Introduce Appbrats... down apps kiếm tiền mới ra point cực cao ios only! proof include

rồi, là mình bắt đầu fake từ đó phải ko bạn, rồi lúc chơi xong app zô lại nó + điểm hả bạn.
Bạn fake IP trước khi vào app, vào đến đó rồi click vào app muốn down nó sẽ chuyển qua itunes cho bạn down thôi :) nhớ fake ip cẩn thận là được vì nhiều lúc dùng VPN nó hay tự tắt khi mình lâu không động đến máy

Bạn fake IP trước khi vào app, vào đến đó rồi click vào app muốn down nó sẽ chuyển qua itunes cho bạn down thôi :) nhớ fake ip cẩn thận là được vì nhiều lúc dùng VPN nó hay tự tắt khi mình lâu không động đến máy

mình fake trước khi vào app thì ko thấy app mà nó chạy auto 3 phần hướng dẫn thôi ,chỉ khi vào IP VN thì mới có app :(

mình fake trước khi vào app thì ko thấy app mà nó chạy auto 3 phần hướng dẫn thôi ,chỉ khi vào IP VN thì mới có app :(
Sao lạ vậy, bạn đã tải AB browser về máy chưa hay đang làm trên trình duyệt

còn chiến dc nữa k cậu, mình mới ref cho bạn, có gì hướng dẫ mình với

thớt có thể pm yahoo chữ ký để cho thêm vài bí quyết dc không

dang chờ 2 cái proof, tư hôm qua đến h pay 2 cái mà chưa thấy tien ve? mà luc pay mình dùng IP Viet Nam có nhận duoc tiền không nhỉ?

Vậy là nó pay rồi, mới được 1 proof còn 3 proof như vậy nữa, chắc cũng pay thôi, anh em chiến mạnh nào.

Tình hình đang rất là tình hình, pay 2 proof 1 cái 2,5$ và 1 cái 5$ từ ngày 19/9 đến hôm nay ngày 23/9 vẫn chưa nhận được.
Tại sao nhỉ? Hay là ăn CAM?

Tình hình đang rất là tình hình, pay 2 proof 1 cái 2,5$ và 1 cái 5$ từ ngày 19/9 đến hôm nay ngày 23/9 vẫn chưa nhận được.
Tại sao nhỉ? Hay là ăn CAM?
Chưa scam nhé, ngày nào cũng có có proof hết, còn 22,5$ đang chờ nữa, nhưng mà mình khuyên nên pay khoảng 2,5$ đến 5$ một ngày thôi nó mới trả, chứ pay nhiều hình như nó không trả thì phải, mình ngày nào cũng chỉ pay khoảng 2 proof nên nó pay rất đều. poof hôm nay nè :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom