Waiting for Answer Bán $ Paypal rồi Dispute

cái kiểu gì mà có cái lý đó
Vô pháp vô thiên
Scam của scam thì cũng là scam mà còn là thể loại k thể chấp nhận được
Banned hết

scam của scam cũng là scam đồng ý 2 tay 2 chân
thôi thì tiền nếu mà distupe thắng cho thẳng vào quỹ từ thiện mmo là xong
cả làng đều vui :D

scam của scam cũng là scam đồng ý 2 tay 2 chân
thôi thì tiền nếu mà distupe thắng cho thẳng vào quỹ từ thiện mmo là xong
cả làng đều vui :D
vớ va vớ vẩn giao dịch đã hoàn thành thuân mua vừa bán thì coi như xong k lý do gì mà mở dispute mà scam người ta hết

Last edited:
chủ thớt có topic như này liên quan với Tấn Hà https://mmo4me.com/threads/tam-su-cua-nguoi-vo-co-chong-la-ke-lua-dao.311836/
a e xem có ngửi được không ?

tại topic trên thớt bảo ko biết Hà chỉ biết chồng mình giao dịch với 1 người tên Hà
còn tại topic report này thớt tỏ ra là 1 người quen biết với Tấn Hà ?

topic kia lập ra với mục đích để chữa cháy cho cái bạn Hà nào đấy .

Vậy mọi người nghĩ chủ thớt là ai ? học sinh lớp 1 cũng suy luận dc

Bạn nói rất đúng, đến đây chúng ta có thể suy ra chủ thread này là ai một cách dễ dàng. Đúng là kẻ cướp gặp bà già!

cái kiểu gì mà có cái lý đó
Vô pháp vô thiên
Scam của scam thì cũng là scam mà còn là thể loại k thể chấp nhận được
Banned hết

Anh cũng có suy nghĩ như em, nên làm vậy để làm trong sạch forum!

láo, bố vả vỡ hàm giờ.
vừa vào forum đã tháy mày rồi.
thôi nhé. bố đi tìm hiềm offer đây.
tránh xa tao ra thằng ml :D
Đã follow, comment cẩn thận ko lại bị tao chụp đuôi như lần trước nhé. Tao mà me là chỉ có 1 con đường đếm ngược thời gian ra đảo thôi nhé

láo, bố vả vỡ hàm giờ.
vừa vào forum đã tháy mày rồi.
thôi nhé. bố đi tìm hiềm offer đây.
tránh xa tao ra thằng ml :D
hihi, đồ ngốc

chủ thớt có topic như này liên quan với Tấn Hà https://mmo4me.com/threads/tam-su-cua-nguoi-vo-co-chong-la-ke-lua-dao.311836/
a e xem có ngửi được không ?

tại topic trên thớt bảo ko biết Hà chỉ biết chồng mình giao dịch với 1 người tên Hà
còn tại topic report này thớt tỏ ra là 1 người quen biết với Tấn Hà ?

topic kia lập ra với mục đích để chữa cháy cho cái bạn Hà nào đấy .

Vậy mọi người nghĩ chủ thớt là ai ? học sinh lớp 1 cũng suy luận dc
Đó là câu chuyện rãnh rỗi viết cho vui, còn bài viết này với bài viết kia chả liên quan nhé bạn !
Chỉ dựa vào bài viết nói mình là Hà gì đó thì hơi tội cho mình đó bạn. Bạn nên tìm hiểu trước khi nói.

Đó là câu chuyện rãnh rỗi viết cho vui, còn bài viết này với bài viết kia chả liên quan nhé bạn !
Chỉ dựa vào bài viết nói mình là Hà gì đó thì hơi tội cho mình đó bạn. Bạn nên tìm hiểu trước khi nói.
rất đơn giản vậy bạn cho mod teamview 3 cái proof vcb bạn up lên là rõ ngay

@nguyenhien007 trong vòng 24h contact mình teamview để kiểm tra log giao dịch ! sau thòi gian trên bạn không chứng minh được thì đi "hóng mát" dài hạn :p

@nguyenhien007 trong vòng 24h contact mình teamview để kiểm tra log giao dịch ! sau thòi gian trên bạn không chứng minh được thì đi "hóng mát" dài hạn :p
thế còn cái thằng dispute paypal thì tính thế nào cậu? nếu bỏ qua thì có vẻ hơi củ chuối đó

Không biết thì khó :)
Biết rồi thì dễ
Đi học cũng tính phí đó mà :D
thằng đi học đòi thằng thầy lại tiền ảnh hưởng đến anh bán gạo ngoài chợ rồi :D

thế còn cái thằng dispute paypal thì tính thế nào cậu? nếu bỏ qua thì có vẻ hơi củ chuối đó

Nếu chủ topic đúng là nguyễn tấn hà chịu refund những gì đã scam ! thì sẽ giải quyết tiếp ! :D , còn nếu chứng minh không phải thì @severman2nk đóng case lại !

tài khoản ngân hàng mình có liên quan tới doanh nghiệp nên không thể cho bạn kiểm tra được. Mong bạn thông cảm !!!

Nếu chủ topic đúng là nguyễn tấn hà chịu refund những gì đã scam ! thì sẽ giải quyết tiếp ! :D
cứ cho chủ thớt là nguyễn tấn hà và cậu này cũng k refund những người bị hại đi, cơ mà thằng dispute nó có bị hại éo đâu mà nó lấy tiền của người ta? nó dispute thắng thì nó găm và chi.m nó chứ nó có đưa số tiền ấy cho người bị hại k?

Nếu xử lý bạn dispute như vậy thì kể cũng hài :) việc nào ra việc nấy chứ? Ổng làm thế khác méo gì mấy thằng scamer :))

Chẳng nhẽ giờ ai đi làm dv khác, xong cái thanh toán, rồi ít bữa thấy giá cao quá. Thôi mình dispute chơi phát cho vui :))

tài khoản ngân hàng mình có liên quan tới doanh nghiệp nên không thể cho bạn kiểm tra được. Mong bạn thông cảm !!!

vậy thì xác định sau 24h !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week