Introduce Appbrats... down apps kiếm tiền mới ra point cực cao ios only! proof include

post proof đê bác , để em có niềm tin mà ref cho bác ,mất công ăn đống app mới ko đc pay , sau này nó hiện lại ở featurepoints ăn ko đc thì phí lắm :D

post proof đê bác , để em có niềm tin mà ref cho bác ,mất công ăn đống app mới ko đc pay , sau này nó hiện lại ở featurepoints ăn ko đc thì phí lắm :D
Link ảnh bị lỗi mình đã post lại rồi nhé

Vừa mới pay xong 5$ không biết tiền có về không nữa ? Hy vọng em nó pay

Vừa mới pay xong 5$ không biết tiền có về không nữa ? Hy vọng em nó pay
Chắc nó để dồn 2 ngày rồi pay một thể bác ạh. mà thằng này cộng nó không cộng ref bonus cho mình hay sao ấy bao nhiêu người ref mà được cộng vài cái 5 point :(

sao có một vài app mình tải nó không cộng points nhỉ, trước đó đã ăn bên tappbooty, nhưng chưa ăn bên photorewards.

sao có một vài app mình tải nó không cộng points nhỉ, trước đó đã ăn bên tappbooty, nhưng chưa ăn bên photorewards.
Chỉ cần trước đó bạn tải app về và mở lên chơi trước đó rồi thì nó sẽ không cộng point nữa chỉ tính lần đầu tiên dùng app thôi mà

mới nhận proof sau 2 ngày :v :v;)

sao mình fake IP rồi zô lại nó ko cho vào coi app gì hết , chỉ hiện 3 bước hướng dẫn rồi bắt down hoài cái app "ab browser" là sao vậy chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week