Biết bao giờ mới có người yêu... :(

rũ nó đi chơi hay đi đâu đó có phòng riêng , mua thuốc kích dục loại 870k 1 chai (thuốc này ko mùi ko màu ko vị ,bảo đảm nó ko bek ) , cho nó uống xong , chiếm đoạt nó , rồi sẽ trở thành người yêu của nó :) ,

Không nên làm như thế, hãy đặt mình vào vị trí của người khác trước khi hành động
Dù bạn chiếm được thể xác của cô ấy nhưng bạn có thể sẽ không bao giờ chiếm dc tâm hồn cô ấy

Mời bạn tham gia hội F.A của chúng tôi
Yêu đơn phương khổ lắm

rũ nó đi chơi hay đi đâu đó có phòng riêng , mua thuốc kích dục loại 870k 1 chai (thuốc này ko mùi ko màu ko vị ,bảo đảm nó ko bek ) , cho nó uống xong , chiếm đoạt nó , rồi sẽ trở thành người yêu của nó
trước khi hành động nhớ mua sẵn vài tấm lịch luôn nhe :m121:

Mời bạn tham gia hội F.A của chúng tôi
Yêu đơn phương khổ lắm
rau bý mà đơn phương á :m122: ai tin dc ..nhìn cái chữ ký là bít rầu :m131:

Trước mình thích uống coca lắm và cho rằng coca là loại nước ngọt ngon nhất và mình chỉ uống coca thôi . Nhưng sau đó báo đài kêu coca có chất độc và bố mẹ nói này nọ ko cho uống nên mình chuyển sang các loại nước ngọt khác như sting , number one , trà xanh 0 độ hay C2 .... Uống những loại nước này ngon nhưng trong lòng mình vẫn nghĩ coca là ngon nhất vì mình ko được uống coca nữa . Về sau khi được uống coca trở lại mình cảm thấy bình thường và những loại nước kia ngon hơn , vì ghê khi thấy nó có chất độc và thực sự coca chả có chất gì cả . Uống mấy thứ kia còn bổ và ngon hơn

Người mình yêu nếu đã mất hoặc không ở bên cạnh nữa thì luôn có cảm giác luyến tiếc và coi người đó quan trọng nhất . Nhưng nếu hằng ngày cô gái có người luôn ở cạnh bên và chăm lo , chăm sóc , coi mình quan trọng thì dần dần sẽ thành một thói quen và ko thể thiếu được . Tuy rằng cô gái vẫn nhớ đến chàng trai kia vì cô gái không có được thứ mình muốn nhưng khi có cả hai người cùng lúc thì cô gái sẽ đặt ra suy nghĩ nên chọn ai , ai thực sự quan trọng , cảm nhận thấy ai thân thiết hơn

Vì thế ko cần biết cô gái yêu ai và trong lòng có ai , bây giờ hai người mới chỉ là bạn bè thì phải làm cho mối quan hệ này thân thiết và gắn bó hơn . Hằng ngày bên cạnh chăm lo quan tâm , thấu hiểu suy nghĩ và luôn làm người đó vui , người đó cười , luôn ở bên cạnh người đó để người đó dần hình thành cảm giác thân thiết ko thể cách xa.

Trong tình yêu đừng làm những điều khiến mình phải hối hận hay nuối tiếc , hãy trao cho người mình yêu tất cả tình cảm và sự quan tâm , đừng bao giờ sợ mình bị thiệt , hãy cho trước để được nhận lại sau. Có thể sẽ thiệt nhưng mình sẽ không cảm thấy hối hận vì bản thân đã cố gắng hết sức rồi. Nếu mất đi người thực sự quan trọng với mình vì lý do mình ko thực sự cố gắng , ít quan tâm hay có lỗi thì có thể day dứt cả đời đó :)

Nghe bài hát này đi

[video=youtube;KDQHAuqZ9qQ]http://www.youtube.com/watch?v=KDQHAuqZ9qQ[/video]

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week