Waiting for Answer Bán $ Paypal rồi Dispute

chửi tục phát, diss mẹ mày @severman2nk à, suy cho cùng thì mày cũng muốn ăn tiền của người khác. Đời lắm chó giống mày thế. Cho dù nó là thằng HÀ đi nữa thì m cũng muốn ăn tiền chứ có gì đâu. Kiểu như m có phốt với thằng khác nên tao sẽ scam mày. Số tiền tao lấy được thì tao sài, thằng kia chẳng dc gì :))

Last edited:
Tôi nói thật là tôi *** ủng hộ kiểu dípute này, đã thuận mua thuận bán thì đừng có mở dispute. Đã mở dispute thì chung quy là scammer
Hà à m bị scam thì m cứ xưng tên thật ra việc j phải giấu
Vote band scam nhé *** ủng hộ việc này dù thằng Hà có scam ai đi chăng nữa nhưng giao dịch này ở đây đã hoàn thành rồi
Thuận mua vừa bán nhé

Tôi nói thật là tôi *** ủng hộ kiểu dípute này, đã thuận mua thuận bán thì đừng có mở dispute. Đã mở dispute thì chung quy là scammer
Hà à m bị scam thì m cứ xưng tên thật ra việc j phải giấu
Vote band scam nhé *** ủng hộ việc này dù thằng Hà có scam ai đi chăng nữa nhưng giao dịch này ở đây đã hoàn thành rồi
Thuận mua vừa bán nhé

Chuẩn, mình cũng giống bạn! Không cần biết ông Hà scam ở đâu? Như thế nào? Nhưng ở giao dịch này ông kia mở dispute thì quá bẩn =))

Khác gì scam đâu? Thuận mua vừa bán, hơn nữa lại còn chấp nhận rồi, mới thanh toán co người ta! Chứ người ta ép ông đâu :))

chửi tục phát, diss mẹ mày @severman2nk à, suy cho cùng thì mày cũng muốn ăn tiền của người khác. Đời lắm chó giống mày thế. Cho dù nó là thằng HÀ đi nữa thì m cũng muốn ăn tiền chứ có gì đâu. Kiểu như m có phốt với thằng khác nên tao sẽ scam mày. Số tiền tao lấy được thì tao sài, thằng kia chẳng dc gì :))
ae cẩn thận thằng ML này. nghi lắm nha./ ahiih

láo, bố vả vỡ hàm giờ.
vừa vào forum đã tháy mày rồi.
thôi nhé. bố đi tìm hiềm offer đây.
tránh xa tao ra thằng ml :D
cái diss mẹ mày chỉ cần chat 1 từ thôi là t đã biết mày rồi, loại u hồn cứ sống vất vưởng không siêu thoát

Chắc giờ thấy thằng Hà thành scammer nên thím Khánh dis lại kiếm tý ấy mà
Chuẩn cmnr. kiếm tý thôi gái nhờ. đục nước *** cò tý :D:D:D

Thím nói chuẩn cmnr

@CaptchaDollar thấy ưa chửi tục lắm nha ! cảnh cáo trước

Bằng chứng mình chuyển tiền cho bạn Nguyễn Tấn Hà để mua tổng số tiền là 359$ cho 3 giao dịch 200$, 100$ và 59$.
View attachment 82581

View attachment 82582

View attachment 82583

Còn đoạn chat thì do fb của bạn Hà kia xóa fb rồi nên mình tìm không thấy tin nhắn :(

ông fake rất kém đấy ông bạn
cái mà ông chụp là lúc vừa ck xong thì mới chụp dc màn hình như vậy
thà ông vào mail đăng kí vcb fake cho giống cái biên lai trong phần mail thì còn ok
vậy ông bạn biết sẽ xảy ra vụ scam như ngày hôm nay mà chụp lại trc proof đúng thời điểm ck của cả 3 giao dịch hả ?
mà nếu proof này fake thì ông bạn này đúng là Nguyễn Tấn Hà rồi ?

chủ thớt có topic như này liên quan với Tấn Hà https://mmo4me.com/threads/tam-su-cua-nguoi-vo-co-chong-la-ke-lua-dao.311836/
a e xem có ngửi được không ?

tại topic trên thớt bảo ko biết Hà chỉ biết chồng mình giao dịch với 1 người tên Hà
còn tại topic report này thớt tỏ ra là 1 người quen biết với Tấn Hà ?

topic kia lập ra với mục đích để chữa cháy cho cái bạn Hà nào đấy .

Vậy mọi người nghĩ chủ thớt là ai ? học sinh lớp 1 cũng suy luận dc

mình vừa bóc mẽ thằng thớt xong
hết phim rồi ai về nhà nấy
nếu nó là Nguyễn Tấn Hà thì bạn kia distupe cũng đúng thôi
chả việc gì phải chơi đẹp với 1 thằng chơi bẩn cả @severman2nk à
giả sử chủ thớt là Hà thật thì làm sao hả bạn ?? , lý do dispute là gì , tên Hà scam gì tạm thời chưa tính nhưng cái lý do dispute serverman đưa ra thì éo thể nào chấp nhận nổi nhé , lấy lý do đó thì giống nhau cả thôi , đều là scam cả

mình vừa bóc mẽ thằng thớt xong
hết phim rồi ai về nhà nấy
nếu nó là Nguyễn Tấn Hà thì bạn kia distupe cũng đúng thôi
chả việc gì phải chơi đẹp với 1 thằng chơi bẩn cả @severman2nk à
cái kiểu gì mà có cái lý đó
Vô pháp vô thiên
Scam của scam thì cũng là scam mà còn là thể loại k thể chấp nhận được
Banned hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads