Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Âu xịt , mời thì lên thôi, nhưng sợ gửi giấy về gia đình phiền! Mà em đang ở Tp rồi nó gửi giấy về đâu nhể?

chắc gửi theo địa chỉ trên bank thôi chứ làm sao họ biết hiện tại bạn đang ở đâu :)

không biết ngoài việc mời những người có giao dịch với bác Vietmaker thì sau này có mời những người có giao dịch với các exchange khác nữa không? Hu hu khổ quá. Vì gần cuối năm ngoái tất cả các site exchange đều biến mất đột ngột. Mà mình thì đã từng giao dịch số lượng nhỏ wmz với vài site auto khác. Bão này chưa tan bão kia đã tới. Haiz:(

me too...nhưng mình không nhớ là có sell site ông này không....lúc đó thấy rate site nào cao là bem vào
vậy chắc bạn ko bị đâu site ông này hình như rate đông á cao hơn VCB ko hiểu sao lại thế mà rate bán send qua yahoo thì đc chứ trên site rate toàn để tào lao

Vừa sáng nay có ông CA gọi điện bảo mai triệu tập lên vì có tk liên quan đến vụ án. Mình đoán ngay là do giao dịch LR. Lên gặp đội đấy chỉ mất thời gian, mình mua LR bằng tiền thật mồ hôi công sức bỏ ra, k dùng hết thì bán lại cho shoplr, k rửa tiền, chẳng phải sợ cái gì. Mà cũng chẳng có điều luật nào, thông tư nào qui định rõ ràng cả. Chỉ tốn thời gian ngồi uống nước trà.

Hix, vãi linh hồn, em đang ở tphcm, hôm qua ở quê (Cao Bằng) gọi đt nói em làm gì phạm phạm mà công an hình sự vào tận nhà :D. Rồi mời em lên Xã hợp tác điều tra. Eo ơi, em gõ cạp, chả sợ j, có bằng chứng rõ ràng, chỉ tội gia đình ở quê, ngoài đó nghe có công an vào nhà là cả xóm đến xem, rồi nghi là mình làm gì phạm pháp ghê lắm:(. Hic, nỗi oan này chắc nhảy xuống kênh nhiêu lộc cũng ko gột sạch đc .
Xuống kênh nhiêu lộc thì dơ thêm chứ rửa gì cậu ... hic

Hix, vãi linh hồn, em đang ở tphcm, hôm qua ở quê (Cao Bằng) gọi đt nói em làm gì phạm phạm mà công an hình sự vào tận nhà :D. Rồi mời em lên Xã hợp tác điều tra. Eo ơi, em gõ cạp, chả sợ j, có bằng chứng rõ ràng, chỉ tội gia đình ở quê, ngoài đó nghe có công an vào nhà là cả xóm đến xem, rồi nghi là mình làm gì phạm pháp ghê lắm:(. Hic, nỗi oan này chắc nhảy xuống kênh nhiêu lộc cũng ko gột sạch đc .

tài khoản ngân hàng bạn làm ở đâu thế, tphcm hay cao bằng
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

mọi người cho mình hỏi thêm là ca nó gọi theo địa chỉ trong ngân hàng hay là gọi theo sổ hộ khẩu. cmnd nhỉ ?

ps: mình có sell khoảng 1k cho thím cường này mà tk ngân hàng (tk giao dịch ) thì ở tphcm, hộ khẩu thì ở tỉnh, haizzzz

Vừa sáng nay có ông CA gọi điện bảo mai triệu tập lên vì có tk liên quan đến vụ án. Mình đoán ngay là do giao dịch LR. Lên gặp đội đấy chỉ mất thời gian, mình mua LR bằng tiền thật mồ hôi công sức bỏ ra, k dùng hết thì bán lại cho shoplr, k rửa tiền, chẳng phải sợ cái gì. Mà cũng chẳng có điều luật nào, thông tư nào qui định rõ ràng cả. Chỉ tốn thời gian ngồi uống nước trà.
thúi bỏ sừ mà nhảy xuống đó chi bác

tài khoản ngân hàng bạn làm ở đâu thế, tphcm hay cao bằng
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

mọi người cho mình hỏi thêm là ca nó gọi theo địa chỉ trong ngân hàng hay là gọi theo sổ hộ khẩu. cmnd nhỉ ?

ps: mình có sell khoảng 1k cho thím cường này mà tk ngân hàng (tk giao dịch ) thì ở tphcm, hộ khẩu thì ở tỉnh, haizzzz
gửi về hộ khẩu, chỗ gia đình bạn ở đấy:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week