Solved Bác nào gặp trường hợp paypal như này chưa

dielove2006

Junior
Reactions
127
MR
0.164
Insuree Balance
0
Mình có con paypal của công ty reg từ 2015 giao dịch vô số cả nước ngoài ( US + ấn độ + hồng kong ) với vietnam . Tự nhiên giờ nó limit

với lý do là cái thẻ visa đó trùng với 1 con pp nào đó bên us . Bây giờ nó bắt cái chủ nhận của con pp us phải gọi lên giải trình thì nó mới tha

cho con pp vn của mình

Bác nào có phương án nào giúp tôi với

@@ thẻ visa không chính chủ ? bạn xài pp mà xài thẻ visa nào ?

@@ thẻ visa không chính chủ ? bạn xài pp mà xài thẻ visa nào ?
mình dùng thẻ visa ảo của VP bank để very

mình dùng thẻ visa ảo của VP bank để very
thẻ ảo của thằng nào chứ của VP bank thì chịu, đã có nhiều site không chấp nhận thẻ ảo của VP bank như Vultr, digital ocean,...đừng nói đến đại gia Paypal, bảo mật gấp nhiều lần mầy site kia. Paypal giờ mà thẻ không chính chủ là nó limit ngay

:D thẻ ko chính chủ thì chịu chết thôi.
bữa t dính 8 case.
Hỏi dịch vụ hét 12tr :D
Pro kia chỉ PP chính chủ thì cứ viết sớ giải trình hết full hình ảnh các nguồn $.
Đúng như mong đợi. Méo cần up cái gì hết. Sau send mail 12h sau nó restore luôn :D

:D thẻ ko chính chủ thì chịu chết thôi.
bữa t dính 8 case.
Hỏi dịch vụ hét 12tr :D
Pro kia chỉ PP chính chủ thì cứ viết sớ giải trình hết full hình ảnh các nguồn $.
Đúng như mong đợi. Méo cần up cái gì hết. Sau send mail 12h sau nó restore luôn :D
acc cũng chính chủ nhưng ngu 1 ngày đó dùng eximbank very đúng lúc điện thoại của bà giám đốc bị mất, vậy là không lấy được code. Sau mới lấy thẻ ảo very . DCM ai ngờ lãnh hậu quả

Bác nào có cách nào ko giúp với

thẻ ảo mà chính chủ thì ok . các bác không đọc kĩ là thớt tk chính chủ nhưng dùng thẻ của người khác ah :(
trường hợp nghe quen quen . bác addmailpaypal ah :D

acc cũng chính chủ nhưng ngu 1 ngày đó dùng eximbank very đúng lúc điện thoại của bà giám đốc bị mất, vậy là không lấy được code. Sau mới lấy thẻ ảo very . DCM ai ngờ lãnh hậu quả

Bác nào có cách nào ko giúp với
Thẻ ảo đó bác order ở đâu.
Nếu dùng loại VPBank thì vào site thẻ ảo của VPBank chụp hình lại.
Viết một sớ giải trình.
+ Về tại sao lại dùng thẻ ảo. (kèm ảnh up lên google drive kèm link)
+ Về các nguồn tiền nhận vào. (kèm ảnh up lên google drive kèm link)
+ Trong case limit còn gì thì giải trình hết.
Rồi vào help >> my account >> opening a paypal account gửi.
Giờ phải chơi vậy :D

Chắc là thằng bán visa ảo bán một thẻ cho 2 người
Visa ảo việt nam vẫn veri được paypal usa nhé. Lúc bị limit thì tính tiếp
Bên muabank nó toàn bán visa việt nam cho paypal us ko đấy

NHờ sư giúp đỡ nhiệt tình của 2 bro mình đã gỡ được limit cho con pp

Thanks all

Mình có con paypal của công ty reg từ 2015 giao dịch vô số cả nước ngoài ( US + ấn độ + hồng kong ) với vietnam . Tự nhiên giờ nó limit

với lý do là cái thẻ visa đó trùng với 1 con pp nào đó bên us . Bây giờ nó bắt cái chủ nhận của con pp us phải gọi lên giải trình thì nó mới tha

cho con pp vn của mình

Bác nào có phương án nào giúp tôi với
sao hồi đó very xong rồi xãi ít làm cái thẻ thật remove cái thẻ ảo đi mà xài, biết là xài lâu dài sao ko làm, cái này chịu rồi ! RIP thôi bạn ơi !

Vụ này thì pótay rồi

99% là seller bán cho 2 người.......PP ko bao giờ nhầm cả, nhất là vụ card này....tự thân chứng minh thôi.

Trước mình bị thẻ acb rồi, thẻ đó ai dùng rồi nhưng hết hạn, đến khi mình làm thẻ tụi nhân viên chi thay ngày tháng năm hết hạn + cv2......thế là dính.....

99% là seller bán cho 2 người.......PP ko bao giờ nhầm cả, nhất là vụ card này....tự thân chứng minh thôi.

Trước mình bị thẻ acb rồi, thẻ đó ai dùng rồi nhưng hết hạn, đến khi mình làm thẻ tụi nhân viên chi thay ngày tháng năm hết hạn + cv2......thế là dính.....
Gỡ thành công rồi nhé các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom