Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

thế là phải chạy về nhà ak c? mà giấy của c là giấy triệu tập hay giấy mới thế ?
mấy ổng tới nhà luôn chứ không mời mọc gì hết bạn..:D..mà mình đang ở hcm, nên mấy ổng lấy sdt thôi...bữa giờ chờ mấy ổng gọi mà chưa thấy...

cơ mà lúc tạo tài khoản ngân hàng thì mình ghi địa chỉ chỗ trọ, thế thì nó biết mình ở đâu mà gửi ?

kaka... công an chỉ cần lấy thông tin họ tên của cậu, năm sinh, nơi sinh vậy là biết cậu ở đâu rùi.. vậy mới gọi là công an...

cậu tính chơi trốn tìm với công an à.

kaka... công an chỉ cần lấy thông tin họ tên của cậu, năm sinh, nơi sinh vậy là biết cậu ở đâu rùi.. vậy mới gọi là công an...

nếu bạn ko ở nhà mà đi nơi khác ko đăng ký tạm trú tạm vắng thì bố CA cũng ko tìm ra chứ nói gì CA :p

nếu bạn ko ở nhà mà đi nơi khác ko đăng ký tạm trú tạm vắng thì bố CA cũng ko tìm ra chứ nói gì CA :p

vâng nếu như ở nhà đã chết hết k còn ai biết tung tích của cậu.. kaka :p

vâng nếu như ở nhà đã chết hết k còn ai biết tung tích của cậu.. kaka :p
đặt trường hợp vậy thôi nhiều người bỏ đi xa ko cha gia đình biết chỉ liên lạc bằng SĐT ko đăng ký tạm trú tạm vắng thì tìm ra bằng cách nào, niềm tin thôi, CA thì CA phải có lý lịch mới tìm đc chứ đâu phải cứ nói tìm là tìm ra :eek:nhưng mà các bô lão bị mời lên thì lên đi có việc gì mà phải tránh tránh rồi cũng bị đến nhà tìm như thế ảnh hưởng đến gia đình lắm :oops:ko khéo lại bị xem là tội phạm thì chết o_O

trốn tìm gì đâu chứ, chỉ sợ là đang đi làm, đi học rồi nó gọi về thì mệt, thà cứ làm việc với ca chỗ làm, chỗ học thì sẽ nhanh gọn hơn

trốn tìm gì đâu chứ, chỉ sợ là đang đi làm, đi học rồi nó gọi về thì mệt, thà cứ làm việc với ca chỗ làm, chỗ học thì sẽ nhanh gọn hơn
cái này thì lúc nó liên lạc bạn nói với nó thử xem sao, cứ nói là ko thể về đc vì công việc quá nhiều, sau đó hỏi có thể lên CA chỗ gần nhất đc ko

lúc trước mình có dùng ACB của bố để giao dịch, không biết có dính lão này không, ACB của lão có tên Nguyen viet hung không các bác
mình cũng ưa chọn site nào rate cao để bán thôi, không biết có dính site này không, rắc rối quá

shoplr tit có ghi mà bạn

Cũng cùng câu hỏi, tiền thân của tranfer.vn là 4rum vietmaker mà.

Bác có info chính xác của ô ShopLR này k? ( yahoo chẳng hạn) vì năm trước cũng có 1-2 lần mua thẻ ĐT trên trang transfer.vn

mấy ổng tới nhà luôn chứ không mời mọc gì hết bạn..:D..mà mình đang ở hcm, nên mấy ổng lấy sdt thôi...bữa giờ chờ mấy ổng gọi mà chưa thấy...
Khi làm thẻ Ngân hàng photo lạy CMND của cậu thì căn cứ số CMND mà tìm. làm CMND thì kèm theo Hộ Khẩu mừ lị

tài khoản ngân hàng bạn làm ở đâu thế, tphcm hay cao bằng
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

mọi người cho mình hỏi thêm là ca nó gọi theo địa chỉ trong ngân hàng hay là gọi theo sổ hộ khẩu. cmnd nhỉ ?

ps: mình có sell khoảng 1k cho thím cường này mà tk ngân hàng (tk giao dịch ) thì ở tphcm, hộ khẩu thì ở tỉnh, haizzzz
Làm ở hcm, nhưng nó truy theo số và địa chỉ ghi ở cmnd khi làm tk ngân hàng đó

Tự đâm là gì hả cậu. Là lấy tiền của thằng khác đâm xong ăn sale á. Chỉ down với up + post thôi thì sao
là dùng cc hoặc pp đâm rồi with về, đó là xài tiền chùa của chúng nó rồi còn gì
down với up không chả liên quan đâu @@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week