Suggest Bác nào withdraw về teachcombank chưa??

bossvip99

Senior
Reactions
317
MR
0.000
Cho hỏi bác nào with về teachcombank chưa?? Mình with complete từ chủ nhật đến giờ chưa thấy tâm hơi dự là mất một khoảng kha khá quá!:oops::oops::oops::oops:

trước kia rút về nó là nhanh nhất , nhưng giờ không còn rút nữa ( vì chả có tiền paypal đẻ rút hê hê )

Cho hỏi bác nào with về teachcombank chưa?? Mình with complete từ chủ nhật đến giờ chưa thấy tâm hơi dự là mất một khoảng kha khá quá!:oops::oops::oops::oops:
có,,e mới rút,,đúng 3 ngày về tới

ko về bank, thì bank sẽ trả lại pp, mất sao dc mà kha với chẳng khá :D

mất tầm đôi trăm k phí refund thôi

ko về bank, thì bank sẽ trả lại pp, mất sao dc mà kha với chẳng khá :D

mất tầm đôi trăm k phí refund thôi
60k pp+ vài trăm thằng chó citybank + vài trăm giảm rate 2 lần = ~1 củ:oops::oops::oops::oops::oops:. Khổ ghê:confused:
trước kia rút về nó là nhanh nhất , nhưng giờ không còn rút nữa ( vì chả có tiền paypal đẻ rút hê hê )
Ẽxim rút chủ nhật sáng thứ ba là có liền, thằng này chán quá thím à:oops::oops::oops:
có,,e mới rút,,đúng 3 ngày về tới
Rút bữa thứ mấy?? Không biết có sai sót tẹo nào không nữa, buồn ghê!o_O

Các bác chắc mới rút lần đầu mịa cứ 3 ngày là đã đem đi hỏi loạn cả lên@ hài.
Bank nào cũng về được hết đúng info là được

Các bác chắc mới rút lần đầu mịa cứ 3 ngày là đã đem đi hỏi loạn cả lên@ hài.
Bank nào cũng về được hết đúng info là được
sacombank nghe nói bị người ta hôi hết:D

TCB bạn with họ name sai đảo ngược tiền nó cũng về . nhưng nó sẽ alo bạn .. kêu bạn lên đó xác nhận lại là nhận dc tiền :D

TCB bạn with họ name sai đảo ngược tiền nó cũng về . nhưng nó sẽ alo bạn .. kêu bạn lên đó xác nhận lại là nhận dc tiền :D
Thank bác, nhân tiện cho hỏi em 2 acc pp with về cùng 1 bank dc k??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom