Request Bị mất sim để very trong wmz giờ phải làm sao?

davidanhhung

Junior
Reactions
91
MR
0.064
Mình bị mất cái sim để xác nhận lúc chuyển tiền trong wmz bây giờ phải làm sao để thay cái sdt đó bây giờ, nếu không thì biết chuyển tiền đi bằng cách nào đây? :((

Nhớ câu hỏi bí mật thì vô wmz thay sdt, đơn giản mà :)

nhưng vẫn đề là ko có sim đó thì vô sao dc wmn mà thay sdt hả pro, e cũng đang bị cùng hoàn cảnh như thớt, có pro nào đi ngang qua giúp e cái, tiện cho e hỏi là e cài lại win giờ ko vào dc wmnclassic nữa

cần scan id , proof identity cho nó , rồi mail cho nó , mất fee 1 $ để nó remove phone đó , yêu cầu là tất cả thông tin cung cấp phải chuẩn :) !

cần scan id , proof identity cho nó , rồi mail cho nó , mất fee 1 $ để nó remove phone đó , yêu cầu là tất cả thông tin cung cấp phải chuẩn :) !
mai e dk wmn cũng bị del rồi mất rồi bjo phải làm sao hả pro? ID thì e còn, cmt lúc e dk thì vãn chíng chủ, bjo chỉ cần scan xong gửi cho nó là dc hả pro?

Kinh nghiệm khi đăng ký cái j cũng nên lưu lại all info, từ mail đến câu hỏi bí mật các thứ, webmoney thì cũng nên lưu cái file backup + pass. Tớ thì bỏ hẳn luôn cái confrim phone cho chắc :D

Nếu mất sim mà vẫn vào được tài khoản và nhớ câu hỏi bảo mật thì đổi được số điện thoại mới. Nếu cần PM mình hỗ trợ cho

Sao ko ra làm lại cái Sim cho nhanh

Nếu mất sim mà vẫn vào được tài khoản và nhớ câu hỏi bảo mật thì đổi được số điện thoại mới. Nếu cần PM mình hỗ trợ cho

mình mất sim đt giờ nhớ câu hỏi bí mật + mail + vẫn đăng nhập đc có xóa được số đt củ không bạn

mình mất sim đt giờ nhớ câu hỏi bí mật + mail + vẫn đăng nhập đc có xóa được số đt củ không bạn
minh nh0 la c0 nhe
l7 ngay

Mất mail thì khó quá , cậu thử mail cho support xem
Lần sau nên cố gắng lưu lại hết info , nếu sdt ko sử dụng thì nên change trước
Mình xài webmoney light + có vẫn đăng nhập đc + nhớ câu hỏi bí mật + có mail nhưng mất số đt có đổi số khác đc ko cậu

phải có số dt cũ để ver mới change dc cậu :( , số dt cũ đi làm lại dc ko ?
hic số đó trước không đăng ký nên bị hủy mà mình nghe nói chỉ cần nhớ câu hỏi bí mật và login đc là change số đt đc mà cậu :(

mail cho nó, nó đòi cái gì thì gửi cái đó (passport, driver license...)
sau đó nó gọi vào số mới xác minh nữa là xong bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom