Spotlight bigfreeoffer.com của ai thế ?

paynet2012

Junior
Reactions
53
MR
0.131
Đang tìm chủ nhân của site này.

Xài code chùa à? Hay mua code của thèng nào :) Cho admin lộ diện trong 24 giờ. hoặc site sẽ rối loạn tử cung đấy :)

bigfreeoffer.com

Ai biết thì chia sẻ giúp mình nhé:)

Sao cậu này lại Pub site của người khác lên vậy nhỉ? Có kiểu đe dọa này nữa ak?:m097:

Đang tìm chủ nhân của site này.

Xài code chùa à? Hay mua code của thèng nào :) Cho admin lộ diện trong 24 giờ. hoặc site sẽ rối loạn tử cung đấy :)

bigfreeoffer.com

Ai biết thì chia sẻ giúp mình nhé:)

hăm dọa cái kiểu trẻ trâu :)

Con tôi. tôi đẻ ra. tôi muốn nó sống thì nó sống. nó chết thì nó chết :) . Với lại ghét kiểu làm ăn *** má này. Lấy code người ta đi bán lại :|

nói thẳng lun code đó share cho nhiều người rồi :)

hăm dọa cái kiểu trẻ trâu :)

nói thẳng lun code đó share cho nhiều người rồi :)

thanks nhé. mấy site đó solo thì được. đừng tuyển member nhé. coi chừng lổ nặng đấy :)
Cảnh báo diện rộng: thấy ai đang xài code này. Tôi phá hết >:)

thanks nhé. mấy site đó solo thì được. đừng tuyển member nhé. coi chừng lổ nặng đấy :)

thanks luôn hộ nào :-"

Rename all link postback thì bố làm đc gì :)). ngồi đó mà chém ;)

Last edited by a moderator:
đôi khi bán code cũng phải tặng kèm 1 con backdoor chứ :|
Mình cũng là 1 coder, bạn đã sai khi nói bán phải tặng kèm backdoor vì như thế là không tôn trọng người mua. Làm nghề thì phải biết vài điều về nghề nghiệp của mình bạn ơi. Thật sự với admin gà thì bạn còn có thể dùng cái backdoor đấy chứ gặp dân pro thì cái backdoor chỉ là chuyện muỗi thôi (code đấy mình biết không có nhiều thứ lắm đâu). Bạn muốn bảo mật code của bạn thì nên dùng Zend.
Thân

Mình cũng là 1 coder, bạn đã sai khi nói bán phải tặng kèm backdoor vì như thế là không tôn trọng người mua. Làm nghề thì phải biết vài điều về nghề nghiệp của mình bạn ơi. Thật sự với admin gà thì bạn còn có thể dùng cái backdoor đấy chứ gặp dân pro thì cái backdoor chỉ là chuyện muỗi thôi (code đấy mình biết không có nhiều thứ lắm đâu). Bạn muốn bảo mật code của bạn thì nên dùng Zend.
Thân
http://www.qsdconsulting.com/bd.php

thử xem có "(code đấy mình biết không có nhiều thứ lắm đâu)" ko :D

Thân

Chuẩn đấy. Cái này gọi là k có sỹ diện ấy mà .....
Muốn tránh trộm thì zend lại hoặc xìa cube hoặc guest .... Mất hết uy tín =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom