• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Bị âm tiền trong Visa ACB

miễn phí sao lại âm được nhi? @@ khó hiểu thật

Techcombank của mình cashout paypal bị âm 2k$ :)) =))

âm thì có bị sao không bạn? khổ trả có dc ko a ? mình dùng visa ngân hàng khác....khỏi trả nó lụon a ??

âm thì có bị sao không bạn? khổ trả có dc ko a ? mình dùng visa ngân hàng khác....khỏi trả nó lụon a ??

kệ mẹ, mình chả dùng của nó nữa, nó cũng thiệt đi 1 khách. nếu muốn làm lại thì bảo tôi không biết ai sử dụng thẻ của tôi.. bằng chứng đâu bảo tôi dùng.!
---> Do hệ thống quản lý thẻ tín dụng lỏng lẻo của nó mới có tình trạng như thế.. không khiếu nại cho là may rồi lại còn bắt trả tiền!

miễn phí sao lại âm được nhi? @@ khó hiểu thật

tại mình làm offer trên iphone á..cacis tapbooty á....nó kêu add vída vào ....mình add mà cứ nghĩ vída ko có $ thì ko bị âm...ai ngờ :((

kệ mẹ, mình chả dùng của nó nữa, nó cũng thiệt đi 1 khách. nếu muốn làm lại thì bảo tôi không biết ai sử dụng thẻ của tôi.. bằng chứng đâu bảo tôi dùng.!
---> Do hệ thống quản lý thẻ tín dụng lỏng lẻo của nó mới có tình trạng như thế.. không khiếu nại cho là may rồi lại còn bắt trả tiền!

vậy mình không trả luôn ....rồi đổi qua dùng master BIDV .....tại mình sợ nó tớ nhà đòi 700k ....mà chác nó không rãnh vậy đâu hén

vậy mình không trả luôn ....rồi đổi qua dùng master BIDV .....tại mình sợ nó tớ nhà đòi 700k ....mà chác nó không rãnh vậy đâu hén

rảnh quá.. nó ngồi chỗ nó kiếm ra 700k còn dễ hơn là đến nhà đòi tiền :-ss

rảnh quá.. nó ngồi chỗ nó kiếm ra 700k còn dễ hơn là đến nhà đòi tiền :-ss
A....vậy tốt quá a....cám ơn bạn nha :x mình gọi khoá tk rồi ....

mà mình khoá rồi thì tk paypal của mình ó bạn chưa kich hoạt ko bạn ?
hay là phải àdd tk khác vào?
paypal mình chỉ dùng mua hàng trên ebay chứ ko có cash out về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom