Bão paypal

Status
Not open for further replies.

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Insuree Balance
0
thấy nhiều anh em sáng nay bị limit , mà toàn limit 180 day với cái lý do củ chuối là : "We need a bit more information about some money you recently received or withdrew"
rồi thằng PP cho đại cái case nào đó, mà cả tháng nay không giao dịch gì lại bị limit mới ức chế

Anh em nào bị limit giống vậy thì vào điểm danh và cùng nhau góp cao kiến gỡ limit loại này

E này bác
http://mmo4me.com/showthread.php?110416-Giup-e-truong-hop-nay-voi-cac-bac.
Có cách nào gỡ không bác, giúp e với
Vừa mở mắt dậy thì " biết đâu bất ngờ"

lâu lâu khoảng 1 tháng PP nó quét bằng hệ thống 1 lần, mấy cái này đều là auto cả, chỉ cần tài khoản của bạn dính 1 lỗi fraud nào đó trong hệ thống thì đều bị limit như vậy cả. kiểu lệnh if.... then your acc limit cannot appealed
-> và limit đó là limit vĩnh viễn, ko có các bước để gỡ

Anh em nào từng gỡ limit loại này rồi vào cho cao kiến

Last edited by a moderator:
vậy sau 180 ngày thì nó đóng tài khoản, rồi mình mất tiền luôn hả thớt?:binhsua10:

May quá acc mềnh còn ngon:m181: Thím dọa làm em sợ qua

vậy sau 180 ngày thì nó đóng tài khoản, rồi mình mất tiền luôn hả thớt?:binhsua10:
180 days nó cho rút tiền nếu sạch :D

Huhu . Mới pm bác lúc sáng hỏi đó . Mình DG với MEIL có 1 ngày sau limit luôn chán thật @@

Cái này thì tùy, trong time 180day đó PP nó sẽ rà soát lại hết tất cả mọi giao dịch luôn, cái nào nó nghi ngờ hoặc có dispute trong time đó thì nó sẽ reserval lại, mình có vài acc limit mỗi acc tầm 300$ gần đủ 180day tự nhiên vào kiểm tra thấy còn 0.00$ trong ballance @@! -> lúc đó chỉ nói được dc 3 chữ "WTF"

acc mình vẫn chưa bị sao, chắc nhận tiền từ cùng 1 site nào đó nên giờ bị vậy :(

Chia buồn cùng với bác, hôm nay cuối tuần nó bắt đâu quét qua VN các bác cứ cẩn thận >:)

1 acc dính :|. e bị suốt ngày là sao. hix

E này bác
http://mmo4me.com/showthread.php?110416-Giup-e-truong-hop-nay-voi-cac-bac.
Có cách nào gỡ không bác, giúp e với
Vừa mở mắt dậy thì " biết đâu bất ngờ"

lâu lâu khoảng 1 tháng PP nó quét bằng hệ thống 1 lần, mấy cái này đều là auto cả, chỉ cần tài khoản của bạn dính 1 lỗi fraud nào đó trong hệ thống thì đều bị limit như vậy cả. kiểu lệnh if.... then your acc limit cannot appealed
-> và limit đó là limit vĩnh viễn, ko có các bước để gỡ , contact email hay fone thì chỉ tốn time + $ đt mà thôi

:m156: làm như thế này vào mặt nó nè

Hix,vừa kiểm tra mail . Chưa bị sao #:-S

các bác xui nhỉ. còn ai nữa báo danh luôn ai chưa log thì log thử luon nhé

Kiểm tra email nhé :) đừng có dại mà log vào account paypal làm gì :D

Cầu khấn trời acc không làm sao để em còn làm ăn T.T

hjxx. vậy là acc đó sau 180 day mới dùng đc à, phen này đói rồi đây

tháng trước vào tầm này cũng có nhiều người bị lắm,có lẽ nào ae nên ghi nhớ khoảng time này

Cầu khấn trời acc không làm sao để em còn làm ăn T.T

Account Paypal good :D pro là đây :D

hjxx. vậy là acc đó sau 180 day mới dùng đc à, phen này đói rồi đây

Sau 180 days là cho withdraw nốt số tiền còn lại trong account. Withdraw xong là account đó sẽ closed :D

- - - Updated - - -

tháng trước vào tầm này cũng có nhiều người bị lắm,có lẽ nào ae nên ghi nhớ khoảng time này

Bắt đầu từ Tết Nguyên Đán là tình hình Paypal VN đã khó hơn trước rồi nhé :) không phải là khoảng thời gian này đâu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,463
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week