• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report Bubblews đã chính thức block IP Việt Nam! Này thì cheat

lamngocduy

Junior
Reactions
125
MR
0.000
Sáng ra vào trang bubblews.com thì lạ thay chổ log in ko có ngay cả các tính năng Support center và help cũng ko thấy loay hoay ngỡ ngàng bàng hoàng 1 hồi thì mới nghĩ ra là nó block IP Việt Nam nhờ ông bạn log thử VPS thì thấy log vào bình thường vậy là hiểu. Công lao post bài 2 tháng xem như đổ sông đổ biển, bản thân mình là người chơi chân chính ko cheat chiết gì hết nhưng một phận không nhỏ cộng đồng " đen " Việt Nam giở trò. Bây giờ thì nghèo đói cả lũ nha :D. Ai có góp phần thì tự cảm thấy tự hổ thẹn đi nhé cái thứ gììììììì ....... làm người Việt Nam thật là chán quá ! Éo biết suy nghĩ kiểu gì làm bình thường thì ăn lâu dài.... cứ muốn cheat này nọ. Nhọ :mad: Bubblews là trang kiếm được tiền dễ dàng mà thoải mái nhất mình biết thông qua cách post bài, giờ không còn nữa có thể nói là đói toàn tập. Trình bày vậy thôi :rolleyes:. Chính thức off Bubblews.

Last edited:
đã mmo thì chỉ có cheat với cheat mà thôi. vì chính cái site mình chơi chắc *** gì nó đã chơi đẹp. ăn sổi được đồng nào thì cứ ăn. thế thôi. và thằng thớt cũng đừng có cái kiểu chê bai ng vn. mày mà cheat đc thì mày cũng cheat thôi.

cực nhọ !

Upvote 0
chán làm người vn thì ra nước ngoài mà nhập quốc tịch. mmo đa phần là cheat. ko cheat bốc sh.it mà ăn sao? site này cấm thì chiến site khác, lo gì? đa phần là các site kiếm tiền đều cấm vn, nó cứ cấm vn là ko làm gì đc nó ah? vậy bỏ mmo đi cho rồi

bôi than đen vẫn nhọ :D

Upvote 0
đắng lòng =))

Upvote 0
Nói chung chơi MMO rủi ro cao quá. Trang này mình mới chiến kiếm dc có 25$ chưa đủ rút mà toi rồi

Có tool chiến mà chưa kịp bán
vãi cả tool.... 2 like mà hơn 600 view nó trả mới lạ =))

Upvote 0
cái site ngon dấu thì ăn ngon vãi đạn... share ra là nát bét khỏi ai ăn :D

Upvote 0

Hỏi sao các site ngon pro ăn cho nát rồi mới đem share. Vì biết rằng share sớm thì những thành phần manh động cụng là cho nát sớm hơn khi ăn 1 mình thôi

Upvote 0
Thứ 1: mình làm công việc riêng của mình, chỉ kinh doanh $ và làm dịch vụ.

Nhưng nói rõ quan điểm của mình về chuyện cheat choác:

Nói thật với các bạn trẻ nhé, mmo mà ko cheat ấy thì đừng làm, vì sao?

mmo thuộc thành phần bị hàng xóm coi vào loại thất nghiệp, suốt ngày ôm máy tính "chơi game"

đã ko có cv nhà nước làm, mà giờ làm chân chính để kiếm mấy triệu mỗi tháng à? đã mmo thỉ phải kiếm nhiều tiền mới bõ công mang tiếng là thằng thất ngniệp

ko cheat thì vào chiến affiliate, youtube, download, làm web, banner, ads...........................

còn làm công ăn $ như: offers, android, ios, post bài như bubblews (dc $ by Likes, Views, Comments), PTC v.v.v. kiểu này thì cứ phải cheat mới ăn nhìu $.
còn banned ip là chuyện bt ở huyện.

1 cá nhân chơi đẹp thì phải có 1000 thằng chơi xấu

chơi đẹp để làm gì khi mà ko ks nổi 1000 thằng kia, thế nên là người VN tốt nhất là cái gì ăn dc thì băm cho nhanh trc nó ra đi

vậy thôi

nói thật lòng cmn luôn, thỉnh thoảng có mấy ông mún chơi đẹp, và chê người khác, cheat chính là mmo, ko cheat thì ra XH xin việc chân chính mà làm hoặc chiến affiliate, youtube, download, làm web, banner, ads...........................

Sáng ra vào trang bubblews.com thì lạ thay chổ log in ko có ngay cả các tính năng Support center và help cũng ko thấy loay hoay 1 hồi thì mới nghĩ ra là nó block IP Việt Nam nhờ ông bạn log thử VPS thì thấy log vào bình thường vậy là hiểu. Công lao post bài 2 tháng xem như đổ sông đổ biển, bản thân mình là người chơi chân chính ko cheat chiết gì hết nhưng một phận không nhỏ cộng đồng " đen " Việt Nam giở trò. Bây giờ thì nghèo đói cả lũ nha :D. Ai có góp phần thì tự cảm thấy tự hổ thẹn đi nhé cái thứ gììììììì ....... làm người Việt Nam thật là chán quá ! Éo biết suy nghĩ kiểu gì làm bình thường thì ăn lâu dài.... cứ muốn cheat này nọ. Nhọ :mad: Bubblews là trang kiếm được tiền dễ dàng mà thoải mái nhất mình biết thông qua cách post bài. giờ không còn nữa có thể nói là đói toàn tập. Trình bày vậy thôi :rolleyes:. Chính thức off Bubblews.

Upvote 0
Thứ 1: mình làm công việc riêng của mình, chỉ kinh doanh $ và làm dịch vụ.

Nhưng nói rõ quan điểm của mình về chuyện cheat choác:

Nói thật với các bạn trẻ nhé, mmo mà ko cheat ấy thì đừng làm, vì sao?

mmo thuộc thành phần bị hàng xóm coi vào loại thất nghiệp, suốt ngày ôm máy tính "chơi game"

đã ko có cv nhà nước làm, mà giờ làm chân chính để kiếm mấy triệu mỗi tháng à? đã mmo thỉ phải kiếm nhiều tiền mới bõ công mang tiếng là thằng thất ngniệp

ko cheat thì vào chiến affiliate, youtube, download, làm web, banner, ads...........................

còn làm công ăn $ như: offers, android, ios, post bài như bubblews (dc $ by Likes, Views, Comments), PTC v.v.v. kiểu này thì cứ phải cheat mới ăn nhìu $.
còn banned ip là chuyện bt ở huyện.

1 cá nhân chơi đẹp thì phải có 1000 thằng chơi xấu

chơi đẹp để làm gì khi mà ko ks nổi 1000 thằng kia, thế nên là người VN tốt nhất là cái gì ăn dc thì băm cho nhanh trc nó ra đi

vậy thôi

nói thật lòng cmn luôn, thỉnh thoảng có mấy ông mún chơi đẹp, và chê người khác, cheat chính là mmo, ko cheat thì ra XH xin việc chân chính mà làm hoặc chiến affiliate, youtube, download, làm web, banner, ads...........................
Ngoài xã hội còn cheat huống hồ gì MMO
Không cheat thì kiếm bạc cắt mỗi ngày, chỉ có cheat mới kiếm dc bạc triệu mỗi ngày ngoài xã hội thôi

Cơ bản hàng ngon ăn cho đã đi rồi share là vừa

Upvote 0
hihi, cái lý do cheat của bạn bên trên nghe vui quá. Mình làm cho mình mà lại phải theo suy nghĩ của thằng hàng xóm, sợ nó nghĩ thế này thế kia, nó chả nuôi mình mà mình phải làm theo suy nghĩ của nó :d

Upvote 0
đọc tâm sự của thớt mới nhớ lại cài thời nghịch ngợm tập làm web, vô mấy cái site discount nhiều toàn thấy unsupport country... ngày đó cũng chả hiểu làm sao mà cứ dùng ip vn toàn bị đuổi đi như vậy, mãi thời gian sau mới hiểu đc chuyện...

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,113
171,193
Latest member
dau171124

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom