Waiting for Answer Bán $ Paypal rồi Dispute

cứ cho chủ thớt là nguyễn tấn hà và cậu này cũng k refund những người bị hại đi, cơ mà thằng dispute nó có bị hại éo đâu mà nó lấy tiền của người ta? nó dispute thắng thì nó găm và chi.m nó chứ nó có đưa số tiền ấy cho người bị hại k?

để mình hỏi thêm ý kiến các mod khác :D

Ăn cướp của thằng ăn trộm, nước đục thả câu thôi mà . o_O

ông fake rất kém đấy ông bạn
cái mà ông chụp là lúc vừa ck xong thì mới chụp dc màn hình như vậy
thà ông vào mail đăng kí vcb fake cho giống cái biên lai trong phần mail thì còn ok
vậy ông bạn biết sẽ xảy ra vụ scam như ngày hôm nay mà chụp lại trc proof đúng thời điểm ck của cả 3 giao dịch hả ?

tài khoản ngân hàng mình có liên quan tới doanh nghiệp nên không thể cho bạn kiểm tra được. Mong bạn thông cảm !!!

Thế cái này giải thích sao bạn @nguyenhien007

cá nhân tôi thấy mấy ông ném đá ông @severman2nk có phần thái quá rồi đó. Suy cho cùng người chủ thớt phải report là Hà (dịch vụ làm ăn ko uy tín!) & Hà nếu muốn phải mở 1 topic khác report lại ông @severman2nk

Bạn nào bị bác Hà scam thì kệ bạn đó, còn thớt lấy tiền của scam Hà thì bình thường có gì đâu phải lên án , phải khuyến khích đều này nữa cho scam chừa. Chứ ban nick bác kia thì sau này ai dám lấy.

Ai lấy lại đc thì ăn trừ khi việc lấy lại có liên quan người bị hại.

Lấy của thằng scam cho nó biết cảm giác khi nó scam người khác như nào. Chẳng có gì phải lên án quá đáng thế.

Với những đứa sống chó như bọn scam thì ko cần thương xót. Miễn ko ảnh hưởng đến người thứ 3 là đc

để mình hỏi thêm ý kiến các mod khác :D
Quan điểm của mình thế này, trước kia nó làm đàng hoàng thì mình cũng đã trả sòng phẳng cho nó, đó cũng là tiền công sức mình làm ra.
Nhưng đến lượt nó lại đi scam của người khác thì mình suy nghĩ chẳng việc gì phải chơi đẹp và sòng phẳng với thể loại scam hết.
Nên nếu chủ thớt là bên thứ 3 vô tình đứng giữa thì mình sẽ cancel claim ngay lập tức. (mình đã cung cấp số đt cho chủ thớt gọi nhưng ko hề nhận 1 cuộc gọi nào để giải quyết)

Quan điểm của mình thế này, trước kia nó làm đàng hoàng thì mình cũng đã trả sòng phẳng cho nó, đó cũng là tiền công sức mình làm ra.
Nhưng đến lượt nó lại đi scam của người khác thì mình suy nghĩ chẳng việc gì phải chơi đẹp và sòng phẳng với thể loại scam hết.
Nên nếu chủ thớt là bên thứ 3 vô tình đứng giữa thì mình sẽ cancel claim ngay lập tức. (mình đã cung cấp số đt cho chủ thớt gọi nhưng ko hề nhận 1 cuộc gọi nào để giải quyết)

Gọi là lộ ngay sao dám gọi, Hôm qua lên đây cmt cũng cố gắng tránh các câu hỏi liên quan mà.
Ai nghĩ gì thì nghĩ nhưng với em bọn scam ko việc gì phải chơi đẹp với bọn nó

Lấy tiền của scammer là sai hả bạn, vậy mấy bác bị scam đừng có report đòi tiền của scammer nữa nhé.
Thật đáng ngưỡng mộ, vậy scammer A đi scam bạn B, một bạn C nào đó nhảy vào lấy tiền (( tuy là dispute nhưng gd đã hoàn thành thì tiền là của scammer A)) của scammer A bỏ vào túi mình. Chắc em phải thay đổi tư duy, cứ đi đòi lại hết tiền của mọi scammer là không bao giờ có tội...

Hành động trên không đáng được tuyên truyền nên các bạn đừng làm theo ;);););)

chuyện này mình thấy giải quyết rất đơn giản
Thứ nhất

Thằng thớt thì chắc chắn là thằng HÀ rồi: Thằng Hà thì ai cũng biết là 1 thằng bẩn tính mới scam paypal của 1 cậu trên 4rum này

https://mmo4me.com/threads/0181003438166-nguyen-tan-ha-dispute-paypal.311609/
sau đó còn giả vờ tạo 1 nick ảo vào nói phét kêu oan
https://mmo4me.com/threads/tam-su-cua-nguoi-vo-co-chong-la-ke-lua-dao.311836/

Ở facebook thằng này thì nó vẫn oang oang kêu vô cmn tội. Mình nhìn cái mặt nó không thấy có cảm tình lắm :)) Nói chung thằng này thuộc dạng bẩn bựa, sống chó, scam xong nhưng vẫn chơ mặt. Thuộc loại hiếm của 4rum này. Chắc bố nó cũng chịch mẹ thằng vanphi nên 2 thằng có gen trơ giống nhau.

Thứ hai

Thằng @severman2nk dispute thằng HÀ nếu nó giả lại cho người đã bị scam thì ok. Chẳng ai chửi nó. Nhưng thằng này thuộc dạng nhân cơ hội để lấy tiền sài riêng chứ nó dispute thì người bị hại cũng chẳng được đồng nào.

>>>>>Vậy giải quyết vụ này quá dễ ban thẳng tay thằng HÀ. Còn tiền lấy của thằng @severman2nk chuyển cho người bị hại. Nếu #severman2nk không đồng ý thì trảm nốt

Thứ nhất

Thằng thớt thì chắc chắn là thằng HÀ rồi: Thằng Hà thì ai cũng biết là 1 thằng bẩn tính mới scam paypal của 1 cậu trên 4rum này

Ở facebook thằng này thì nó vẫn oang oang kêu vô cmn tội. Mình nhìn cái mặt nó không thấy có cảm tình lắm :)) Nói chung thằng này thuộc dạng bẩn bựa, sống chó, scam xong nhưng vẫn chơ mặt. Thuộc loại hiếm của 4rum này. Chắc bố nó cũng chịch mẹ thằng vanphi nên 2 thằng có gen trơ giống nhau.

Thứ hai

Thằng @severman2nk dispute thằng HÀ nếu nó giả lại cho người đã bị scam thì ok. Chẳng ai chửi nó. Nhưng thằng này thuộc dạng nhân cơ hội để lấy tiền sài riêng chứ nó dispute thì người bị hại cũng chẳng được đồng nào.

>>>>>Vậy giải quyết vụ này quá dễ ban thẳng tay thằng HÀ. Còn tiền lấy của thằng @severman2nk chuyển cho người bị hại. Nếu #severman2nk không đồng ý thì trảm nốt
vậy bồ cho iem hỏi lấy tiền của thèng @severman2nk chuyển cho người bị hại dư lào ?

Thứ nhất

Thứ hai

Bạn không có bằng chứng gì đừng kết tội mình với thằng Hà kia nhé. Đừng hùa theo đám đông mà không biết sự việc đúng hay sai.

Mình vẫn là ý kiến : Hà scam ai thì kệ mẹ nó, giao dịch hoàn thành thì coi như xong. Giờ mờ dispute với danh nghĩa gì cũng được chung quy vẫn là scam hết

Mình ủng hộ việc anh em hành hạ thằng scam nhé, thoải con gà mái đê, mấy bác bị nó scam ko lấy lại đc tiền nhưng chắc cũng mát lòng mát dạ được chút :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,460
Latest member
vienkute
Back
Top Bottom