SCAM bit300.net lãi giờ

Chia buồn cùng Bác. Lần sau cái thể loại admin này đừng có chơi nhé! Bạn lên MMO mà thấy nhiều đứa kêu site ngon hay mời tham gia thì đừng dính vào. Theo nó có ngày ra đường :D:p Tiền của mình thì mình tự giữ đừng nghe thằng khác xúi dại. Có khi nó chung băng bọn với nhau đấy hahaha
nói chung là cũng có lãi với em nó bác ah. chỉ tiếc là 0.3$ cách đây 1h không rút để giờ nó pending thôi

nói chung là cũng có lãi với em nó bác ah. chỉ tiếc là 0.3$ cách đây 1h không rút để giờ nó pending thôi
Site gì mà ra hết pending, xoá acc, rồi ko vào site được ai mà dám vào hihi. Bạn cũng đừng hoang man quá vì PM đang bảo trì. Mong là bảo trì xong nó thanh toán lại

chúc mừng các thím những n chơi từ đầu từ khi mình đăng bài cũng lời cả rcb từ 20-30%
vớ chưa đến 2 ngày là quá ngon. h thì nó có thể cam bất cứ khi nào. nhưng một điều lưu ý rằng nó có cam thì cũng đừng quá buòn và đừng có quy kết tội cho admin.
có nhiều bạn vào sau thì nên cân nhắc đầu tư.
--------
1 vài bạn ref theo mình nhận rcb 100%. vui lòng pm hay để lại user/u mình sẻ rcb sớm

mình vừa rút xong vẫn ok mà :eek:

140% rồi nhé. bạn nào ref theo mon lời 145%
dự đoán nó sống đc 210% :D mà cũng có khi admin tốt bụng cho luôn 300% cũng ko chừng =))

Góp vui

The amount of 1 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U13479812->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from bit300.net..
Date: 02:51 10.12.16. Batch: 156659999.

Thanks admin :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,716
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back