Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

coi thông tin ông cường đó ở đâu vậy để kiểm tra lại coi có giao dịch không còn chuẩn bị tình thần :(

mình k thể check bank được đâu..

bên phía CA sẽ căn cứ theo danh sách các tk mà VietMaker có giao dịch từ khi mở Tk ra, để mời lên từng người..

khi nào lên các cậu sẽ được họ cho xem bằng chứng các cậu đã giao dịch.

ngày nào, giờ nào, bao nhiêu tiền, nội dung là gì

thật sự khi moi72 lên tớ cũng k biết vietmaker là ai, sau vụ này tớ mới biết ổng là EX của shoplr ngày xưa và cùng quê bến tre với tớ.

Vĩnh long giap dich tổng cộng la khoảng 1ti5. Gd nhiêu nhất la 15tr. 26 nguoi o vĩnh log sẽ bi mời.
Giao dich voi NGUYEN VIET CƯỜNG là lên.
WMZ-PM-LR. lên hết. Vì trong lời khai a cườg nói 2007 đã xài wmz luôn rồi.
A e chuẩn bi hết đi

Vĩnh long giap dich tổng cộng la khoảng 1ti5. Gd nhiêu nhất la 15tr. 26 nguoi o vĩnh log sẽ bi mời.
Giao dich voi NGUYEN VIET CƯỜNG là lên.
WMZ-PM-LR. lên hết. Vì trong lời khai a cườg nói 2007 đã xài wmz luôn rồi.
A e chuẩn bi hết đi
chụp cái hình o PC Vinh long đi bác, xem cơ sơ dẹp ko, có máy lạnh ko

Trong log giao dịch của ngân hàng thì làm sao biết đc giao dịch LR, WMZ hay PM nhỉ

miễn có giao dịch với ViietMaker là lên. k cần biết dùng pm, wmz, hay LR. hay làm cái gì hết

miễn có giao dịch với ViietMaker là lên. k cần biết dùng pm, wmz, hay LR. hay làm cái gì hết

Đúng rùi, vì trong log giao dịch của ngân hàng thì chỉ ghi chuyển tiền với nhận tiền nên không biết là bán LR, WMZ hay PM nên gọi lên hết. Nhưng chủ yếu chắc tập trung LR

Đúng rùi, vì trong log giao dịch của ngân hàng thì chỉ ghi chuyển tiền với nhận tiền nên không biết là bán LR, WMZ hay PM nên gọi lên hết. Nhưng chủ yếu chắc tập trung LR

cậu k thấy tớ ghi ah. miễn có giao dịch là lên hết. k cần biết LR hay PM hay wmz hay pz, pp gì hết

tớ có gd wmz mà vẫn bị đấy thui

Ra ngân hàng in sao kê là có lịch sử giao dịch đó.
HN có ai được mời lên uống trà với mấy ông CA chưa
:oops:

cậu k thấy tớ ghi ah. miễn có giao dịch là lên hết. k cần biết LR hay PM hay wmz hay pz, pp gì hết

tớ có gd wmz mà vẫn bị đấy thui

Thế cậu lên họ hỏi những gì và cậu trả lời ra sao + chứng minh như thế nào? Sau hôm đó đến nay còn bị gọi lên nữa không?

mình mới bước vào MMO chưa đc 1 tháng thì lr die.
chắc giao dịch đc khoảng hơn chục $, nhưng có lẽ ko ex qua ông cường này :D

mình mới bước vào MMO chưa đc 1 tháng thì lr die.
chắc giao dịch đc khoảng hơn chục $, nhưng có lẽ ko ex qua ông cường này :D
me too...nhưng mình không nhớ là có sell site ông này không....lúc đó thấy rate site nào cao là bem vào

mình k thể check bank được đâu..

bên phía CA sẽ căn cứ theo danh sách các tk mà VietMaker có giao dịch từ khi mở Tk ra, để mời lên từng người..

khi nào lên các cậu sẽ được họ cho xem bằng chứng các cậu đã giao dịch.

ngày nào, giờ nào, bao nhiêu tiền, nội dung là gì

thật sự khi moi72 lên tớ cũng k biết vietmaker là ai, sau vụ này tớ mới biết ổng là EX của shoplr ngày xưa và cùng quê bến tre với tớ.
vậy ca có in sao kê của mình k, có hỏi về khoàn tiền khác cùa mình k? éo biết có gd với ông này k nữa

kaka. tớ chỉ có wmz mà lên lâu rùi nè..
mà sao mod ở vĩnh long tới nay mới bị vậy ?
anh em ở vĩnh long lên lâu rùi mà
Lên đâu?? Ta vẫn phớn phớn, đợt tết về xuống CA hỏi trước lun, mà chưa thấy có động tĩnh gì?
Ai Gd là lên. Wmz,lr,pm
Đag lây loi khai ma cm luôn đo. :d
Kiệt Lạc bị mời khi nào đó? CA nào mời?

hình như có đc 1-2 lần gõ cạp nữa, nhưng khả năng dính đến ông này là rất thấp;, thôi cứ để thời gian trả lời vậy

Lên đâu?? Ta vẫn phớn phớn, đợt tết về xuống CA hỏi trước lun, mà chưa thấy có động tĩnh gì?

Kiệt Lạc bị mời khi nào đó? CA nào mời?
từ từ rồi đến e! E khỏi chạy đâu cả! Vĩnh long mình đến 26 người lận e! ^^

từ từ rồi đến e! E khỏi chạy đâu cả! Vĩnh long mình đến 26 người lận e! ^^
Âu xịt , mời thì lên thôi, nhưng sợ gửi giấy về gia đình phiền! Mà em đang ở Tp rồi nó gửi giấy về đâu nhể?

Hix, vãi linh hồn, em đang ở tphcm, hôm qua ở quê (Cao Bằng) gọi đt nói em làm gì phạm phạm mà công an hình sự vào tận nhà :D. Rồi mời em lên Xã hợp tác điều tra. Eo ơi, em gõ cạp, chả sợ j, có bằng chứng rõ ràng, chỉ tội gia đình ở quê, ngoài đó nghe có công an vào nhà là cả xóm đến xem, rồi nghi là mình làm gì phạm pháp ghê lắm:(. Hic, nỗi oan này chắc nhảy xuống kênh nhiêu lộc cũng ko gột sạch đc .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,971
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back