Biết bao giờ mới có người yêu... :(

can đảm lên ông bạn cứ thử ôm con bé đấy 1 lần xem sao nêu nó phản ứng mạnh quá thì xin lỗi nếu phản ứng bình thường thôi hoặc không phản ứng gì thì cứ thế mà lẫn tới thôi còn chờ đợi gì nữa. ông bạn giống tôi hồi xưa quá

các bác toàn xui dại theard. Theo mình thì cậu nên bơ cô bé 1 thời gian, như thế khi không có cậu bên cạnh cô bé sẽ tự cảm thấy thiếu cái j đấy và sẽ nhớ tới bạn. Theo tình tình chạy, trốn tình tình theo" chưa nghe bao giờ sao,cố gắng đừng để mình chạy theo cô bé đó dù cậu rất yêu cô bé đến đâu,đừng để em í biết!

nếu yêu em đó thật thì cứ cưa tiếp thôi
mưa dầm thấm lâu

- - - Updated - - -

các bác toàn xui dại theard. Theo mình thì cậu nên bơ cô bé 1 thời gian, như thế khi không có cậu bên cạnh cô bé sẽ tự cảm thấy thiếu cái j đấy và sẽ nhớ tới bạn. Theo tình tình chạy, trốn tình tình theo" chưa nghe bao giờ sao,cố gắng đừng để mình chạy theo cô bé đó dù cậu rất yêu cô bé đến đâu,đừng để em í biết!
cách đấy chỉ là nếu như nó yêu mình thì nó mới nhớ,chứ nó không yêu mình thì thì nó chả bận tâm làm gì đâu

[video=youtube;sBH3IZCebNg]http://www.youtube.com/watch?v=sBH3IZCebNg[/video]

rũ nó đi chơi hay đi đâu đó có phòng riêng , mua thuốc kích dục loại 870k 1 chai (thuốc này ko mùi ko màu ko vị ,bảo đảm nó ko bek ) , cho nó uống xong , chiếm đoạt nó , rồi sẽ trở thành người yêu của nó :) ,

mai mốt lấy vk dừng sinh con gái nhá:binhsua104:

Liều ăn nhiều thôi cậu ơi. Nó đã cho cậu nắm tay là cũng ngon rồi, còn ko lợi dụng cơ hội. Tình yêu cũng từ cái nắm tay mà lên thôi, bữa nào thử liều mạng hôn nó một phát rồi xem tình hình ra sao rồi tính tiếp :)

Vote cho học thuyết "con tró và thằng osin". Rất giống bác rùi. Tìm đọc đê hay lắm
Khuyên là phệt xong rùi bỏ. Loại gái này gê đếy :m121:

Èo yêu vs chả đương...! Sống đơn giản cho đời thanh thản đi cậu ơi ..! Chưa biết thì hí hửng biết rồi lại mệt mỏi thôi mà ..! Đi tu cho lành =))

vote cho bác này một phiếu nè!
Theo tình thì tình chạy. chạy tình thì tình theo! bạn đừng có mù quán mà theo cái anh chàng bảo mua cái thuốc KD đó! Đôi lúc bị bỏ tù như chơi! vã lại bạn của bạn sẽ nghỉ bạn là người như thế nào?
Tốt nhất là hãy xa lánh một thời gian! nếu một tuần không gặp bạn thì chắc cô ấy sẽ nhớ lắm! sẽ gọi điện hay nhắn tin cho bạn thôi!
Tiếp theo bạn biết làm gì rồi chứ?......

dân FA chính cống là đây.:binhsua105:
Èo yêu vs chả đương...! Sống đơn giản cho đời thanh thản đi cậu ơi ..! Chưa biết thì hí hửng biết rồi lại mệt mỏi thôi mà ..! Đi tu cho lành =))

rũ nó đi chơi hay đi đâu đó có phòng riêng , mua thuốc kích dục loại 870k 1 chai (thuốc này ko mùi ko màu ko vị ,bảo đảm nó ko bek ) , cho nó uống xong , chiếm đoạt nó , rồi sẽ trở thành người yêu của nó :) ,

giang hồ hiểm ác - cuộc đời khốn nạn biết đi về đâu

Tập nghe bài Quên Cách Yêu đi bạn

Hãy để cho cô ấy 1 thời gian và hãy đứng cạnh cô ấy khi cô ấy yếu đuối hoặc cần 1 bờ vai để ngã đầu
Khi bạn đi xa khỏi cô ấy thì cô ấy sẽ hiểu được bài Quên Cách Yêu thôi

P/s: đừng như lão Pro, lão này chắc chiến PTU xxx nên bị nhiễm đây

làm màu đó bác ơi

[h=1]Nó làm màu đó bác ơi, con gái, nếu không có tình ý, chẳn cho thằng bạn thân nào cầm tay đâu. Huống chi là nắm tay đi chơi… bác mà lơ nó xem, bảo đảm 1 time sau, nó sẽ bày tỏ tình ý lại ah, keke
Chúc bác may mắn
[/h]

pó ch.. quân giết người :binhsua111::binhsua111:

Bạn thử xem cô bạn đó đối sử với bạn bè khác có giống cậu khoog, hay chỉ mình cậu thì cô ta mới nắm chân nắm tay?
Nếu chỉ mình cậu thì có lẽ cô bé đó cũng ... cậu đấy, cứ chịu khó đi chơi nhìu vào, rùi sẽ.... hêhhehe

hehe nói như thánh ! chiếm đoạt xong, muốn " pắn ' cũng khó, lúc đó thớt sẽ hỏi " biết bao h mới bỏ đc người êu " hehe :binhsua104:

Tôi chỉ cho bạn lip video này thoi! k nói nhiều!
[video=youtube;avdFRyYHPrU]http://www.youtube.com/watch?v=avdFRyYHPrU[/video]

yêu là phải chiếm đoạt sao? Cứ đối xử với bé thật tốt, khắc có lúc xiêu lòng thôi...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week