• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bão paypal

Status
Not open for further replies.
Phán vớ phán vẩn :)| 1 con laptop của mình reg phải tới mấy chục con Paypal rồi nhá :)| 1 số vẫn with về bình thường, chỉ có vài acc mới mình không cẩn thận bị limit thôi :)| còn như bạn bảo thì nếu làm như bạn thì nên add mail vào acc Paypal trong vòng 30 ngày nếu không sẽ bị auto refund :) nói gì thì nói đầy đủ để mọi người biết nhá :)

yên tâm đi bạn! Paypal nó check kĩ lắm! một khi reg trên môt máy rồi cũng sẽ thấy cảnh thôi! yên tầm mình có khoảng 200 acc pp và limit và máy đưa vào blacklist liền! Không tin bạn cứ hỏi pro pp trên mình! MỌi người sẽ khuyên bạn không khác j mình! Hãy hiểu qua paygate của pp chút bạn nhé! chúc bạn thành công!

- - - Updated - - -

Thank cậu
Mình vừa bị limit 3 acc, do nhu cầu sử dụng mình cần tạo 2-3 acc paypal mới, mình có thể tạo pp cùng tên cùng địa chỉ được chứ? làm vậy để dễ dàng gỡ các limit nhỏ cần name, address...

không cậu àhh! pp quy định một người chỉ tối đa là 2 acc pp. cậu chỉ được tạo 2 trong 3 loại acc, person, pre và business. Cùng tên cũng nên hạn chế còn tuyệt đối ko được trùng địa chỉ. Nếu trùng địa chỉ thêm cái cùng tên nữa thì xác suất limit 90% bạn àh! Để dễ dàng cho việc gỡ limit bạn nên tạo pp với info của người đầy đủ giấy tờ tùy thân. như: cmnd, bằng lái xe và có nhiều hóa đơn giao dịch, ví dụ như ba mình: vì hàng tháng có hóa đơn điện nước, cáp, mạng,....

không cậu àhh! pp quy định một người chỉ tối đa là 2 acc pp. cậu chỉ được tạo 2 trong 3 loại acc, person, pre và business. Cùng tên cũng nên hạn chế còn tuyệt đối ko được trùng địa chỉ. Nếu trùng địa chỉ thêm cái cùng tên nữa thì xác suất limit 90% bạn àh! Để dễ dàng cho việc gỡ limit bạn nên tạo pp với info của người đầy đủ giấy tờ tùy thân. như: cmnd, bằng lái xe và có nhiều hóa đơn giao dịch, ví dụ như ba mình: vì hàng tháng có hóa đơn điện nước, cáp, mạng,....
Theo rule là vậy, nhưng mình có tầm 5 acc cùng tên cùng địa chỉ hoạt động cũng 2-4 năm rồi, 3acc vừa rùi đang hoạt động bình thường thì limit đợt này, trong quá trình sử dụng thì acc nào cũng từng limit và từng verify bằng CMT, address của mình... vẫn qua khỏi hết, mình dự thì đợt này lý do là pp tàn sát vn là chính =.='

HÌnh như bác nào chỉ dùng 1 acc 1 máy thì live cả thì phải

chính xác đó bạn! ai nhiều acc pp thì chắc chắn đợt này cũng dính khá khá limit đó! một acc limit nó sẽ check nguồn ip, mac hdd để truy những acc có cũng những thông số đó rồi xem xét.

- - - Updated - - -

Theo rule là vậy, nhưng mình có tầm 5 acc cùng tên cùng địa chỉ hoạt động cũng 2-4 năm rồi, 3acc vừa rùi đang hoạt động bình thường thì limit đợt này, trong quá trình sử dụng thì acc nào cũng từng limit và từng verify bằng CMT, address của mình... vẫn qua khỏi hết, mình dự thì đợt này lý do là pp tàn sát vn là chính =.='
tất cả mà cùng tên cùng add mà bạn live được 2 năm là cực may mắn rồi đó! 2 acc còn lại mà cũng chung info thì rủi ro cũng khá cao đó bạn!

Theo kinh nghiệm rút ra từ 3 acc limit này, thì mình thấy không nên chuyển tiền hay nhận tiền từ acc này sang acc khác, và muốn chắc chắn thì chỉ nhận từ site, và withdraw về bank, hạn chế tối đa login vào acc paypal. Còn dùng nhiều acc thì cứ dùng theo lệ cũ =.=

Theo kinh nghiệm rút ra từ 3 acc limit này, thì mình thấy không nên chuyển tiền hay nhận tiền từ acc này sang acc khác, và muốn chắc chắn thì chỉ nhận từ site, và withdraw về bank, hạn chế tối đa login vào acc paypal. Còn dùng nhiều acc thì cứ dùng theo lệ cũ =.=

Mình thấy thế là hoàn toàn sai ;))

Do đặc thù c.v nên một ngày mình log đến vài chục lần vào acc paypal ;)). Chuyển cá nhân vô tư ;))

Mình thấy thế là hoàn toàn sai ;))

Do đặc thù c.v nên một ngày mình log đến vài chục lần vào acc paypal ;)). Chuyển cá nhân vô tư ;))

Như vậy thì dễ bị limit dây chuyền như các pro khác nói ở trên, pp nay ghét vn lắm rùi, pp mình 4 năm tuổi, nhưng giờ bỗng ngậm trái đắng :-s

Mình toàn send personal payment cho ac business có sao hem ta :D

yên tâm đi bạn! Paypal nó check kĩ lắm! một khi reg trên môt máy rồi cũng sẽ thấy cảnh thôi! yên tầm mình có khoảng 200 acc pp và limit và máy đưa vào blacklist liền! Không tin bạn cứ hỏi pro pp trên mình! MỌi người sẽ khuyên bạn không khác j mình! Hãy hiểu qua paygate của pp chút bạn nhé! chúc bạn thành công!

- - - Updated - - -

Làm thế nào để Paypal check đc máy và đưa vào blacklist vậy bạn???

kinh nghiệm chơi pp của mỗi người là mỗi khác nhau

khi acc người này vẫn còn bình thường thì cứ sử dụng như bình thường có gì đâu mà sợ, còn đến lúc bị limit rồi thì phân tích nguyên nhân và rút kinh nghiệm thôi.

Các thánh về PP phán nào là 1 máy tính chỉ 1-2 acc, personal và premier 1 info, clear cookie..v...v.. cái này thì chỉ có bản thân ng nào sử dụng pp lâu thì biết thôi, riêng mình lúc trước reg vài trăm con pp cùng 1 máy cũng chẳng sao, 1 IP log nhiều acc PP cũng chẳng sao cả và còn nhiều cái khác nữa. Lời khuyên của mình là
"hãy làm thử chứ đừng nghe nói"

riêng về bão PP thì mỗi tháng nó quét định kỳ 1 lần vào mùng 4-5 hàng tháng và có vài đợt quét bất kỳ vào các thời điểm trong tháng và tất cả đều là hệ thống Auto cả, nguyên nhân pp limit hàng loạt thì mình cũng đoán dc phần nào để giảm thiểu khả năng limit thôi, chứ ko có pro nào dám tự tin khẳng định là xài pp ko bao giờ bị limit cả ;))
[/SIZE]

khi acc người này vẫn còn bình thường thì cứ sử dụng như bình thường có gì đâu mà sợ, còn đến lúc bị limit rồi thì phân tích nguyên nhân và rút kinh nghiệm thôi.

Các thánh về PP phán nào là 1 máy tính chỉ 1-2 acc, personal và premier 1 info, clear cookie..v...v.. cái này thì chỉ có bản thân ng nào sử dụng pp lâu thì biết thôi, riêng mình lúc trước reg vài trăm con pp cùng 1 máy cũng chẳng sao, 1 IP log nhiều acc PP cũng chẳng sao cả và còn nhiều cái khác nữa. Lời khuyên của mình là

riêng về bão PP thì mỗi tháng nó quét định kỳ 1 lần vào mùng 4-5 hàng tháng và có vài đợt quét bất kỳ vào các thời điểm trong tháng và tất cả đều là hệ thống Auto cả, nguyên nhân pp limit hàng loạt thì mình cũng đoán dc phần nào để giảm thiểu khả năng limit thôi, chứ ko có pro nào dám tự tin khẳng định là xài pp ko bao giờ bị limit cả ;))
[/SIZE]

đồng ý với bác này, qua đó rút ra một kinh nghiệm cho anh em nhé " Thủ tiêu số dư trong paypal vào cuối tháng, tránh đế sang đầu tháng mà limit oan "

đồng ý với bác này, qua đó rút ra một kinh nghiệm cho anh em nhé " Thủ tiêu số dư trong paypal vào cuối tháng, tránh đế sang đầu tháng mà limit oan "

trước chơi mình có nhiêu là with nhiều, trên 50$ là with được rồi, fee 4$ cũng xót thiệt nhưng mà tiền về thì mới an tâm được (withbank complete) chứ tiền trên pp thì cũng chỉ để ngắm thôi chứ có đụng được đâu. Xui xui thì dính mít thì ngắm 180day, mà trong thời gian đó thì k biết có gì xảy ra, mình bị mấy acc limit vài trăm gần đến ngày with mà vào kiểm tra balance còn có 0$ -> thôi đành chia tay PP

Giật hết cả mình, paypal của em mà bị làm sao thì em chém :D
Thôi chụp lên khoe các bác tí không nhỡ nó limit thật thì khổ :)) khoe.PNG

Dear xxx

Thank you for contacting PayPal in regard to the account issue.

We understand that you would like to be informed on the status of your account. However, at this time, your account is limited indefinitely and an appeal is not possible. Please disregard the email that you recently received. We apologize for any confusion this may have caused.

Thank you for using PayPal for your online payment needs.

xong lun cai ac...pp hic hic

Cũng chung số phận nói chung cũng đúc kết được một số KN

riêng về bão PP thì mỗi tháng nó quét định kỳ 1 lần vào mùng 4-5 hàng tháng và có vài đợt quét bất kỳ vào các thời điểm trong tháng và tất cả đều là hệ thống Auto cả, nguyên nhân pp limit hàng loạt thì mình cũng đoán dc phần nào để giảm thiểu khả năng limit thôi,
chứ ko có pro nào dám tự tin khẳng định là xài pp ko bao giờ bị limit cả ;))
[/SIZE]

Mình biết 1 vài pro mà acc pp không bao giờ limit ;))

tình hình qua đợt bão rồi ai còn lại mạnh dạn log pp đi nào

Có việc thì hẵn log :D còn không thì cứ theo dõi trên email bạn ơi :D

Mình biết 1 vài pro mà acc pp không bao giờ limit ;))

Limit rồi gỡ thôi chứ k phải là k bao giờ limit, có những ca khó thì gỡ = niềm tin ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom