SCAM bit300.net lãi giờ

nói như bạn đi bóc phốt admin à. thông tin bản hỏi chẳng bso h có đâu.

số U check dc nhé , trùng số U cũ là trùng admin ; site nào chẳng scam , chỉ là sớm hay muộn thoy , phốt với chả ko .

thông tin ngoài lề : site bit300.net ( 1 day) là đồ nhái của 1 site đã paying dc 15 days

* Cái này mình biết và bạn ko bik :p:p

vẫn rút ngon lành nhé! theo dõi thì lót dép hóng thôi. cứ nhảy vào hù ngta hoài :D

Để mình trả lời thay bạn kia nha, :D

Admin tên gì, nước nào : Khó quá bỏ qua :oops:
Số U và 1 vài site từng làm vui lòng search các topic : tophash.biz, online-money-invest, bitcoinfuture và goldenbitpay.com....Admin này từng làm rất nhiều site khác nữa
Cách thức Scam : Xem lại mấy topic về các site trên sẽ thấy cách thức chung về chạy site của admin này

ps : Lần đầu cmt trong topic này nha, trở lại sau 1 thời gian dài chống bão bên YTB, đừng bấm report spam nhé, :p

View attachment 88193
hic, nếu e biết là admin tophash với golden thì em dep nhiệt tình rồi, thấy plan lạ quá ko dám dep giờ thấy lãi tiếc quá

The amount of 0.67 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13479812->U. Memo: API Payment. Withdraw to kay from bit300.net.. Date: 16:40 10.12.16. Batch: 156719428.

vẫn đang sống :D sắp đc 200% :oops:

:cool::cool: Vừa ăn thêm quả cam mà thằng admin còn viết mail xin lỗi kiểu đen thôi đỏ quên đi mới hộc máu chứ. Hãy tin vào chúa các kiểu á

:cool::cool: Vừa ăn thêm quả cam mà thằng admin còn viết mail xin lỗi kiểu đen thôi đỏ quên đi mới hộc máu chứ. Hãy tin vào chúa các kiểu á
thằng này phải đc 250% mới huề vốn bù lại 2 trang cam hôm nay @namlai :oops:

:oops::oops: cái chìa gãy đang kẹt trong ổ khóa. Tối nay coi bộ mất ngủ. có kèo nhớ hú e

k bik có group nào chuyên về HYIP ntn k nhỉ theo dõi ở diễn đàn đôi khi k kịp site toàn chạy 2 3 vòng mới thấy

amount of 1.45 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13479812->U02. Memo: API Payment. Withdraw to kay from bit300.net.. Date: 21:25 10.12.16. Batch: 156740802.

hic, nếu e biết là admin tophash với golden thì em dep nhiệt tình rồi, thấy plan lạ quá ko dám dep giờ thấy lãi tiếc quá

nỗ luc check so U di ban oy :D
@laiducnam23 co proof va mon theo moi post

minh co site cap nhat 90% HYIP ra moi ngay lun , gan nhu la update 24/7 :p:p

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week