Waiting for Answer Report scam, congchuaxuhoag làm mình bị scam

dis đc cậu ạ.
ít nhất là thằng lừa đảo són ra quần >.<
Thường nó sẽ lựa chọn trai cãi, và tài khoản nó bị closed. Tiền thì không về được tài khoản của chủ sở hữu -> vào quỹ dự phòng rủi ro của Z

giờ ai xài skype chi cho bị fake nick nữa,giờ ICQ là ok nhất

Thường nó sẽ lựa chọn trai cãi, và tài khoản nó bị closed. Tiền thì không về được tài khoản của chủ sở hữu -> vào quỹ dự phòng rủi ro của Z
Thế nếu tiền nó đã sell cho người khác thì người kia bị dính líu oan à.

cái này lúc mới phát hiện gọi ngay vcb kêu khóa tiền liền thì còn có thể cứu vãn

ơ, cái này là thớt đang chát với người mua qua fb, sau đó chủ thớt lại vào skype để lấy info chuyển Z à, Potay nhỉ

mình không scam nên chẳng sợ.Cậu ko cần phải đe doạView attachment 83324
2 trường hợp ở đậy,
1 Bạn scam và giả mạo
2 Bạn xác nhận gián tiếp làm mih mất 7k,
Nhưng hiện tại , trong tất cả các bài coment và tin nhán mih vẫn ko nói chắn chắn là bạn scam,
Nhưng rõ ràng trường hợp 2 là bạn đã xác nhận và gián tiếp làm mình mất 7k, thật tình mih ko hề có ý bêu rếu j lên đây,
nhung bực mih lúc bạn còn cười cợt, thôi MMO giải quyết sao cũng dc, tiền đi kèm theo bệnh tât,
suy nghĩ vậy cho nó khỏe, còn người scam thì lãnh giùm bệnh tật của cả nhà mih
thân chào anh em, đi làm cốc cafe và suy nghĩ cách nói sao cho tụi bạn nó hiểu, xem nó thông cảm được phần nào, rồi tìm hướng giải quyết tiếp :'(

ơ, cái này là thớt đang chát với người mua qua fb, sau đó chủ thớt lại vào skype để lấy info chuyển Z à, Potay nhỉ
cau nhâm rôi, hình mà cô ấy đưa là hình mà cố ấy nói dang giao dich mua Z vơi 1 người tren face và nguoi đó bán 7k, nên cô ây vào topic của mih xác nhận, còn mih thi có 1 thàng nào đó gia mạo cô ấy rồi vào add skpye và noi mua Z cua mih, dể hiểu mà cậu

2 trường hợp ở đậy,
1 Bạn scam và giả mạo
2 Bạn xác nhận gián tiếp làm mih mất 7k,
Nhưng hiện tại , trong tất cả các bài coment và tin nhán mih vẫn ko nói chắn chắn là bạn scam,
Nhưng rõ ràng trường hợp 2 là bạn đã xác nhận và gián tiếp làm mình mất 7k, thật tình mih ko hề có ý bêu rếu j lên đây,
nhung bực mih lúc bạn còn cười cợt, thôi MMO giải quyết sao cũng dc, tiền đi kèm theo bệnh tât,
suy nghĩ vậy cho nó khỏe, còn người scam thì lãnh giùm bệnh tật của cả nhà mih
thân chào anh em, đi làm cốc cafe và suy nghĩ cách nói sao cho tụi bạn nó hiểu, xem nó thông cảm được phần nào, rồi tìm hướng giải quyết tiếp :'(

Bạn contact mình ! teamview xem lại lần nữa !

cau nhâm rôi, hình mà cô ấy đưa là hình mà cố ấy nói dang giao dich mua Z vơi 1 người tren face và nguoi đó bán 7k, nên cô ây vào topic của mih xác nhận, còn mih thi có 1 thàng nào đó gia mạo cô ấy rồi vào add skpye và noi mua Z cua mih, dể hiểu mà cậu
người ta post có 2 facebook kìa

Bang Philip và Trần Đình Thịnh ( nick face của bạn là nick nào?)

Thứ 1: Đã từng bán wmz cho mình rồi mà ko biết là mình chỉ mua z vào 1 số của vip72 đó là Z414695280299.
Thứ 2:Mình chưa từng dùng skype,mình đã từng mua z của cậu qua fb (làm sao mình biết skype để nhắn cậu đc)
Thứ 3: Có người nói bán z cho mình bảo mình vào cofim thì mình cofim mua,thấy ko trả lời mình cũng vào cofim là chưa gd nha rồi
Thứ 4: Do mình quen tay bấm hình mặc cười vậy thôi chứ mình cũng đang tức lắm ko vui vẻ gì đâu.
Thứ 5: Mình chẳng scam ai nên mình cũng chẳng sợ ai cả. Chẳng ai có quyền gì lấy BH của mình.
Bạn không chịu trách nhiệm gì cho cái xác nhận của mình sao? Chính sự xác nhận thiếu trách nhiệm của bạn đã góp phần làm chủ topic bị scam, và có thể bạn sẽ mất tiền bảo hiểm cũng như uy tín vì cái xác nhận đó.

Đang teamview mình khẳng định @huytocdo765 ! là scammer tửng mo men lừa nhiều người ! banned tên này trước !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom