Announce [Báo danh] Event Bắn Tàu Mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và Quốc tế Lao động 1/5

không biết cách chơi :( đọc khó hiểu

Trời cậu đọc thật chưa vậy, mình viết hết sức cụ thể và dễ hiểu lắm rùi đó, đơn giản là bắn các ô A1,B1,C1........ >> trúng thì ghi điểm, hụt thì ko ghi điểm >> ai cao điểm nhất thì win :)

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

Chú ý các cậu coi kỹ rule để tránh những lượt bắn sai đáng tiếc. Ai chưa biết chơi tham gia thử để có kinh nghiệm, sẽ còn 2 đợt nữa sau khi đợt 1 kết thúc, tổng số giải thưởng mỗi đợt đều là 8 giải chính và 3 giải may mắn :)

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

Tình hình là bắn rất rát :)), chứng tỏ cũng nhiều mem biết chơi, các cậu cập nhật tình hình ỡ trang 1 topic thi đấu nha, mình có post ảnh đó

Bên cạnh các phần thưởng hấp dẫn các cậu nhớ chú ý rule:
Mọi hành vi gian lận nếu bị phát hiện sẽ ban nick
nha :)

các cậu chú ý còn thào luận trong topic thi đấu sẽ bị xử lý nha, mọi thắc mắc reply vào đây, luật chơi ở trang 1 topic này

oh event tuyệt vời, thì ra là đoán bừa làm tưởng rắc rối :D

Đoán bừa là 1 phần, còn ai biết phán đoán sẽ là người vô địch trò này :), tại câu đọc ko kỹ thôi, trò này dễ chơi lắm

À, giải may mắn ko có giới hạn nhé, 1 người 3 giải cũng đc

Em mới bắn được 2 điểm D2;H3 vào lúc 6h38 thì 7h38 em mới được bắn típ hở?

Đoán bừa là 1 phần, còn ai biết phán đoán sẽ là người vô địch trò này :), tại câu đọc ko kỹ thôi, trò này dễ chơi lắm

À, giải may mắn ko có giới hạn nhé, 1 người 3 giải cũng đc

huhu trò này vui lắm, nhưng toàn bắn sau người ta thôi buồn quá. ý mà quên được 1 ô may mắn nhỉ phải ko anh Trung :binhsua79: :binhsua79: :binhsua79:

huhu trò này vui lắm, nhưng toàn bắn sau người ta thôi buồn quá. ý mà quên được 1 ô may mắn nhỉ phải ko anh Trung :binhsua79: :binhsua79: :binhsua79:

đúng rùi 1 giải may mắn dành cho phuonglam1

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

Em mới bắn được 2 điểm D2;H3 vào lúc 6h38 thì 7h38 em mới được bắn típ hở?

Đúng rồi cậu, mà do forum giờ hơi "điên" nên canh cho chính xác nha, mình dựa vào giờ forum để tính giản cách 1h

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

Phù cập nhật đủ tình hình, biết các cậu bắn cao tay nên sắp tàu cũng rất lắt léo :)

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

Phù đã up xong cả BXH luôn nhá các cậu xem để biết tình hình đi nào :)

Canh mãi con tàu đặc biệt=(:)(( k ngờ bị phỏng tay trên, đành bắn tàu nhỏ gỡ gạc đỡ mang tiếng bắn trùng:(( đau quá

Đấy có 14x14 mà bắn cả ngày, còn đòi to hơn nữa cơ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,108
Latest member
theroyalresidenc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week