần để dụ boot views tăng traffic cho nó thôi, rank cao thì nó kiếm nhiều banner thì kiếm dc nhiều $ từ các nhà quảng cáo hơn...

sau đó nó ngừng và scam acc đó

hihi, cái lý do cheat của bạn bên trên nghe vui quá. Mình làm cho mình mà lại phải theo suy nghĩ của thằng hàng xóm, sợ nó nghĩ thế này thế kia, nó chả nuôi mình mà mình phải làm theo suy nghĩ của nó :d

chúng nó nghĩ mình thất nghiệp, thế nên cheat nhiều vào, xây biệt thự cho chúng nó sáng mắt ra, ok chưa bạn :)

con chúng nó làm thầy giáo cấp 3, lương chắc 3,4 triệu -> gọi là thầy giáo oai lắm, cv "ổn định" tháng 3,4 triệu

còn mình chỉ là thằng éo làm cho nhà nước, chỉ ở nhà mmo, nên bị gọi là thằng thất nghiệp, lương éo ổn định chút nào

tháng thì 5 ~ 10 triệu

tháng thì vài k$

bấp bênh vl :(

Last edited:
Upvote 0
Ngoài xã hội còn cheat huống hồ gì MMO
Không cheat thì kiếm bạc cắt mỗi ngày, chỉ có cheat mới kiếm dc bạc triệu mỗi ngày ngoài xã hội thôi

Cơ bản hàng ngon ăn cho đã đi rồi share là vừa

lúc đó vì tin tưởng mà share 1 ng + cả cách cheat sau đó nó lập nguyên gr kiếm ref haiz giờ ôm hận đây.... lúc đó 3-7 ngày pay... sau đó thì 1 tháng pay từ đó nghĩ luôn.. sau đó nghĩ pay.. giờ thì cho việt nam ra đi luôn :D

Upvote 0
hihi, mình vs bạn quan điểm khác nhau nên mình ko ok :D. Mình ko sống vì lời khen, cũng ko chết vì lời chê, nó sáng hay tối kệ mợ chúng nó, mình tự thấy ổn là được, mấy thành fần thích soi mói đời tư, oánh giá người khác mình ko quan tâm :D

Upvote 0
Nhanh chân thì được, chậm chân thì chết
ĐÓ là quy luật thôi

NHANH THÌ ĐƯỢC, CHẬM THÌ HẾT nha em

ai giết mà chết ở đây :D

Upvote 0
trang này ai bảo bạn ko chiến sớm, đã là MMO thì phải biết đánh nhanh rút nhanh thôi. Đa số site nhanh die lắm
1 phần nhờ gr của bạn cậu đấy :D im im có phải ăn ngon không thích lập vài trăm ng chiến bảo sao ko đi.toàn cheat :D

Upvote 0
hihi, mình vs bạn quan điểm khác nhau nên mình ko ok :D. Mình ko sống vì lời khen, cũng ko chết vì lời chê, nó sáng hay tối kệ mợ chúng nó, mình tự thấy ổn là được, mấy thành fần thích soi mói đời tư, oánh giá người khác mình ko quan tâm :D

ờ sống như bạn cho nó nhẹ nhõm, nhưng khi bạn cưới vk, chúng nó nói vào tai bố mẹ vk bạn như thế, rồi chúng nó rêu rao với nhau như thế thì cũng đâu thoải mái :D

cố cheat xây cái biệt thự đi, lúc đó sẽ đè bẹp hết mọi sự soi mói của chúng nó :D

nhưng mà định mệnh, xây đc biệt thự thì lúc đó lại dc các a C50 tới phụ bê "mâm" :(

Upvote 0
Ai bạn mình thế? :eek::eek::eek:
không bik phải quen với mấy ad nhóm it repair computer không... thấy avarta giống mà face thì hình như chặn rồi hay sao ý :D

Upvote 0
không bik phải quen với mấy ad nhóm it repair computer không... thấy avarta giống mà face thì hình như chặn rồi hay sao ý :D
Nhớ rõ hey,hình như lúc trước chém quá tay với ông nào tuyển mem chiến bubblew mà thu 20$

Upvote 0
Nhớ rõ hey,hình như lúc trước chém quá tay với ông nào tuyển mem chiến bubblew mà thu 20$
ế ế mình ko có thu fee nhá... chả có tài gì chứ mấy ng làm mình mất bác cơm ngon thì mình nhớ dai lắm,có gì sau này gặp trả thù :D

Upvote 0
đã mmo thì chỉ có cheat với cheat mà thôi. vì chính cái site mình chơi chắc *** gì nó đã chơi đẹp. ăn sổi được đồng nào thì cứ ăn. thế thôi. và thằng thớt cũng đừng có cái kiểu chê bai ng vn. mày mà cheat đc thì mày cũng cheat thôi.
Không chê bai gì Việt Nam như bạn thớt nhưng mình cũng là một trong những người cheat được mà thà ăn ít còn hơn đi cheat. Ít nhất dù site scam thì vẫn tự hào thoải mái, tha hồ mà chửi chứ không phải bị phán câu "tại mày cheat nên nó scam cho mày nhịn ăn" rồi á họng không nói được gì.

Upvote 0
ế ế mình ko có thu fee nhá... chả có tài gì chứ mấy ng làm mình mất bác cơm ngon thì mình nhớ dai lắm,có gì sau này gặp trả thù :D
Hình như ông duclan j đó thù tui thì phải? Hôm đó chém gió quá tay :(:(:(

Upvote 0
hihi, cái lý do cheat của bạn bên trên nghe vui quá. Mình làm cho mình mà lại phải theo suy nghĩ của thằng hàng xóm, sợ nó nghĩ thế này thế kia, nó chả nuôi mình mà mình phải làm theo suy nghĩ của nó :d
Những người đó toàn là bày cớ biện hộ cho hành động sai thôi. Giống như nói phường cướp của giết người cũng là thánh thần để tôn thờ.^^.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week