Ask Bluestacks bị lỗi mạng "lạ" ???

youngkyo

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là bluestaks của mình dạo này hay bị lỗi mạng , cụ thể là lúc bình thường mình tắt proxifier tải off trong store tốc độ khoảng 5mb/s , nhưng khoảng vài tiếng sau vô tải off là bị tải như sock ( tải 30->100 kb/s ) , ấn bỏ tải.... rồi tải lại ...cứ vậy nhiều lần thì mới tải 5mb/s dc , trong khi đó mạng mình là gói 50mb của Viettel , ko biết cái này do blue hay do mạng của mình nữa , có ai bị lỗi giống mình ko ?

Tớ cũng bị vậy mà chẳng biết sửa sao :(
Reset modem mãi mà chẳng thấy có gì thay đổi :(

Có bạn nào biết cho mình biết cách khắc phục với!

mạng mình viettel ko bị chậm bác ơi , lỗi này xuất hiện cả tháng nay rồi , chưa đứt cáp nữa cơ =.=

mạng mình viettel ko bị chậm bác ơi , lỗi này xuất hiện cả tháng nay rồi , chưa đứt cáp nữa cơ =.=
Sao không cài lại BS ? cài BS bản khác, cài lại win ... vẫn không đc thì do mạng chứ do j nữa... tớ bắt đầu bị hiện tượng này khi đứt cáp..(FPT), thằng bạn xài Viettel vẫn bị như thường... nguyên do là luồn kết nối đó bị nghẽn hay kẹt, bỏ tải, tải lại nó đổi luồng khác không bị nghẽn nên nó nhanh... đoán vậy :D

Sao không cài lại BS ? cài BS bản khác, cài lại win ... vẫn không đc thì do mạng chứ do j nữa... tớ bắt đầu bị hiện tượng này khi đứt cáp..(FPT), thằng bạn xài Viettel vẫn bị như thường... nguyên do là luồn kết nối đó bị nghẽn hay kẹt, bỏ tải, tải lại nó đổi luồng khác không bị nghẽn nên nó nhanh... đoán vậy :D
3 máy của mình dùng 3 bản blue khác nhau , lúc bị thì bị cả 3 máy , lúc hết thì hết cả 3 , mình đang nghĩ do mạng mình có vde gì , nhưng ko hiểu nổi , vì tải phim ở ngoài vẫn rất nhanh , ko có hiện tượng lag gì cả

3 máy của mình dùng 3 bản blue khác nhau , lúc bị thì bị cả 3 máy , lúc hết thì hết cả 3 , mình đang nghĩ do mạng mình có vde gì , nhưng ko hiểu nổi , vì tải phim ở ngoài vẫn rất nhanh , ko có hiện tượng lag gì cả
3 máy đó cùng login 1 gmail hay 3 gmail khác nhau pro

cũng ko rõ lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,473
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week