Report Bubblews đã chính thức block IP Việt Nam! Này thì cheat

lamngocduy

Junior
Reactions
125
MR
0.000
Sáng ra vào trang bubblews.com thì lạ thay chổ log in ko có ngay cả các tính năng Support center và help cũng ko thấy loay hoay ngỡ ngàng bàng hoàng 1 hồi thì mới nghĩ ra là nó block IP Việt Nam nhờ ông bạn log thử VPS thì thấy log vào bình thường vậy là hiểu. Công lao post bài 2 tháng xem như đổ sông đổ biển, bản thân mình là người chơi chân chính ko cheat chiết gì hết nhưng một phận không nhỏ cộng đồng " đen " Việt Nam giở trò. Bây giờ thì nghèo đói cả lũ nha :D. Ai có góp phần thì tự cảm thấy tự hổ thẹn đi nhé cái thứ gììììììì ....... làm người Việt Nam thật là chán quá ! Éo biết suy nghĩ kiểu gì làm bình thường thì ăn lâu dài.... cứ muốn cheat này nọ. Nhọ :mad: Bubblews là trang kiếm được tiền dễ dàng mà thoải mái nhất mình biết thông qua cách post bài, giờ không còn nữa có thể nói là đói toàn tập. Trình bày vậy thôi :rolleyes:. Chính thức off Bubblews.

Last edited:
log ip nước ngoài vẫn ok. căn bản là có rút thì nó cũng ko pay thui :(

Upvote 0
Muốn không cheat thì sang diễn đàn tin học mà thảo luận, còn đã ở mmo thì chỉ có cheat thế nào cho khéo, cheat thế nào để được nhiều, cheat để được pay, cheat để nó tưởng là mình không cheat. Đấy mới là những thứ nên bàn luận ở mmo này,

Upvote 0
Muốn không cheat thì sang diễn đàn tin học mà thảo luận, còn đã ở mmo thì chỉ có cheat thế nào cho khéo, cheat thế nào để được nhiều, cheat để được pay, cheat để nó tưởng là mình không cheat. Đấy mới là những thứ nên bàn luận ở mmo này,
Vậy bạn tạo nguyên một diễn đàn chỉ dành cho cheat rồi vào thoải mái phát biểu.^^.

Upvote 0
Vậy bạn tạo nguyên một diễn đàn chỉ dành cho cheat rồi vào thoải mái phát biểu.^^.

Thì nó đây thôi :)) . Bạn thử đi dạo quanh khắp nơi xem có phải toàn cheat là cheat ko. Xem cheat nhiều hơn hay ko cheat nhiều hơn, mà thực ra mình chả tìm thấy được chỗ nào dạy ko cheat luôn ấy

Upvote 0
Chắc gì ko cheat mà được lâu dài =)) mấy thằng cheat nó cũng chưa chắc được trả tiền , nói thật box offer mà ko fake ip thì lấy hành ăn sống qua ngày , box nào cung có gian lận chủ yếu ít nhiều thoai :D

Upvote 0
vậy cũng khoẻ đở mất công a e làm mà ko được trả tiền.
Mình được pay lần đầu tưởng đâu thơm râu. 2 lần tip theo k pay nên bye nó lâu rôi. (mình k cheat)

Upvote 0
Thì nó đây thôi :)) . Bạn thử đi dạo quanh khắp nơi xem có phải toàn cheat là cheat ko. Xem cheat nhiều hơn hay ko cheat nhiều hơn, mà thực ra mình chả tìm thấy được chỗ nào dạy ko cheat luôn ấy
Chỉ các bạn thế thôi chứ mmo4me có điều luật nào nói là chỉ vấn đề cheat mới thảo luận thôi đâu.^^.
Ờ vậy thì xem như mình là người duy nhất tạo topic mà không chỉ mọi người cheat đi.^_^.

Upvote 0
Chắc gì ko cheat mà được lâu dài =)) mấy thằng cheat nó cũng chưa chắc được trả tiền , nói thật box offer mà ko fake ip thì lấy hành ăn sống qua ngày , box nào cung có gian lận chủ yếu ít nhiều thoai :D
Uhm, chỉ là quan điểm khác nhau đó mà. Với mình thì không thích cheat, đương nhiên không vì mình không cheat mà site nó không scam, nhưng ít nhất nếu nó scam thì đó cũng là lỗi của nó chứ không phải có luôn cái lỗi của mình vào, vì cũng phải công nhận rằng có nhiều site ngon uy tín mà bị cheat nhiều quá nên nó nản thành scam luôn và ví dụ như tranh chấp Paypal dù PP luôn bảo vệ người mua nhưng nếu site bên kia scam đi ban mình, nó lấy lý do mình cheat nên nó ban nếu như thằng PP bảo vệ mình thì nó cũng sẽ để mắt đến mình, nó cũng sẽ không để mình lộng hành hoài được.
Mình thì không thích mấy kiểu làm ăn gian dối, hih, nó tự scam thì mình tha hồ mà chửi nó.^^. Còn mình cheat nó thì có muốn chửi nó thì ít nhiều cũng phải ngượng miệng vì cái ý nghĩ mình cheat nó nhiều quá chăng?
Bản tính làm việc của mình thì cái nào rõ ràng ra cái đó, gian dối làm gì rồi mắc phải cái eo. Nói đi nói lại thì cũng nói là bản tính thiệt thân, đi làm mấy công ty rồi mà cũng vì cái bản tính này nên nghỉ làm hết.^^. Nên giờ mới rảnh rỗi ngồi mmo nè. :D

Upvote 0
Uhm, chỉ là quan điểm khác nhau đó mà. Với mình thì không thích cheat, đương nhiên không vì mình không cheat mà site nó không scam, nhưng ít nhất nếu nó scam thì đó cũng là lỗi của nó chứ không phải có luôn cái lỗi của mình vào, vì cũng phải công nhận rằng có nhiều site ngon uy tín mà bị cheat nhiều quá nên nó nản thành scam luôn và ví dụ như tranh chấp Paypal dù PP luôn bảo vệ người mua nhưng nếu site bên kia scam đi ban mình, nó lấy lý do mình cheat nên nó ban nếu như thằng PP bảo vệ mình thì nó cũng sẽ để mắt đến mình, nó cũng sẽ không để mình lộng hành hoài được.
Mình thì không thích mấy kiểu làm ăn gian dối, hih, nó tự scam thì mình tha hồ mà chửi nó.^^. Còn mình cheat nó thì có muốn chửi nó thì ít nhiều cũng phải ngượng miệng vì cái ý nghĩ mình cheat nó nhiều quá chăng?
Bản tính làm việc của mình thì cái nào rõ ràng ra cái đó, gian dối làm gì rồi mắc phải cái eo. Nói đi nói lại thì cũng nói là bản tính thiệt thân, đi làm mấy công ty rồi mà cũng vì cái bản tính này nên nghỉ làm hết.^^. Nên giờ mới rảnh rỗi ngồi mmo nè. :D
MMO cung phải nghỉ vi cái tính :D Thưc ra có cheat hay ko tiền mình vẫn năm trong lòng bàn tay của nó , với tính cậu thì ko wa bõ offer dc roài , còn box khác mình ko biết sao .

Upvote 0
MMO cung phải nghỉ vi cái tính :D Thưc ra có cheat hay ko tiền mình vẫn năm trong lòng bàn tay của nó , với tính cậu thì ko wa bõ offer dc roài , còn box khác mình ko biết sao .
Hih, thì vẫn chơi bình thường thôi, chỉ là người cheat thì kiếm nhiều hơn, mình không cheat thì kiếm ít hơn. :) Tự bản thân thấy hài lòng là được.

Upvote 0
mmo cơ bản là cheat, việt nam mình không cheat thì khó sống, mà bởi vì vậy nên cheat nhiều nó cũng cho vào blacklíst luôn :) cheat cũng phải có nghệ thuật, nói câu này nghe có vẻ hơi "ngứa" nhưng mà vì nhiều người không biết cheat, cheat ẩu ---> block. còn cheat thực sự thì tỉ lệ block rất thấp, thậm chí mấy thằng ad nó còn muốn cheat mạnh hơn nữa, miễn đạt được yêu cầu của nó là được rồi :) trách người việt nam thì nên tự trách sao mình lại sinh ra ở việt nam, qua nước ngoài sống có lẽ đỡ phải cheat hơn =)) cỡ google kia nó còn có phần gian lận nữa là =))

Upvote 0
Bữa giờ còn đi cafe bên Cư Xá Bác Hồ với "Đại Gia" ko hả Cụt Cùi?
Uh ta bik mi roài, có đường dây nào lo vay tín chấp ko mi, có thèng bạn muốn vay :D

Upvote 0
Quan trọng là giờ phải làm xaoooo để chiến tiếp :3 Đang ngon ... Có bác nào chỉ điểm giúp mình hok

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week