Event [blue_exchanger] event khai trương dịch vụ buy,sell ,ex LR ,WMZ ,PZ,PM

Status
Not open for further replies.
Slogan: Blue Exchanger - May mắn của bạn, Niềm vui của chúng tôi

ae mmo đừng che nhé,ko được giải cũng góp chút ít cho thớt trở thành dịch vụ uy tín của mmo4me, có 24 pz mà bán chán ko xong,dich vụ còn chán quá,mong bác này sẽ cải thiện tình hình chung của mmo.
chúc bác làm tốt nhé.
sologan: Blue Exchanger: dịch vụ nhanh chóng sòng phẳng bình đẳng đôi bên cùng kiếm lợi

yahoo: dongsongphangls2006
lr:u2824195

ae mmo đừng che nhé,ko được giải cũng góp chút ít cho thớt trở thành dịch vụ uy tín của mmo4me, có 24 pz mà bán chán ko xong,dich vụ còn chán quá,mong bác này sẽ cải thiện tình hình chung của mmo.
chúc bác làm tốt nhé.
sologan: Blue Exchanger: dịch vụ nhanh chóng sòng phẳng bình đẳng đôi bên cùng kiếm lợi

yahoo: dongsongphangls2006
lr:u2824195

cứ pm ,t chấp nhận mua cả nhỏ lẻ Blue_exchanger làm hài lòng mọi phân khúc khách hàng

Nhiều bạn post slogan quá rồi. Thôi thì mình hi vọng trúng slot random thôi.
Chúc dịch vụ của bác tuanxuan9891 đông khách, thành công.

Chúc bác làm ăn phát đạt nhé.
Sologan: Blue_Exchanger say no with scammer! :binhsua08:

Chúc dịch vụ phát triển tốt :binhsua15:

Slogan: Luôn buy giá cao-luôn sell giá rẻ-Blue_exchanger-Giá tốt cho mọi nhà :binhsua25:

Nhiều slogan hay lắm rồi, ko mong nhận giải, hóng cái random.
Slogan : Trade now.
hoặc full: Don't hesitate. Trade now. (Cái trên hay hơn:D)
Ngắn gọn,ko nói dài dòng, thử trade rồi đủ hiểu chất lượng, slogan gây ấn tượng và dễ gây chú ý.:binhsua83:

Last edited by a moderator:
Blueexchange - Tiền Việt sẽ nhanh chóng là của bạn, tiền $ sẽ chắc chắn là của tôi ! chỉ cần bạn hiểu !

blue_exchanger-Exchange - Thương hiệu, đẳng cấp là đây!
Chúc bác kinh doanh phát tài, tiền vào như nước, tiền ra cũng như nước! Đúng ý nghĩa là một exchanger!

Blue exchanger - Trên cả tuyệt vời ( tuyệt vọng :D)

Blue exchanger - Nơi bạn gửi chọn niềm tin với những giao dịch nhanh chóng, gọn nhẹ, chính xác và tuyệt đối an toàn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week