Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Sao các mem lo lắng thế nhỉ? Mình không kinh doanh buôn bán gì và nguồn tiền mua LR, PM, Z là trong sạch có nguồn gốc là không sao cả. CA gọi lên chỉ để lấy thông tin và check nguồn tiền có sạch không thôi. Nghiên cứu ở đây không phải lo lắng gì cả: http://luatminhkhue.vn/dan-su-1/kinh-doanh-tien-ao-tren-mang-co-phai-la-pham-phap-khong-.aspx
Thì lo thá gì mấy cái lẻ đó, gd chưa tới được 400$, nhưng giờ sợ là về gd bị hỏi, người trong xóm nói này nói nọ thôi!
Có một sự thốn nhẹ ở đây!

Mình thì bữa 17 công xã về nhà gọi lên xã làm việc, mà mình thì đi học xa, ba mình lên thì chú CA hỏi linh tinh về mình, bảo ba mình ký biên bản xác nhận gì đấy. Xong chú CA bảo ko sao, rồi bảo ba mình khuyên răng mình, tuổi trẻ bồng bột bla bla, đừng có rửa tiền gì đó, rồi xin sđt để nói chuyện. Mà sao 2 ngày rồi chưa thấy gọi, mà có gì thì cứ bảo mình lên cho rồi, chứ ba mẹ thì biết gì đâu, tội ba mẹ ko biết chuyện gì xảy ra cứ sợ mình phạm tội, hàng xóm thì đồn đại này nọ thấy cũng mệt.

:( vụ này chưa chìm nữa à
Khi nào mới xác định là cho vào cái quá khứ đây

admin của shoplr là NGUYỄN VIỆT HÙNG phải ko mấy bạn

chính anh ấy :D

ngoài ra còn có Nguyễn Việt Cường, 2 ông này là 1!

thế là xong rồi hơn 15 gd với NGUYỄN VIỆT HÙNG+ gần 5 gd với HOÀNG THANH SANG-chủ transfer.vn

ủa, Hoàng Thanh Sang thì liên quan j vậy cậu? :oops:

sao các bác lên khai mà không lôi thằng rynny vào nhỉ, thằng NGUYỄN HOÀNG LINH ý, cho nó chết bà nó đi :D

sao có người có giấy mời, ở chỗ mình ko giấy mời mà CA xã về nhà gọi lên xã, mình thì đi học xa giờ đợi CA gọi lên khai mà mãi ko thấy, chứ về lấy lời khai ba mình mà ba thì chỉ biết mình kiếm tiền trên mạng chứ có rõ là mình làm thế nào đâu @@, mà công an thì vẫn làm biên bản gì đó bảo ba mình ký.

sao có người có giấy mời, ở chỗ mình ko giấy mời mà CA xã về nhà gọi lên xã, mình thì đi học xa giờ đợi CA gọi lên khai mà mãi ko thấy, chứ về lấy lời khai ba mình mà ba thì chỉ biết mình kiếm tiền trên mạng chứ có rõ là mình làm thế nào đâu @@, mà công an thì vẫn làm biên bản gì đó bảo ba mình ký.
CA xã thì biết gì mà gọi lên chứ, chắc là chỉ lấy thông tin vào bản check theo văn bản của C50 thôi. Chỗ mình CA tỉnh gọi luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,168
Latest member
tmdam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back